• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

WINDOWS 7 FANTASY Version 2 (NEW update 20/6/2009)

monaco

bác ancola66 ơi, e đã làm được rồi, nhưng cái hình nền khi lock thì không hiện lên, chỉ có nền màu đen thôi. e phải làm thế nào để có hình nền giống ảnh 1 của bác? và cho em hỏi là: e muốn ẩn chữ ở những icon nằm trên dock và một icon bất kì nào đó thì có làm được không?

blackcatdn

và cho em hỏi là: e muốn ẩn chữ ở những icon nằm trên dock và một icon bất kì nào đó thì có làm được không?

bạn down file này về. Mình đã chỉnh sửa rồi...
Còn nếu bạn muốn hiện chữ thì tìm dòng này
<key>DockedIconLabelStyle</key>
<string>color: transparent; text-shadow: #000000 0px 1px 2px</string>

đổi transparent thành màu khác như white

monaco

bạn down file này về. Mình đã chỉnh sửa rồi...
Còn nếu bạn muốn hiện chữ thì tìm dòng này

đổi transparent thành màu khác như white
không có gì thay đổi bác ạ. muốn ẩn chữ dưới icon thì sửa thế nào trong 2 dòng này?
< KKK>DockedIconLabelStyle</ KKK>
<string>color: transparent; text-shadow: #000000 0px 1px 2px</string>

luckyluck2004

Cài đặt theme W7 Fantasy 2
Chào bác,

Em đã cài xong bản W7 F2 của bác, chạy tốt.

Chỉ có mỗi vấn đề, là các icon Clock, weather, roi mail va Notes có các đường khung không khít nhau.

Nên sau khi em sắp xếp, trông nó không được hoàn hảo lắm.

Có mấy đường viền, rồi cái nhô ra, cái thụt vào...

Quên, em cài bản W7 F2 qua Cydia ben source iphone.gsm.vn.
Em dung FR: 3.1

Chứ không liền nét và đẹp như của bác..

attachment.php

Có cách nào thay mấy icon này không bác hoặc cách khắc phục,

bác giúp em nhé.

Cảm ơn bác nhìu nhìu.

Chúc bác giáng sinh an lành.

lecuongpht

Cài ok themes Win7 cho IP3G 16gb FW3.1.2 rồi.Nhưng có 1 vấn đề là khi tui bỏ chọn themes này trong winterBoad thì có 1 số chõ vẫn thế.VD như: ngài lockScreen fan Slide to unlock nó vẫn hiện số phone của bác Cuong85 :(. cả mục nhập pass để vào trong cũng hiện cái tên pác này *.*. Pó tay kô bỏ đi đc pác ơi.Hay là chả biết tui chỉnh cái fan j nữa.Ai giúp tui với

leejunde

giúp e với, tại sao e khong the di chuyen icon duoc giong nhu bac, no cứ chạy lộn xộn thế nào í