• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

VP Football League update 08/09/2009

ecoli

Mình vừa chạy thử: tốc độ chậm rì, vừa chọn LiveUpdate là treo máy luôn.
Bác beckham xem lại thế nào nhé
Mình đang xài bản beta 1.1

ecoli

bản beta 1.1

Lỗi chính tả: INFOMATIOS
---
Chọn Menu > Teams > ĐỘI >Show , sau đó bấm Close (X), rồi Show lại thì bảng thông tin về đội : các chữ màu xanh "Table Position, Matchs played, Wins, Draws, ..." không hiện ra, chỉ còn lại các con số màu đỏ bên cạnh các dòng đó mà thôi.
---
Về phím cứng: bác beckham gán phím cứng cho nút Close và Back luôn được không. Chứ chẳng lẽ đang browse bằng phím cứng, rồi lại phải dùng bút hoặc dùng tay mỗi khi đóng cái khung Show lại sao.
-----
Trên đây là một số góp ý về chương trình. Cám ơn vì chương trình rất hay.=D>

phongthanminh1

MÁY VẪN CHẠY NGON MÀ
UP VÔ TƯ,NHANH LẮM,BNAJ XEM LẠI MÁY XEM SAO
,MAY CHỈ NÊN CẢI THIỆN THÀNH TIẾNG VIỆT THÔI,CHO ĐÚNG LÀ SOFT CỦA NGƯỜI VIỆT ẤY

milanbaros

bạn làm theo bác ấy hướng dẫn đó,chép toàn bộ data của bản Premier League 1.0 vào bản Premier League 1.1 Beta này là ok ngay mà
mình đã làm theo đúng hương dẫn rồi mà vẫn pó tay ???:-/:-/:-/
Hay tại con oxy già nua nhỉ :-/:-/:-/

beckham

Hi mọi người, mình sẽ support sang giao diện TV trong tuần tới. Thấy mọi người mong TV nên mình sẽ cố gắng support cho mọi người xài. Thanks các bạn đã ủng hộ.
Về lỗi bị treo máy, híc tớ đã test rất kỷ trên máy cuả mình rồi. Các bạn thử cài bản beta rồi làm như mình hướng dẫn lại thử.

ecoli

mình đã thử lại, không bị treo nữa. Có lẽ do kết nối wifi treo chứ không phải lỗi chương trình.

takaru

backham ơi , rất cám ơn bạn đã chia sẻ cho các mem pdaviet 1 phần mềm tuyệt vời. Mình muốn hỏi là có thể update bằng cách nối PPC với PC ( nối net ) qua activesync được không ? khu nhà mình không có wifi . Cám ơn bạn . mong chờ bản chính thích 1.1 giao diện việt 100% ví đó là sản phẩm của người Việt .

beckham

Một vài hình ảnh về bản Multi-Language (Anh - Việt) mà các bạn mong chờ đây, dự kiến bản này sẽ ra mắt vào cuối tuần này.
Ngoài ra bản này còn cải thiện về tốc độ nữa, hy vọng các bạn sẽ thích. Chờ nhé các bạn.

noname83

Có ai bik soft tương tự xài cho PC ko? chứ vo web nhìu lúc cũng ngại. Hay pác beckham phát triển lun cho dòng PC nữa đi :D.

anui

em đọc xong cái này là hồi hộp mong chờ bác Beckham đưa ra lò version mới...
cố lên bác..
có thêm mấy nút Thank nữa em cũng tặng cho bác..
quả là rất tiện dụng với những người ham mê bóng đá như em.

beckham

Có ai bik soft tương tự xài cho PC ko? chứ vo web nhìu lúc cũng ngại. Hay pác beckham phát triển lun cho dòng PC nữa đi :D.
Hehe! Cài này cũng dùng cho PC được đó bạn. Nếu mọi người thích thì mình sẽ build một version cho PC. Mình phát triển dựa trên nền C/C++ và có thể chạy tốt trên nền PC.

anui

Hehe! Cài này cũng dùng cho PC được đó bạn. Nếu mọi người thích thì mình sẽ build một version cho PC. Mình phát triển dựa trên nền C/C++ và có thể chạy tốt trên nền PC.

vậy thì bác giúp tụi em luôn bác nhé.. vừa có trên điện thoại, vừa có trên PC...=D>
cám ơn bác

hungchip

Mình thấy Chương trình rất hay.
Nhưng thiếu tính năng update qua PC.
Và có thể quy đổi các đơn vị sang hệ thông dụng với VN (chiều cao, chiều dài, cân nặng...)
thì càng tuyệt với hơn.
Còn 1 thông tin nhỏ nữa về sân Old Traford: "Since work on the expansion of the stadium’s North-west and North-east quadrants was completed in summer 2006, Old Trafford’s capacity has reached in excess of 76,000, making it one of the most atmospheric and historic stadiums in the world."
Chúc bạn thành công

Chỉnh sửa cuối:

Kien_titanium

Cảm ơn tác giả nhiều, đúng là 1 phần mềm thú vị. Mình xin nêu 1 thắc mắc sau để bạn test lại nhé: sau khi update bản beta 1.1 theo đúng hdẫn mình vẫn chạy được nhưg khi chọn Menu để chọn bất kì mục nào cũng đều phải nhấn 2 lần nó mới được kích hoạt. Ngoài ra, phần tin tức hơi bị "ngắn" và hình ảnh lại nhỏ.
Một lần nữa chân thành cảm ơn!