• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Windows 98 on S60 v3 phones (128MB RAM PHONES)

Status
Không mở trả lời sau này.

kissxongchet

Các bác ơi, E cài đc rồi nhưng khi vào win thì chữ nó bé tí, chả nhìn đc cái gì cả, không giống trong hình. Có bác nào biết chỉnh nét như trong hình không bảo E với

r0nkut3

Win 98 này chạy đc hầu hết các file .exe giống win mobile ko anh. Em đang định tậu 1 con HTC nếu cái này mà chạy ổn thì thôi khỏi cần mua nữa:))

056886533

cái này chi là giao diện thôi hay là chạy tốt mấy ứng dụng win vậy mấy bác. mà chắc có chạy được thì cũng chã nên hồn nên vía gì phải ko các bác .nếu vậy thì cần đách gì mua HTC làm gì r0nkut3 bạn ơi.

vuvantuan59

Win 98 này chạy đc hầu hết các file .exe giống win mobile ko anh. Em đang định tậu 1 con HTC nếu cái này mà chạy ổn thì thôi khỏi cần mua nữa:))

Chạy được mấy file đời 98 thôi !như trò chơi chẳng hạn ! Còn mấy file exe của win mobile thì no !
Posted via Mobile Device

hoainam113

Đã tét trên e63 chạy rất ngon, chỉ tội hơi chậm tí, có thể cài được các phần mềm như trên destop. Cho hỏi có cách nào xoay màn hình ngang 320x240 ko vậy

Status
Không mở trả lời sau này.