• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Windows 98 on S60 v3 phones (128MB RAM PHONES)

Status
Không mở trả lời sau này.

baby_mvinh

cho mình xin link khác đi bạn

mình download từ 2 cái link bạn đã cho về nhưng không được .giúp mình với

hihehi

Banned
98 thì làm được gì chứ ..mình ko nói sấu nhưng kể cả đến vista có cài vào điện thoại thì ngoài chức năng đánh văn bản và chụp hình email text tiếc lung tung và nghe nhạc chứ làm được gì đâu...thôi nghỉ trò này đi ...mobile khi nào ráp được card 3d đồ họa hoặc card sound thì hãy sờ mó đến win .. cài vào nổ cả máy lẫn mắt .....

boyPDA

Trông hấp dẫn quá!:Dnhưng không thể làm gì được vì :-/:link die rùi MOD ơi!:((

ILOVEMit

bạn ơi .Link die rồi.Up lại đi .Mình đang rất muốn thử .ko biết có Windows media ko ? chạy được các đuôi như 98 trên máy tính chạy ko bạn ?

vuvantuan59

bạn ơi .Link die rồi.Up lại đi .Mình đang rất muốn thử .ko biết có Windows media ko ? chạy được các đuôi như 98 trên máy tính chạy ko bạn ?
Link đây !
http://dc131.4shared.com/download/90593382/254c900f/dosbox_win98_by_druze.rar?tsid=20090622-203036-42c4d893
Posted via Mobile Device

mradd72

Có bản dosbox nào dành cho màng hình 320*240 ko các pro. Em cài vào e63 thì font nhỏ quá. ko thấy ji cả.

giangvungtau

sao người chủ topic post bài lên thì ít ra cũng test và biết nó sử dụng như thế nào.đằng này mọi người hỏi mà ko có 1 câu trả lời dứt khoác gì cả vậy.nếu đã test rồi thì cũng phải nói nó xài thế nào chứ

magicQ

test rùi mới có hình đó bạn, kiếm bài win 3.1 và win 95 trên symbian mà đọc trước rùi hãy cài cái này. Chủ topic ghi rõ ở trên rùi đó.

Status
Không mở trả lời sau này.