• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[WM6.5]~DIAMOND GOLD EDITION~[Build 21234]

thekhoa202302

*Tính đến thời điểm hiện tại:
Đã có 40 lượt dowload trong tất cả 2 Links ROM và 13 lần nhấn Thanks!:-/ (buồn thiệt):(
_V
à Không có ý kiến gì về bản ROM!?:-??:mad:)
Nếu như ko có gì nữa thì bỏ qua và chuẩn bị cho "dự án" tiếp theo!:D;)

rockone1909

chưa ai có bài đánh giá nhỉ, m đang tải về và test đây, report bạn sau nhé

khoanguyen2512

*Tính đến thời điểm hiện tại:
Đã có 40 lượt dowload trong tất cả 2 Links ROM và 13 lần nhấn Thanks!:-/ (buồn thiệt):(
_V
à Không có ý kiến gì về bản ROM!?:-??:mad:)
Nếu như ko có gì nữa thì bỏ qua và chuẩn bị cho "dự án" tiếp theo!:D;)

Chưa có ý kiến là vì hum trước down về có giải nén được đâu :p

andynguyen8882

CHO MÌNH HỎI, MÌNH DOWNLOAD VỀ RỒI NHƯNG SAO KO UPDATE ĐƯỢC??? UPDATE NÓ BÁO LỔI 240?? AI BÍT CHỈ DÙM. THANKS

vuanhthang

Mình tải từ link đầu tiên về giải nén bị lỗi, chỉ thấy mỗi file exe, up cũng bị lỗi 240. Tải từ link thứ 2 http://www.mediafire.com/download.php?njeomzueq4z, giải nén ok, up rom cũng ok luôn.
Có 1 vấn đề nhỏ là sau khi up rom, trên màn hình xuất hiện 1 chấm trắng (ở giữa, phía trên), lúc đầu cứ tưởng lỗi màn hình nhưng cài rom khác lại không thấy chấm trắng đó đâu nữa, không hiểu tại sao.

Chỉnh sửa cuối:

thekhoa202302

Mình tải từ link đầu tiên về giải nén bị lỗi, chỉ thấy mỗi file exe, up cũng bị lỗi 240. Tải từ link thứ 2 http://www.mediafire.com/download.php?njeomzueq4z, giải nén ok, up rom cũng ok luôn.
Có 1 vấn đề nhỏ là sau khi up rom, trên màn hình xuất hiện 1 chấm trắng (ở giữa, phía trên), lúc đầu cứ tưởng lỗi màn hình nhưng cài rom khác lại không thấy chấm trắng đó đâu nữa, không hiểu tại sao.

lỗi này là do khi cook ROM mình tích hợp thêm icon taskbar nên có lỗi! không sao đâu bạn! Vẫn hoạt động bình thường mà=))

quangvinh83hp

Bạn nào đang dùng bản Rom này của Thekhoa có bị như mình ko:
Trước mình dùng Win 6.1 Ver 09 của bác Quang thì khi chụp hình Ấn Touch thì nó Tự lấy tiêu cự ( auto Forcus ). Nhưng sau khi UP bản Rom này thì Touch ko còn tác dụng ( đã chỉnh lại trong Setup của Camera rồi).
Bạn nào biết Fix lỗi này chỉ dùm mình nha. Thank you!

remsouth

Đang tét thử rom của bạn, chạy khá mượt, lỗi chưa phát hiện vì mới vừa úp, thanks bạn nhiều.

thekhoa202302

Bạn nào đang dùng bản Rom này của Thekhoa có bị như mình ko:
Trước mình dùng Win 6.1 Ver 09 của bác Quang thì khi chụp hình Ấn Touch thì nó Tự lấy tiêu cự ( auto Forcus ). Nhưng sau khi UP bản Rom này thì Touch ko còn tác dụng ( đã chỉnh lại trong Setup của Camera rồi).
Bạn nào biết Fix lỗi này chỉ dùm mình nha. Thank you!

Mình chọn Touch and Press thì sau khi nhấn nó vẫn lấy tiêu cự mà bạn!?:))