• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

WP7 Red Dark & Silver Dark & Teal Dark & Orange Dark By fsx | PhuocNH

phuocnh

download

ace_hp7

Active Member
mình vừa bung sis ,nc gần đủ icon phổ biến hay dùng ,còn thiếu khoảng 20app linh tinh ,bro nào biết design vào help ae với nào ,cần edit thêm cột sóng và mấy icon trong file manager ,rảnh mình sẽ cố gắng làm ,mình thích cái màu xanh Teal nên chắc edit cái này thui :D

phuocnh

Hihi, mình cũng mới tìm ra, mới cài vào, cảm nhận là bản full.
Đang kiếm bộ light, bạn nào có share cho mọi người luôn nhé ! hihi , mình cũng thích cột sóng và pin của nó :D

AyTeeZ

dùng rồi.ko khác gì bản dark.icon màu đỏ đp nhất.tiếk ko có icon màu green

ace_hp7

Active Member
tình hình là mình vừa edit cái theme Teal ,màu xanh ,icon thiếu khá nhiều ,chỉ đc khoảng 60,70% thôi,ae nào biết vẽ icon thì giúp mọi ng vì theme này mọi ng rất thích ,mình sửa lại icon pin thành dạng vạch cho dễ nhìn ,sửa mấy icon trong phần file manager ,ae xem qua xem đc k ,có j thì cmt mình biết

link http://www.mediafire.com/?rannh5iepgocae1

Chỉnh sửa cuối:

dathat

Member
Mình rất thích theme màu vàng cam. Ace _hp edit thêm cho icon nũa thì hay biết mấy. Cái theme màu xanh thì lại gần giống cái wp7 màu xanh trước đây

huuthuan1004

Thích nhất cái màu cam này, chỉnh chữ lớn lên icon 2 hàng nhìn y chang WP7 đã thiệt.

ferrari777

tình hình là mình vừa edit cái theme Teal ,màu xanh ,icon thiếu khá nhiều ,chỉ đc khoảng 60,70% thôi,ae nào biết vẽ icon thì giúp mọi ng vì theme này mọi ng rất thích ,mình sửa lại icon pin thành dạng vạch cho dễ nhìn ,sửa mấy icon trong phần file manager ,ae xem qua xem đc k ,có j thì cmt mình biết

link http://www.mediafire.com/?rannh5iepgocae1
Chỉnh sửa bằng phần mềm gì thế ? Chỉnh sửa như thế nào vậy ? bác có thể làm một file hình ảnh hướng dẫn được không ? nếu được thì hay quá .

joeD

Có ai có bản light green đã edeit laị icon ko cho mình xin với

ace_hp7

Active Member
hnay bận chút ,h mới onl ,mình đang edit cho theme Orange ,xong mình post tiếp ,mình chỉ sửa = siscontent thôi ,trên 4rum có bài hướng dẫn ,bạn nào thik mod theme tìm hiểu thêm,m sẽ chia sẻ những những j mình biết như uid của các app muốn thay icon ,cách thay hình nền ..vv

boy_online01

Thích nhất cái màu cam này, chỉnh chữ lớn lên icon 2 hàng nhìn y chang WP7 đã thiệt.

Phải để hình nền menu có cái mũi tên, xoá slidebar, menu 2x3 thì gần như là wp7 rồi. Cái menu dồn thêm sang trái tí nữa thì đẹp. Nhưng mà icon hơi xấu.

ace_hp7

Active Member
ngồi buồn mod cái ảnh vào trình nghe nhạc mặc định của máy ,nhìn cũng pzo ae nhể :))