• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

X-Plore 1.22 CÓ GÌ KHÁC BIỆT ***HOT***

Status
Không mở trả lời sau này.

vubinh9366

Việt hóa X-plore v1.22

Phần mềm trên bạn phải hack được phone mới cài được nhé , vì khi cài xong sẽ xâm nhập được vào C/sys/bin luôn , còn nếu đã sign thì bạn chỉnh software installation như nào cũng cài được hết , không phải only signed hay all gì nhé.:-/
tui đọc trong diển đàn nào đó tui quên rồi nói ct X-plore v1.22 nầy việt hóa bằng cách vào tool/...../ gò 800 là oke có tiếng việt vậy ai biết chì dùm cho mọi người cùng xài chơi

xinhzaj0

mình sign rồi nhưng khi cài vào nó lại báo "Required acess phone application not grant" là sao vậy mấy bạn ? ai chỉ dùm nha !

MinhThang

Manager
mình sign rồi nhưng khi cài vào nó lại báo "Required acess phone application not grant" là sao vậy mấy bạn ? ai chỉ dùm nha !

Bạn thử hack phon rồi hãy cài vì bản này dùng để truy cập trực tiếp vào c/sys/bin mà không cần đến RomPatcher.

MinhThang

Manager
minh rat can phan mem nay.da dơn ve,nhung sidt la sao .o biet.co gang giup do.cam on..353548020840915.mong cac ban giup do

Bạn viết tiếng việt có dấu nhé không thể hiểu bạn nói gì mà giúp đỡ pm này phải hack phon mới cài được.

DEMTRANGKHUYET

thank bác nhiều , nhưng mình cài rồi mà không thấy thư mục sys/bin dâu hết, đã show folder rồi mà. có ai biết không chỉ giúp mình với, thank các bác nhiều.

kaizuki

bạn sau khi đã SHOW SYsTEM Files/Folder rồi thì bạn tìm theo đường dẫn sau : c:\sys\bin thì là được thoi mà , còn phone mà chưa dc hack thì chỉ nhìn được folder Sys chứ ko vào dc đâu .

kaizuki

cái này bạn đã SIGN pm chưa , cái X-plore này bắt buộc phải Sign thì mới cài dc . Sau khi cài dc rồi thì vào dc hết tất cả các folder

MinhThang

Manager
tui đọc trong diển đàn nào đó tui quên rồi nói ct X-plore v1.22 nầy việt hóa bằng cách vào tool/...../ gò 800 là oke có tiếng việt vậy ai biết chì dùm cho mọi người cùng xài chơi

Cái việt hóa thì mình không biết nhưng cái mà để thay đổi fonts chữ cho X-plore thì mình đã làm ok.

quangvinhvn

tôi đã sign rồi nó vẫn báo lỗi:Required acess phone application not grant.

Một số PM khi sig = file cert vẫn không cài được(báo lỗi Required acess phone application not granted)
Bạn hack phone chưa,nếu hack rồi thì chép file installsever.exe vào C\sys\bin.Xong vô tư cài Ctrình.
Mình up 2 file installsever của mod nguyenpa lại cho bạn luôn đây.Have fun!

MinhThang

Manager
Một số PM khi sig = file cert vẫn không cài được(báo lỗi Required acess phone application not granted)
Bạn hack phone chưa,nếu hack rồi thì chép file installsever.exe vào C\sys\bin.Xong vô tư cài Ctrình.
Mình up 2 file installsever của mod nguyenpa lại cho bạn luôn đây.Have fun!

Rất chính xác pm này không hack phone thì không thể cài vào được các bạn hãy làm theo bài bạn ấy hướng dẫn.

MinhThang

Manager
Bạn cho hình xem có khác bản trước ko chứ? Cũng là bản củ thì sao? Ai mà biết khi chưa thấy gì cả.

Bản updat này nó là bản 1.22 thường chứ không giống như bản 1.22 của mình bạn à.:-??:-??:-??

MinhThang

Manager
Thay đổi Icon và skin cho X-Plore 1.22 rất đẹp (tiếng nga )các bạn down về cài đặt vào lại X-Plore xem có gì mới.

NHAMAYDIEN

to: minhthang200679: Mình đang xử dụng X-Plore 1.21, giờ muốn cài X-Plore 1.22 có được không, mà phải làm thế nào, bạn chỉ dẫn cho mình biết: có phải xóa X-Plore 1.21, rồi cài X-Plore 1.22 ?. X-Plore 1.22 có khác gì X-Plore 1.21 không? Thank!.

to: minhthang200679: Mình đang xử dụng X-Plore 1.21, giờ muốn cài X-Plore 1.22 có được không, mà phải làm thế nào, bạn chỉ dẫn cho mình biết: có phải xóa X-Plore 1.21, rồi cài X-Plore 1.22 ?. X-Plore 1.22 có khác gì X-Plore 1.21 không? Thank!.

Về bản chất thì 2 cái chẳng khác gì nhau, bản 1.22 chỉ là thêm một số ngôn ngữ khác và thêm chức năng restart devide thôi. Còn các bản 1.22 mod khác là thay đổi giao diện, icon chứ không có gì khác. Bạn có thể cài 1.22 đè lên bản 1.21 cũng được nhưng theo mình thấy nên bản cũ trước ra. Như thế có thể tránh báo lỗi update error. Hơn nữa khi cài đè thì các file dữ liệu bản cũ sẽ không bị mất đi mà lại thêm dữ liệu bản mới nữa. Cái này ai dùng phần mềm unsis sẽ thấy được ngay:)
K3yg3n của 1.21 dùng ngon cho 1.22:p

huutuannd

Mình dùng N73 ME khi xài Xplore 1.22 này thì nó ưa bị dính nút pencil chán wá! Có ai chỉ mình khắc phục ko!

Kojiro

Super V.I.P
Mình dùng N73 ME khi xài Xplore 1.22 này thì nó ưa bị dính nút pencil chán wá! Có ai chỉ mình khắc phục ko!

Bị dính nút là sao bạn. Nếu như bạn nói thì nó là phần cứng chứ ảnh hưởng gì của Xplore :-?

Status
Không mở trả lời sau này.