• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

X-Plore 1.34 mod icon + VH

tuancoild

X-plore 1.34 TRial ( Bản cập nhật)

không cần giới thiệu nữa ha, vì phần mềm này quá quen thuộc với các bạn rùi:)

link : http://www.mediafire.com/?7yxxlsmw3pf

mình mới làm lần đầu, mọi người thank ủng hộ mình nha :)

Chỉnh sửa cuối:

thien13311

Active Member
Dowload về test:
Vào ứng dụng được khoảng 6s tự bật ra
Chán -> remove nhường chỗ cho v1.22 (hix)
Posted via Mobile Device

MinhThang

Manager
@ tuancoild_ Hình đính kèm chụp kiểu gì mà nhỏ thế em?
Hy vọng sẽ còn được Click Thanks nhiều bài viết về pm Việt hóa của em.

tuancoild

hix em dùng Supersshost chụp mà không biết sao nhỏi xíu àh, hồi tối 12 giờ mới ngủ luôn, lần đầu tiên mò cách buil file mà :((, công nhận làm được thoái mái gì đâu á, àh cảm ơn anh Minh Thắng, và cao mình đã gợi ý giúp em ha

tuancoild

Để mình thử dùng xem thế nào. Bản này Trial nên chắc là không lâu bền rồi...

không lâu bền là sao bạn:-? thì bản chưa đăng ký mình phải đợi 3s thôi, nếu muốn lâu bền thì bạn mua key là lâu bền liền ah;;)

langmanhtung

Để mình thử dùng xem thế nào. Bản này Trial nên chắc là không lâu bền rồi...

không lâu bền là sao bạn:-? thì bản chưa đăng ký mình phải đợi 3s thôi, nếu muốn lâu bền thì bạn mua key là lâu bền liền ah;;)

Hì mình chỉ lo gặp phải kiểu như bản 1.33 thôi. Dùng được có hơn chục lần là teo luôn. Bạn cảm phiền up thẳng lên diễn đàn được không.máy tính mình bị hỏng nên phải online bằng điện thoại không download trên mediafire được.thank nhiều.

Posted via Mobile Device

T6N

Hì mình chỉ lo gặp phải kiểu như bản 1.33 thôi. Dùng được có hơn chục lần là teo luôn. Bạn cảm phiền up thẳng lên diễn đàn được không.máy tính mình bị hỏng nên phải online bằng điện thoại không download trên mediafire được.thank nhiều.

Posted via Mobile Device

Bản 1.33 như bạn nói là bản cr@ck ko hoàn chỉnh nên mới vậy. Còn bản trial thì dùng chẳng khác bản full nhưng chỉ phiền ở chỗ đợi 3s thôi

Posted via Mobile Device

thanhlongnd

Mở ra xem có gì tr0ng đó!
Để xem có xóa đc k, mình k dùng bản này nên k thấy có!
Posted via Mobile Device

Trong đó nó có thư mục này :

S-5-3-42-2819952290-8240758988-879315005-3665

Trong thư mục đó lại có file này :
JWGKVSQ.VMX

Kojiro

Super V.I.P
Trong đó nó có thư mục này :

S-5-3-42-2819952290-8240758988-879315005-3665

Trong thư mục đó lại có file này :
JWGKVSQ.VMX

Bạn có cắm thẻ nhớ hay kết nối với PC qua MassStorage ko? Thường thì đó là file đo virus phát sinh :)

thanhlongnd

Bạn có cắm thẻ nhớ hay kết nối với PC qua MassStorage ko? Thường thì đó là file đo virus phát sinh :)

hic . Hôm trước mình có cắm cáp vào PC, nhưng trước đó đã dùng AVG quét virut rùi mà :(

thế là giờ xóa nó đi hả bạn ?

troly

Well-Known Member
Chưa có điều kiện để test thử cái này của bạn=D>. Muốn có thật nhiều sp có tên tác giả là bạn:)):)):))

tuanloc1

mình cài vào máy chỉ có tiếng Anh, không có tiếng Việt là sao vậy bạn?