• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Walkman 3.0 for P1i Full Hack

GMLP

các bác cho em hỏi là Walkman 3.0 là bản latest phải ko? Liệu có còn WM 3.5 hay 4.0 v.v. hay là SE cũng khai tử nó cùng với UIQ luôn rồi? Thanks

CongVoi

Super V.I.P
các bác cho em hỏi là Walkman 3.0 là bản latest phải ko? Liệu có còn WM 3.5 hay 4.0 v.v. hay là SE cũng khai tử nó cùng với UIQ luôn rồi? Thanks

Có lẽ đây là bản cuối rồi đó bạn :-/

NokuaN70

Well-Known Member
Để cài dc X-Plorer bạn phải chỉnh ngày,tháng về trước 31/12/2008 thì mới cài dc nha. Lần sau post bài nhớ gõ có dấu nha bạn, kg thì mod del bài kg ai biết để trả lời cho bạn đâu.
Posted via Mobile Device

sonsbv

Mình đã cài WM 3 và chạy rất ổn. Tuy nhiên, hôm nay khi mở WM ra thì máy báo "no supported". Trường hợp tương tự như mình đã gặp cách đây mấy ngày với power movie và vẫn chưa có cách xử lý. Các phần mềm khác vẫn chạy ổn định. Ngay cả chương trình "media player" của máy vẫn chạy được. Bạn nào biết chỉ giúp với. Thanks.

ntdat_bk85

ah` mà bạn ơi. minh chinh volume làm sao ấy nhỉ. cái thanh cuộn chỉ chỉnh bài hát. Mà minh vùa cài dc rồi, thanks bạn nhe'.:)

nguyendoanto

ah` mà bạn ơi. minh chinh volume làm sao ấy nhỉ. cái thanh cuộn chỉ chỉnh bài hát. Mà minh vùa cài dc rồi, thanks bạn nhe'.:)

dùng phím * và # để tăng giảm âm lượng nha. muốn chạy walkman thì phải tắt trình nghe nhạc mặc định của máy

Son_Nguyen

Hehe, con P1i của mình cũng cài WM3.0 từ lâu roài nhưng có cái lạ thế này: mình xài 2 loại tai nghe, 1 cái HMP-90 & 1 cái HPM-82. Cái HPM-90 thì lúc cắm vào máy & bật WM3 lên thì 1 lúc sau nó cũng tự bật đồng thời cả MP mặc định của máy còn HPM-82 thì ko bị. Ko biết có anh em nào đã gặp phải hiện tượng này chưa? Nó tuy ko ảnh hưởng gì vì chạy vẫn vô tư nhưng hơi bực mình chút.

Son_Nguyen

Ủa mấy bạn ơi, bản này so với bản 2k8 và bản này thì bản nào mới hơn nhỉ? :-?
Thật ra nó giống nhau hết cả thôi bạn, chỉ khác nhau ở chỗ bản ở topic này tích hợp thêm nhiều Visualization & background hơn 2 bản kia.

redipro

Thật ra nó giống nhau hết cả thôi bạn, chỉ khác nhau ở chỗ bản ở topic này tích hợp thêm nhiều Visualization & background hơn 2 bản kia.

Visualization & background là cái j dzậy Son_Nguyen :-??:-??:-??

redipro

Nó là những cái hiệu ứng Effects & hình nền background đó bạn. Bạn xài WM3 mà ko biết đến mấy cái này à?.:|.

Mình chỉ sử dụng nó để nghe nhạc thui đâu có bít mấy dzụ này.Hok có tg để tìm hiểu nữa!Thanks bạn nhé =D>=D>=D>

xungfen

PẢI CÁI NÀO CŨNG HACK ĐƠN GIẢN THẾ NÀY THÌ HAY BIẾT MẤY, MONG CÁC MOD PHÁT TRIỂN THÊM CÁCH HACK GỌN NHƯ VẬY THANK SO MUCH

Son_Nguyen

LINK DIE HẾT RỒI BẠN ƠI, BẠN CHO MÌNH LINK MỚI ĐI, THANKS BẠN
Mình vừa kiểm tra link xong, vẫn down bt mà bạn. Nên dùng IDM để down nhé. Bạn get cái D-Link là IDM bắt trực tiếp luôn. Chỉ có mấy link Mediafire, 4shared, rapid die thôi.