• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

WM6.5 ROM SB016 (Core 5.2.23502 Build 23502.5.5.0) - OMNIA i900

frodotran

Mình mới sắp con i900 nên chưa có kinh nghiệm up ROM con này. Các bạn giúp dùm mình nhé.
Cho mình hỏi bạn SonBlack là nếu mình muốn up ROM SB016 của bạn có luôn cả phone.bin thì mình phải làm sao bạn? Nếu up cái ROM ko thì ko có phần phone phải ko? Vậy mình phải làm sao để up luôn phần phone hả bạn?

hungphilong

em kết nối wifi nhưng wifi có cài pass khi máy hỏi đòi nhập pass em lại kô nhập đc dù đã đỗi mấy kiũ bàn fím nhưng vẫn vậy
anh có thể hướng dẫn cách nhập pass wifi cho em đc kô hichic

trinhh

Mình úp lên là dùng luôn, chưa thấy lỗi gì đặc biệt, trừ khi kết nối đt dạng USB thì hay bị đơ máy

trinhh

Bạn nào có phần mềm này cho mình với, tìm mờ cả mắt, cài đi gỡ lại mà không được cái nào hay như này:
Opera_Browser 9_50_17753_0

hunghaohoa

e xài htc x01,ram 64mb,room 128,k biết là dòng gì nên k tìm được bản room fù hợp,ra tiệm up room 6.5 xog thì bộ nhớ ram chỉ còn 20mb,chạy hơi nặng,fải cài java blend,các ứg dụng java k online được,các bác có địa chỉ room 6.1 nào nhẹ hơn chỉ dùm e,thank nhiều...

hanghonda

sao cái bàn phím nhắn tin không chuyển sang dạng như bình thường được, dạng queti này nhỏ quá ko nhắn tin được
Bro nào biết cách chuyển sang bình thường ko???
thanks....

heyhello2007

sao cái bàn phím nhắn tin không chuyển sang dạng như bình thường được, dạng queti này nhỏ quá ko nhắn tin được
Bro nào biết cách chuyển sang bình thường ko???
thanks....

mình cũng như bạn,chuyển qua bàn phím khác mãi mà k đc,qwert nt chậm quá

lang_tu_syd

Ủa, cho mình hỏi Rom này không có tiếng Việt à? Cài đặt xong hết rồi mà không thấy tiếng việt đâu cả.

Ủa, cho mình hỏi Rom này không có tiếng Việt à? Cài đặt xong hết rồi mà không thấy tiếng việt đâu cả.
HĐH WM không có giao diện Tiếng Việt đâu bạn nhé. Chỉ có giao diện Tiếng Việt ở các PM Việt Hóa và PM Việt thôi.

lang_tu_syd

Vậy là toàn bộ tất cả các HDH Window Mobile, kể cả WM7 đều không có giao diện tiếng Việt phải không Mod? Kiếm mất 2 ngày trời rồi.