• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

X-plore 1.30 - trình quản lý file bản đầy đủ!

Status
Không mở trả lời sau này.

rinhvh

Máy mình OS 9.1 vẫn sài tốt.OS 9.2 xem lại.sao thấy nhiều người bị thế nhỉ??:-?

MinhThang

Manager
Khởi động lại máy xem bạn, mình cũng bị rùi, ko vô đc nữa, xem nào, mới sang ngày mới, qua 0h00.. hic hết sài :-/

Bản cũ của em sài cũng đã đấy chứ :)) còn đòi gì nữa, anh thường dùng nó hàng ngày để VH, nên thấy cứ ổn là sai à.:)):)):))

doccosauhan

Posted via Mobile Device
Hix.mình cũng bị tình trạng như vậy.hjx
Caì vô sài được vài lần thì click vào icon toàn bị văng ra.hjx.không vào được nữa.anh em nào biét cách khắc phục chỉ tụi mình với.hjx

dung1291985

Bản cũ của em sài cũng đã đấy chứ :)) còn đòi gì nữa, anh thường dùng nó hàng ngày để VH, nên thấy cứ ổn là sai à.:)):)):))

Hic, cảm ơn anh, hý hửng, lại phải remove đi sài bản cũ rùi, hic

Posted via Mobile Device
Hix.mình cũng bị tình trạng như vậy.hjx
Caì vô sài được vài lần thì click vào icon toàn bị văng ra.hjx.không vào được nữa.anh em nào biét cách khắc phục chỉ tụi mình với.hjx

Có 2 cách... 1 là vẫn muốn sài bản 1.30 hỗ trợ skin thì sài X-plore_S60_3rd_AllfilesCaps_BiNPDA.sisx chưa crac, hoặc dùng bản 1.22 thế thui ... hic

neo1105

Mình xài được 5 - 6 giờ rồi vẫn ngon, không thấy sao cả, thank chủ topic nha.

quangvinhvn

Lúc đầu mình xài bản 1.22,sau đó chép đè bản 1.30 lên,xài đươc khoảng 2h sau không hỉu sao vào icon là bị đá ra.Mình cài đè bản 1.30 lên 1 lần nữa,cũng không vào đc luôn,remove rồi cài lại cũng không xong.Thế là lại remove bản 1.30,cài lại 1.22,sau đó cài đè bản 1.30 lên 1 lần nữa->hiện đã qua 1 ngày mới mà vẫn vào chương trình phà phà.Các bạn thử cài mọi kiểu xem sao???

Chỉnh sửa cuối:

uthoiemve

Lúc đầu mình xài bản 1.22,sau đó chép đè bản 1.30 lên,xài đươc khoảng 2h sau không hỉu sao vào icon là bị đá ra.Mình cài đè bản 1.30 lên 1 lần nữa,cũng không vào đc luôn,remove rồi cài lại cũng không xong.Thế là lại remove bản 1.30,cài lại 1.22,sau đó cài đè bản 1.30 lên 1 lần nữa->hiện đã qua 1 ngày mới mà vẫn vào chương trình phà phà.Các bạn thử cài mọi kiểu xem sao???

Cũng dính lỗi như bác, cũng làm như bác nhưng không thành công, giờ vẫn dùng 1.22 :(:(

Thuannt8x

Em cài thử trên e63 đã hack đây là cảm nhận cuả em
- phiên bản mới hơn do có số 1.30 ^_^
-kém hơn bản 1.22 ở chỗ bản này file gì cũng có 1 màu. Bản 1.22 file *.sis, rar,zip,jad,jpg... nó có màu riêng biệt
-cài 1.3 vào tắt hack đi vẫn xem đc file sys cuả hệ thống cái này thì 1.2 chiụ
Hết

demon000

Khởi động lại máy xem bạn, mình cũng bị rùi, ko vô đc nữa, xem nào, mới sang ngày mới, qua 0h00.. hic hết sài :-/

đúng là ko sài được nữa thật !!! h cài vào thì bị đá văng ra luôn =.=!

