• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

X-Plore 1.22 CÓ GÌ KHÁC BIỆT ***HOT***

Status
Không mở trả lời sau này.

thanhnam711

bác minh thắng ơi, bác có bít cách tìm folder trong xplorer ko? Em chẳng bít chức năng này ở đâu cả, mỗi lần cần tìm cái gì là lại vào file manager, bất tiện lắm. Với lại chức năng tìm file của xplorer cũng chẳng nhạy lắm, chán thật

thanhnam711

ừ nhưng còn cách tìm folder thì sao bạn bít không, hình như xplorer ko hỗ trợ thì phải

MinhThang

Manager
ừ nhưng còn cách tìm folder thì sao bạn bít không, hình như xplorer ko hỗ trợ thì phải

Tìm bằng X-Ploer lâu lắm vì nó chứa quá nhiều loại file dùng thằng Active file VH đi úp rồi đấy bên BOX vh.

becksc3

Em cài bản 1.22 dùng cho E61i ngon lành,nhưng chỉ vào được mỗi sys/bin ngay lúc hack phone thôi (máy đã hack cài phần mềm ngon), vấn đề là từ sau khi cài bản 1.22 vào private trong ổ E thì ko vào được mặc dù đã show hidden files hết, nó có hiện thư mục private mờ mờ nhưng ko vào được. Thế là thế nào hả các bác...Giúp em với...

Zenki

Super V.I.P
Em cài bản 1.22 dùng cho E61i ngon lành,nhưng chỉ vào được mỗi sys/bin ngay lúc hack phone thôi (máy đã hack cài phần mềm ngon), vấn đề là từ sau khi cài bản 1.22 vào private trong ổ E thì ko vào được mặc dù đã show hidden files hết, nó có hiện thư mục private mờ mờ nhưng ko vào được. Thế là thế nào hả các bác...Giúp em với...

Máy đã hack nếu muốn truy cập vào thư mục sys hoặc private thì trước tiên bạn cần bật Capsoff hoặc dùng Rompatcher chọn DisableCaps là được :)

Cheers

letgovnn

không chạy trên E90 chưa hack được, bắt buộc phải sign.
bạn có thể sign dùm mình được không
Imei 353660011013079
cảm ơn bạn nhiều nhiều

MinhThang

Manager
không chạy trên E90 chưa hack được, bắt buộc phải sign.
bạn có thể sign dùm mình được không
Imei 353660011013079
cảm ơn bạn nhiều nhiều

Bản này phải hack mới cài được bạn à Sign cũng bó tay vì đây là bản đặc biệt.

thanh87

sao em cài phần mềm này cho N95 ko được mấy huynh ơi.nó cứ bao update ma up ko được ah.chỉ em đi

sao em cài phần mềm này cho N95 ko được mấy huynh ơi.nó cứ bao update ma up ko được ah.chỉ em đi
Bạn nói chưa rõ ràng lắm, có 2 trường hợp:

Thứ nhất máy báo " update error"> gỡ bản Xplore trong máy ra rồi cài bản này.
Thứ 2 vào chương trình sau khi cài ngon nó báo update> Menu>tool>update...> bỏ cái auto update đi là xong.

Lưu ý để cài bản này nên hack phone, sign nhiều khi không ăn thua đâu:)

haimap12

mình hackphone rùi nhưng thấy nó thông báo phải nhập key để khai thác hết tất cả tiện ích của nó...cho mình hỏi lợi ích của hackphone la gì vây?mình chỉ biết là cài xplore thi cần phải hack thui các bác ơi

mình hackphone rùi nhưng thấy nó thông báo phải nhập key để khai thác hết tất cả tiện ích của nó...cho mình hỏi lợi ích của hackphone la gì vây?mình chỉ biết là cài xplore thi cần phải hack thui các bác ơi

Cài Xplore 1.22 thường không cần phải hack. Nếu đã hack không cần phải cài bản đặc biệt trong topic này. Hack phone là gì, tác dụng làm gì bạn tự tìm hiểu, nhưng hack phone không phải cứ cài phần mềm vào là nó đã được đăng ký đâu nhá.

MinhThang

Manager
Cài Xplore 1.22 thường không cần phải hack. Nếu đã hack không cần phải cài bản đặc biệt trong topic này. Hack phone là gì, tác dụng làm gì bạn tự tìm hiểu, nhưng hack phone không phải cứ cài phần mềm vào là nó đã được đăng ký đâu nhá.

Bản này khác với bản bình thường ở chỗ khi máy đã hack bản thường muốn truy cập vào privat....bin.... thì phải dùng đến RomPatcher,hay caps off còn bản đặc biệt thì cứ vô tư mọi lúc mọi nơi. Mà không cần đến ROMPat....

MinhThang

Manager

Hackphone bạn chỉ cần hiểu thế này:
Thật ra cách này chỉ đơn giản là vượt qua "sự cấp phép" trong bảo mật của hđh Symbian để truy cập vào những nơi được bảo vệ (các thư mục private, sys, resource,..) và "nhét" 1 file "đặc biệt" vào hệ thống (dĩ nhiên là được thiết kế riêng cho nhiệm vụ này), chiếm quyền cấp phép cho những phần mềm được Sign với file Cert. và .Key dành riêng.
còn kkkk là sự mua bản quyền đó để được sử dụng. Hai việc đều hoàn toàn khác nhau.

MinhThang

Manager
Có sẳn trong file dow về đó cài vào phone tạo được XXXXX rồi đăng ký thôi

Tuy nó hỏi vậy chứ máy em từ hồi giờ cài đi cài lại mấy lần sài vô tư đâu cần cái đó đâu anh Khôi.

Status
Không mở trả lời sau này.