• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

WP7 Red Dark & Silver Dark & Teal Dark & Orange Dark By fsx | PhuocNH

huuthuan1004

ngồi buồn mod cái ảnh vào trình nghe nhạc mặc định của máy ,nhìn cũng pzo ae nhể :))
Cái ảnh đó tên là "music player: default album" anh em nào muốn thay thì thay nha.

ferrari777

mình add thêm 1 số icon mấy app ,chắc bạn k dùng ,còn lại chưa có j mới đâu bạn
Cho mình xin cái phần mềm đọc file avg , và bạn vẽ file avg thế nào vậy vẽ xong rồi convert à ?

ace_hp7

Active Member
bạn dùng phần mềm Inkscape ,Photoshop để đọc file svg và thiết kế ,và dùng thêm 1 phần mềm mình k nhớ tên lắm để convert svgb thành svg ,vì những theme bt icon ở dạng svgb ,phần mềm Inkscape hay các phần mềm đồ hoạ khác k hỗ trợ ,phải convert sang svg để đọc ,có j bạn có thể hỏi thêm bạn huuthuan1004 ,bạn ấy cũng hay làm theme ,h mình có vc rồi ,h k onl đc,chắc đễn tối mới onl

ace_hp7

Active Member
bác định giới thiệu soft convert à??? ,e cũng có cái itheme 2 nhưng để làm cảnh thôi ,k dùng đc v5

ace_hp7

Active Member
của bạn đây http://www.mediafire.com/?rua1cr1b8l58ts4
,down về xog bạn dùng siscontent bung theme ra ,vào tab resource ,vào phần search ,gõ "music player: default album" rồi set entry này vào ,lưu ý cái hình này nền đen ,set vào theme có background đen sẽ đẹp hơn ,như trong hình :p

haianhdt

Thích nhất cái màu cam này, chỉnh chữ lớn lên icon 2 hàng nhìn y chang WP7 đã thiệt.
Làm menu như vậy bằng cách nào vậy bạn.Chỉ mình với được không.
Ai biết thì chỉ giùm luôn nhé.Thanks mọi người trước.

wangsang1104

Làm menu như vậy bằng cách nào vậy bạn.Chỉ mình với được không.
Ai biết thì chỉ giùm luôn nhé.Thanks mọi người trước.
bạn vào cài đặt -điện thoại-hiển thị - cỡ chữ - lớn. Enjoy !