• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Walkman 3.0 for P1i Full Hack

Nguyen_Minh

Mình vừa kiểm tra link xong, vẫn down bt mà bạn. Nên dùng IDM để down nhé. Bạn get cái D-Link là IDM bắt trực tiếp luôn. Chỉ có mấy link Mediafire, 4shared, rapid die thôi.

Idm là gì vậy anh? E kiểm tra các link, đúng là ko đc fát nào

Posted via Mobile Device

Son_Nguyen

Idm là gì vậy anh? E kiểm tra các link, đúng là ko đc fát nào

Posted via Mobile Device
IDM là Internet Download Manager đấy em, dùng trên PC mà.:D. Các link kia chỉ còn mỗi D-Link là sống thôi.

daicavui

Link die hết rồi Bro ơi :(
Mình cần bản 3.0 EN cho p1i mà dowload không dược. bác nào check lại dùm em với .......
huhuuhhu

daicavui

Rồi tiện thể làm xong hết rồi anh em ơi

Icon ( Biểu Tượng ) Đâu chả thấy đâu cả các pác ơi . khởi dộng rồi mà :((

NokuaN70

Well-Known Member
Rồi tiện thể làm xong hết rồi anh em ơi

Icon ( Biểu Tượng ) Đâu chả thấy đâu cả các pác ơi . khởi dộng rồi mà :((

Nằm trong Tools dưới cùng luôn nha, biểu tượng chữ W màu cam :D.

Posted via Mobile Device

daicavui

Mình không thấy mới nói mà chứ bạn.. COPY 4 Thư mục cho vào Ổ C rồi, rồi RESET Vô TOOLS chả thấy cái gì trong đó cả :((
Máy này mới mua chả có gì trong đó cả ,
em làm y chang anh chủ TOPIC mà ta, có ai từng bị trường hợp như em chưa ??? Giúp em với

Nguyen_Minh

Mình không thấy mới nói mà chứ bạn.. COPY 4 Thư mục cho vào Ổ C rồi, rồi RESET Vô TOOLS chả thấy cái gì trong đó cả :((
Máy này mới mua chả có gì trong đó cả ,
em làm y chang anh chủ TOPIC mà ta, có ai từng bị trường hợp như em chưa ??? Giúp em với
Anh reset thì sao còn đc! Chỉ restart thôi chứ!

0915550390

hôm wa em cài thàh công rồi mở nhạc to nhỏ bằng phím 2 hoặc phím 8 ok ròi.nhg sau khi cài cái status bar rồi khời động lại máy lại ko đc nữa rồi.ko biết nó có xung đột gì ko ><

daicavui

Ok Chài ơi điên máu qua :mad:

Làm xong hết rồi nó hiện biểu TƯỢNG W tại Tools rồi các anh ơi
nhưng click vào nó lại kêu : Application Can't........... No Support @@ không mở được :(
EM reset máy 2 3 lần rồi mà vẩn mỡ không được ( không có mở trương trình gì đang chạy hết )

Chỉnh sửa cuối:

hoanghai_188

Cho mình hỏi với. MÌnh có cài WALKMAN3.0 rồi. Vừa rồi mình có cài bộ icon của IPhone. Nhưng khi mình uninstall bộ icon đó để trở về bộ icon bình thường thì WALKMAN của mình bị mất ICON của nó. Làm thế nào để khôi fucj lai được hả bạn

shadow141206

Cho mình hỏi với. MÌnh có cài WALKMAN3.0 rồi. Vừa rồi mình có cài bộ icon của IPhone. Nhưng khi mình uninstall bộ icon đó để trở về bộ icon bình thường thì WALKMAN của mình bị mất ICON của nó. Làm thế nào để khôi fucj lai được hả bạn

Thử cài lại đi bạn ... chỉ cần chép đè lại là đc chứ gì !!!

hoanghai_188

Thử cài lại đi bạn ... chỉ cần chép đè lại là đc chứ gì !!!

