• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

X-Plore 1.30 iPhone Icon Mod S60V5 - Trông đẹp hơn rất nhiều!

thedat007

Đừng mơ mộng bạn à :D Theo mình thì muốn dùng full thì mua đi, ko chờ được đâu.

Mình dùng X-plore bản crack một thời gian vào chương là tự nó thoát ra không dùng được. Bản trial thì dùng ổn định hơn (nhưng phải đợi 3s, chờ có 3s thôi mà:))

phongialam

Mình dùng X-plore bản crack một thời gian vào chương là tự nó thoát ra không dùng được. Bản trial thì dùng ổn định hơn (nhưng phải đợi 3s, chờ có 3s thôi mà:))
Mình cũng bị lỗi này, thấy xài bản trial chờ 3s mà ổn định hơn;;)

madienyeu

Banned
Xplore nay ko xài được cảm ứng, hjc, em chưa hack phone làm sao cài đc vituall KKK đây? Có ai có bản Vitual KKK Signed ko??? T.T

kidkylin

Xplore nay ko xài được cảm ứng, hjc, em chưa hack phone làm sao cài đc vituall KKK đây? Có ai có bản Vitual KKK Signed ko??? T.T

kỳ vậy, mình xài cảm ứng vô tư mà, có càn phím ảo jì đâu.

madienyeu

Banned
Vậy ah, chắc tại mình đang dùng trên N97 chưa kịp hỗ trợ chăng, hôm qua phải đánh nhau mới mua đc con N97, đến khổ, Hà Nội vừa ra đã hết hàng, mua 13 củ mà còn tranh nhau ko có!

kidkylin

Vậy ah, chắc tại mình đang dùng trên N97 chưa kịp hỗ trợ chăng, hôm qua phải đánh nhau mới mua đc con N97, đến khổ, Hà Nội vừa ra đã hết hàng, mua 13 củ mà còn tranh nhau ko có!

bạn thử down bản trial 1.32 về xài thử xem.