ratladeptrai

hix, còn E thì cài các kiểu chả vào đc lần nào, vào icon cái là văng ra luôn,E dùng N95-2.Bác nào bị như E không? Bó tay => dùng bản 1.22 vậy :(

endicay

Hic, cảm ơn anh, hý hửng, lại phải remove đi sài bản cũ rùi, hic

Có 2 cách... 1 là vẫn muốn sài bản 1.30 hỗ trợ skin thì sài X-plore_S60_3rd_AllfilesCaps_BiNPDA.sisx chưa crac, hoặc dùng bản 1.22 thế thui ... hic

Theo mình nghĩ không phải vào lần thứ 2 bị văng ra đâu mà do X-plore đang chạy ẩn đó, em cũng đã test tren E71 rồi vẫn chạy tốt. Nếu X-plore đang chạy ẩn thì nếu chạy lần nữa sẽ bị văng ra ngay. AE thử test lại xem có đúng vậy không.
Bản này full quá tuyệt vời.

demon000

Theo mình nghĩ không phải vào lần thứ 2 bị văng ra đâu mà do X-plore đang chạy ẩn đó, em cũng đã test tren E71 rồi vẫn chạy tốt. Nếu X-plore đang chạy ẩn thì nếu chạy lần nữa sẽ bị văng ra ngay. AE thử test lại xem có đúng vậy không.
Bản này full quá tuyệt vời.

Đâu phải đang chạy ẩn mà bị thoát ra đâu . Mình thoát hẳn ra rùi mà vẫn bị văng ra đó thôi , hình như dùng được khoảng hơn chục lần thì bị văng ra ~.~ !!! Bạn thử dùng 1 thời gian nữa xem thế nào .

endicay

Đâu phải đang chạy ẩn mà bị thoát ra đâu . Mình thoát hẳn ra rùi mà vẫn bị văng ra đó thôi , hình như dùng được khoảng hơn chục lần thì bị văng ra ~.~ !!! Bạn thử dùng 1 thời gian nữa xem thế nào .

Chắc bị sao đó chứ mình đã thử không dưới 50 lần rồi trên máy e71 vẫn chưa bị sao cả, nhưng nếu X-plore đang chạy ẩn thì bị văng ra. Trường hợp của bạn thì mình cũng không hiểu sao nữa, nhờ các Vip giúp đỡ.

hunghg

Member
Các phần mềm X-plore 1.30.SmartMovie v4.10 và Jukebox v2.41.Mình cài đều OK,dùng cho đến bây giờ chưa thấy có trục trặc gì cả.Cảm ơn các Bạn nhiều.

minh76100

rõ ràng là bị văng.mình dùng n82 tối qua bi văng cài lại ok.sang nay lại bị văng tiếp.thôi cài 1.22 thôi

ratladeptrai

Có lẽ là tùy từng máy thôi các bác ạ. E dùng N95-2 cài vào chả dùng đc lần nào cả,hix đành ngậm ngùi dùng bản 1.22 thui:(

demon000

rõ ràng là bị văng.mình dùng n82 tối qua bi văng cài lại ok.sang nay lại bị văng tiếp.thôi cài 1.22 thôi

Mình cũng bị vậy và h đang làm theo cách này
Giờ bác xóa bản 1.22 đi.Bật Open4all lên.Cài lại 1.30 là chạy ngon đó Mình vẫn dùng ngon nè.

thì vào được.Nhưng cũng phải chờ thêm 1 thời gian nữa xem sao !!! Cũng là N82 ver 31.0.016 đấy . Bản thử xem sao !!!

troly

Well-Known Member
Mình cũng bị vậy và h đang làm theo cách này

thì vào được.Nhưng cũng phải chờ thêm 1 thời gian nữa xem sao !!! Cũng là N82 ver 31.0.016 đấy . Bản thử xem sao !!!

Trong máy mình đã có sẵn cái Open4all cứ khởi động lên là nó tự chạy, có lẽ vì thế nên x-plo 1.30 vẫn chạy bình thường đấy.:))

Status
Không mở trả lời sau này.