Hihi. Mình được ông anh họ cho con này. Nó đã có sẵn WALKMAN3.0 rùi. Mình không biết cách cài lại. Ai có thể hương dẫn chi tiêt mình được không?

Nguyen_Minh

Hihi. Mình được ông anh họ cho con này. Nó đã có sẵn WALKMAN3.0 rùi. Mình không biết cách cài lại. Ai có thể hương dẫn chi tiêt mình được không?

Đầu tiên là phải hack phone tr. A cài x plore vào, copy từng file vào C theo đúng đường dẫn trong folder giải nén. Xong ra tools sẽ thấy chữ W tướng ở đó là ok rồi

Posted via Mobile Device

hoanghai_188

Đầu tiên là phải hack phone tr. A cài x plore vào, copy từng file vào C theo đúng đường dẫn trong folder giải nén. Xong ra tools sẽ thấy chữ W tướng ở đó là ok rồi

Posted via Mobile Device

Nhưng máy mình đã hackphone rồi và đã cài WALKMAN3.0 rồi. Của mình chỉ bị mất ICON của WALKMAN thôi. Mình muốn khôi phục lại cái ICON thôi. Không có cahs nào ngoài cách cài lài hả bạn? Nếu cài lại, tớ lại phải xóa các bộ cài đã có trươc rồi hay sao?

Nguyen_Minh

Nhưng máy mình đã hackphone rồi và đã cài WALKMAN3.0 rồi. Của mình chỉ bị mất ICON của WALKMAN thôi. Mình muốn khôi phục lại cái ICON thôi. Không có cahs nào ngoài cách cài lài hả bạn? Nếu cài lại, tớ lại phải xóa các bộ cài đã có trươc rồi hay sao?

A cứ chép hết lại từ đầu, ko cần xóa gì hết. Cái nào mất thì thêm vào, cái nào ko mất thì nó sẽ đè lên. Có rồi coi như chưa có. Chép xong là ok

Posted via Mobile Device

Son_Nguyen

Nếu chỉ bị mất icon thôi thì bạn tìm trong bộ chép chương trình WM3.0 2 file tên là "WalkmanPlayerAppIcon.mbm" & "WalkmanPlayer_loc.rsc" chép vào C:\Resource\Apps sau đó restart lại máy là xong.

hoanghai_188

Nếu chỉ bị mất icon thôi thì bạn tìm trong bộ chép chương trình WM3.0 2 file tên là "WalkmanPlayerAppIcon.mbm" & "WalkmanPlayer_loc.rsc" chép vào C:\Resource\Apps sau đó restart lại máy là xong.

Theo như bạn nói thì 2 cái file WalkmanPlayerAppIcon.mbm và WalkmanPlayer_loc.rsc thì trong máy mình đã nằm trong ổ C/Resource\Apps rồi. Nhưng icon vẫn bị mất bạn ạ.hic. Cho mình hỏi thêm tí nữa là restart lạ máy là tắt nguồn rồi khởi động lại máy hả bạn.hi? Mình gà lắm.hic

Nguyen_Minh

Theo như bạn nói thì 2 cái file WalkmanPlayerAppIcon.mbm và WalkmanPlayer_loc.rsc thì trong máy mình đã nằm trong ổ C/Resource\Apps rồi. Nhưng icon vẫn bị mất bạn ạ.hic. Cho mình hỏi thêm tí nữa là restart lạ máy là tắt nguồn rồi khởi động lại máy hả bạn.hi? Mình gà lắm.hic

Hai file đó vẫn còn nghĩa là file khác mất. Vậy nên a chép hết lại đi. Chép xong ra tools sẽ có, ko cần restart lại đâu!

Posted via Mobile Device

chaos84

cam on rat nhieu mat du minh chua thu nhung cung cam on truoc!

P/S: lần sau nhớ sử dụng TV có dấu nha bạn ! Nhắc nhở lần đầu cho TV mới !

Last edited by a moderator: