• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

X-Plore 1.22 CÓ GÌ KHÁC BIỆT ***HOT***

Status
Không mở trả lời sau này.

MinhThang

Manager
KJR có chỉ cách tự làm fonts rồi nhưng mà làm kì lắm ko đẹp.có khi chử nhỏ quá, có khi lai to quá.dơn cái fontmanager về chỉnh thì nó lại bị lỗi ko ko coi được các phần mềm vh. ^^ bác hay ai có bao nhiêu font send cho e hết đi về nghiên cứu

Lấy fonts trong win đó bạn,coi cái nào thích thì làm.

0903626599

Lấy fonts trong win đó bạn,coi cái nào thích thì làm.

nếu vậy mình chỉ cần copy rồi sửa lại tên cho đúng với tên fonts trong điện thoại luôn ah.trong máy mình bình thường có 3 fonst tất cả.bít dổi tên như thấ nào.3 fonts trong điện thoại thiếu 1 cái cũng không được. chẳng bít làm sao

MinhThang

Manager
nếu vậy mình chỉ cần copy rồi sửa lại tên cho đúng với tên fonts trong điện thoại luôn ah.trong máy mình bình thường có 3 fonst tất cả.bít dổi tên như thấ nào.3 fonts trong điện thoại thiếu 1 cái cũng không được. chẳng bít làm sao

Bài #14 fonts mình úp hình đó thích thì cứ xem có bài huớng dẫn đó làm:

http://pdaviet.net/showthread.php?t=29250&page=2

Zenki

Super V.I.P
Tôi vẫn không thể chép font chow fun.ttf vào e/resource được . Mà có phải tạo ra forder mới không bạn
Thanks
Vào E:\Resources tạo 1 folder mới đặt tên là Fonts rồi mới chép vào folder Fonts đó bạn ah :)

caothanhhai

một lần nữa xin cảm ơn Minh Thang nhé cuối cùng thì mình cũng tìm ra cái cần tìm rồi,cảm ơn nhiều !!!

Bác tìm ra thế nào, chứ tôi vẫn chưa biwwts cách làm ( tận 3 File mà ...)
Chỉ thêm cho tôi tí
Thanks

MinhThang

Manager
Bác tìm ra thế nào, chứ tôi vẫn chưa biwwts cách làm ( tận 3 File mà ...)
Chỉ thêm cho tôi tí
Thanks

Đầu tiên bạn cài file X-Plore 1.22 tiếp theo là file lấy mã đăng ký xong rồi thì cài file Icon đơn giản quá =D>

MinhThang

Manager
Tôi vẫn không thể chép font chow fun.ttf vào e/resource được . Mà có phải tạo ra forder mới không bạn
Thanks

Đã có bài hướng dẫn cụ thể bên đó rồi,nếu trên phon không làm gì được thì dùng đầu đọc thẻ nhé.

spiderman_anhvu

Setup trên con N82 ver 30. hok dc như bản Xplore 1.22 đầu tiên.

Không được như bản 1.22 đầu tiên nghĩa là thế nào vậy bạn??? có thể copy & paste trong thư mục hệ thống không? Suốt từ lúc mở topic đến giờ vẫn chưa có bác nào chốt về vấn đề này :-/

MinhThang

Manager
Không được như bản 1.22 đầu tiên nghĩa là thế nào vậy bạn??? có thể copy & paste trong thư mục hệ thống không? Suốt từ lúc mở topic đến giờ vẫn chưa có bác nào chốt về vấn đề này :-/

Copy và paste trong hệ thống thì phải hackphone, mới làm được,còn những bản 1.22 sau này thì nó quái ở chỗ là phải hack mới cài được,thậm chí có máy Sign vẫn không cài được như N73 ME.

hongngant

Bó tay, mình cũng ko cài được, cái này dùng để hack phone vì nó có thể nhìn thấy file trong thư mục sys, nhưng lại phải hack phone mới cài được, lol...

Zenki

Super V.I.P
Bó tay, mình cũng ko cài được, cái này dùng để hack phone vì nó có thể nhìn thấy file trong thư mục sys, nhưng lại phải hack phone mới cài được, lol...
Cái này ko phải dùng để hack phone đâu bạn. Chỉ thấy và truy cập được sys chứ chưa chắc đã chỉnh sữa được gì trong đó nếu không hack phone.

tsthanhhai

Cữ ngỡ ver này đã mod, ko cần hack cũng cài và truy cập sys bình thường. Thất vọng tập tiếp theo. =))

trannam25

Nho giup do

Minh da thu cai dat xplore 1.22 nhung moi lan minh mo hop xplore, toan man hinh co mau xanh va bao loi hien len
"..........damage executable file ỏ re-install..... Fatal error codexxxx......"

Cho hoi nhu vay la sao ha ban? minh da lam sai dieu gi vay? minh da hack he thong roi

Cam on ban truoc nha

MinhThang

Manager
Minh da thu cai dat xplore 1.22 nhung moi lan minh mo hop xplore, toan man hinh co mau xanh va bao loi hien len
"..........damage executable file ỏ re-install..... Fatal error codexxxx......"

Cho hoi nhu vay la sao ha ban? minh da lam sai dieu gi vay? minh da hack he thong roi

Cam on ban truoc nha

Đã có phiên bản mới 1.5 rồi sao không dùng hả bạn.

Status
Không mở trả lời sau này.