• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

VP Football League update 08/09/2009

nobtiba

Phần nút ấn ví dụ nút back vẫn chưa dùng phím để ấn mà vẫn phải ấn vào màn hình hả bác ? Nếu có thể bác làm cho khi ấn nút có dấu hiệu "nổi" / "chìm" hoặc đổi mầu hoặc hình thức nào ấy để biết lệnh đã có hiệu lực. Chứ cứ như bây giờ ấn vào màn hình cứng đơ cảm thấy rất vô cảm, nhất là khi máy nó delay không thực hiện lệnh ngay làm mình chẳng hiểu đã touch đúng chỗ chưa nữa, lại hì hục ấn liền mấy phát :D

beckham

Chào các bạn, gần cả tuần nay mình không có online, về cơ bản phiên bản VP Football League 1.0 đã xong, nhưng mình cần phải test kỹ về livescore, mình phải chờ vòng đấu thứ 4 của ngoại hạng Anh để test Livescore. Mọi người cố gắng chờ nhé, vì mình mong muốn mang lại cho các bạn chương trình hoàn hảo hơn chứ không muốn gặp rắc rối nào hết. Thanks mọi người.

Tiện thể mình muốn thăm giò ý kiến của các bạn về phần Register, như các bạn đã biết, ở phiên bản trước luôn xuất hiện bóng mờ PHUOCPHAN và Ngày tháng, và có ý kiến cho rằng nên bỏ nó. Vì vậy mình đã đưa thêm phần đăng ký vào để mọi người khi đăng ký sẽ không còn thấy bóng mờ đó nữa. Và mỗi người sẽ được cấp một Key dựa trên Owner name. Và mình muốn biết hiện bap nhiêu người sử dụng soft của mình. Tất nhiên cũng như phiên bản trước các bạn có quyền không đăng ký tùy thích nhưng như vậy sẽ có bóng mờ PHUOCPHAN ở mỗi màn hình. KHông biết ý kiến của các bạn về vấn đề này như thế nào?

beckham

Mình cũng xin giới thiệu một số tính năng mới ở phiên bản VP Football League
1. Auto connect to WIFI (Các bạn không cần active trước cũng được, chương trình tự động kết nối và cập nhật khi chọn LiveUpdate).
2. Support 4 League: Anh, TBN,Y và Đức
3. LiveScore : Hiện kết quả hiện tại của các trận đấu.
4. Phân tích thông tin của League.
5. Thêm note cho mỗi trận đấu....
6. Support doble click : dành cho những ai không thích nut bấm...

Với phiên bản này hy vọng mọi người sẽ ủng hộ mình nhé. Thanks

blackwhite169

Lâu lắm mới ghé vào diễn đàn. Thấy PM hay wa trời!
Cảm ơn tác giả nhé. Hy vọng bác sẽ có nhiều PM hay đóng góp cho diễn đàn!

phongthanminh1

bÁC KHÔNG CHO GIẢI V-league của việt nam hả bác,vì sao phần mềm này là của người việt mà bác

beckham

bÁC KHÔNG CHO GIẢI V-league của việt nam hả bác,vì sao phần mềm này là của người việt mà bác
Híc! Mình đã nói trước đó rồi mà. Hiện tại V-League chưa có khởi tranh, đầu năm sau mới đá lại, nên giờ thêm vào đâu có tác dụng gì đâu, với lại cũng đâu có test được. :D

beckham

Mình sẽ thêm giải V-League vào cuối năm. Trước khi giải V-League 2009 khởi tranh cho các bạn, yên tâm nhé. Hihi

PhongQuang

Super V.I.P
Mình cũng muốn lắm, nhưng màn hình PDA lại nhỏ, nếu chuyển MON->Thứ Hai thì tốn chổ lắm, mà chỉ để chữ "Hai" thì lại không rõ nghĩa, nên mình đành để Mon cho mọi người dễ đọc.
Mình cũng đã Việt hóa nhiều pm rồi nên rất biết về điều này, chỉ cách duy nhất là đề: T.2, T.3,... CN
cũng ổn Bác lvl thấy thế nào?

beckham

Mình cũng đã Việt hóa nhiều pm rồi nên rất biết về điều này, chỉ cách duy nhất là đề: T.2, T.3,... CN
cũng ổn Bác lvl thấy thế nào?
Uh Nhĩ! Vậy mình để sang T.2... Như bác nói cũng ok. Thanks bác

beckham

Hi mọi người! Hôm nay mình sẽ up bản VP Football League lên cho các bạn. Với phiên bản này mình đã giới thiệu trước đó. Hy vọng các bạn thấy thích và ủng hộ cho mình.

Mình cũng xin giới thiệu lại một số tính năng mới ở phiên bản VP Football League
1. Support 4 League: Anh, TBN,Y và Đức (Chưa có thông tin về củ thủ - Mình sẽ cập nhật sớm)
2. LiveScore : Hiện kết quả hiện tại của các trận đấu.
3. Phân tích thông tin của League.
4. Thêm note cho mỗi trận đấu....
5. Support double click : dành cho những ai không thích nut bấm...

Với phiên bản này hy vọng mọi người sẽ ủng hộ mình nhé. Thanks
Đừng quên góp ý cho soft này nhé mọi người.

Link down :
Cab file: http://www.mediafire.com/?z9yn65n5tn4
Data folder: http://www.mediafire.com/?4oopwy3zvhm
Cách cài cũng như phiên bản trước: Install file cab, sau đó copy thư mục data ở trên (nhớ giải nén trước) đè lên thư mục data ở trong thư mục cài đặt.

beckham

Ah! Còn vụ đăng ký để không có chữ PHUOCPHAN và ngày tháng hiện mờ lên ở mỗi màn hình thì gửi cho mình Owner name mình sẽ gửi key cho. Còn nếu bạn nào không đăng ký thì cũng không sao hết.

anui

Hiện giờ thông tin về các cầu thủ của các giải khác vẫn thiếu, mong bạn đưa ra bản beta để cho anh em đỡ khát
Owner : ANUI

beckham

Hiện giờ thông tin về các cầu thủ của các giải khác vẫn thiếu, mong bạn đưa ra bản beta để cho anh em đỡ khát
Owner : ANUI
Key của bạn ANUI đây : AVHV-VHH9-9HHV-9H9R-IV9Y
- Như mình đã giới thiệu, hiện tại chỉ mới support về kết quả trận đấu, BXH cũng như lịch thi đấu. Còn thông tin cầu thủ thì phiên bản kế tiếp sẽ có cho các bạn.