• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Win7 Restart v2.11 Việt hóa và Sửa giao diện dangduc_SymPViet

thuong1

Góp ý với anh dangduc : anh cho mấy hình minh họa đi (all phần mềm)

caothanhhai

Sao tôi cài mà không chạy nhỉ : bấm vào có nhạc, close app và thoát ra màn hình ngoài... không restart cũng không shutdown
Tôi dùng E51

Son_Nguyen

Bạn đã cài Python như trên bài hướng dẫn chưa?
Em cũng như bạn caothanhhai đây anh Thắng ơi, bấm vào RESTART hay SHUTDOWN đều chỉ chạy hết tiếng nhạc rồi thoát ra ngoài luôn, ko thấy gì hết. Em đã cài cả python & pm này vào máy rồi. Máy bạn caothanhhai cũng cài python rồi thì mới chạy được pm này chứ anh.:(.

CongVoi

Super V.I.P
Công nhận là PM này bị lỗi như các bạn vừa nói.Đã test và ko thành công trên N95 8G.!!!

jony982

cái này hình như chỉ để chạy cho vui thôi chứ có RESTART hay SHUTDOWN đâu?

nghĩa là đến hôm nay chủ topic vẫn chưa fix lỗi ah.to cai rồi này.chọn shut hoặc restart xong đều nghe nhạc và thoát ra màn hình là sao:-? .chương trình này chỉ có tác dụng shutdow chính nó thôi=))

dangduc

nghĩa là đến hôm nay chủ topic vẫn chưa fix lỗi ah.to cai rồi này.chọn shut hoặc restart xong đều nghe nhạc và thoát ra màn hình là sao:-? .chương trình này chỉ có tác dụng shutdow chính nó thôi=))

Fix cái gì bạn ! bản tiếng anh nó cũng lỗi thế chứ đâu phải do bản việt hóa ! Sau nên test bản tiếng anh đi rồi hãy vào phát biểu nhé

MinhThang

Manager
Fix cái gì bạn ! bản tiếng anh nó cũng lỗi thế chứ đâu phải do bản việt hóa ! Sau nên test bản tiếng anh đi rồi hãy vào phát biểu nhé

Nóng thế em :D anh em không biết nên kêu ca thế thôi, nếu bản tiếng EN mà bị lỗi thì đúng là bó tay. Vì VH cỉ là thay đổi ngôn ngữ đọc không ảnh hưởng gì tới bản chất của pm cả, trừ khi VH bị lỗi.

dangduc

Cài vào nếu có lỗi không Restart hay Shutdown được thì các bạn có thể tải file EQ Shutdown&Restart.rar được đính kèm ở bài 1 trang 1 về , cài vào bộ nhớ máy là có thể dùng restart và shutdown được ( Đã test )