• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

X-Plore 1.34 mod icon + VH

Auto

hic . Hôm trước mình có cắm cáp vào PC, nhưng trước đó đã dùng AVG quét virut rùi mà :(
thế là giờ xóa nó đi hả bạn ?
Nếu muốn thì u có thể để dành nuôi, lâu lâu ngắm chơi cũng đc

Posted via Mobile Device

thanhlongnd

Nếu muốn thì u có thể để dành nuôi, lâu lâu ngắm chơi cũng đc

Posted via Mobile Device

Híc. Mình đã apply cái open4rum lên rùi nhưng ko thể xóa file đó . CHắc giờ chỉ có cách fomat .

Nhưng ở cái TP QN củ chuối này ít hàng xài các chương trình quét virut xịn để ra đó nhờ fomat lại thẻ và cop lại chương trình cần thiết .

Lại phải chờ mấy hôm về NĐ à, ai có cao kiến gì ko ?

Auto

Híc. Mình đã apply cái open4rum lên rùi nhưng ko thể xóa file đó . CHắc giờ chỉ có cách fomat .
Nhưng ở cái TP QN củ chuối này ít hàng xài các chương trình quét virut xịn để ra đó nhờ fomat lại thẻ và cop lại chương trình cần thiết .
Lại phải chờ mấy hôm về NĐ à, ai có cao kiến gì ko ?
Di chuyển đến file\bấm phím 6\bỏ dấu tất cả 3 ô\change
Xóa!
Posted via Mobile Device

BuuPhucCT

Well-Known Member
Làm sao để up bài viết có hình như bạn này nhỉ các bác?:-??

Em Upload hình lên các trang upload hình như imagehacked hay photobucket rồi lấy link dán vào thì e muốn có bao nhiêu hình cũng được.:D

hvnh

hum nay mới để ý,bản của bạn có 414kb trong khi bản tại trang chủ là 464kb ,ko bit có bị cắt xén j ko ta:D -> tốt nhất là down bản tại trang chủ oy copy phần lang của bản này (có chỉnh sửa đôi chút) là ok:D

MinhThang

Manager
hum nay mới để ý,bản của bạn có 414kb trong khi bản tại trang chủ là 464kb ,ko bit có bị cắt xén j ko ta:D -> tốt nhất là down bản tại trang chủ oy copy phần lang của bản này (có chỉnh sửa đôi chút) là ok:D

Có thể do Mod Icon đấy bạn.

cupidbaby

Cái xplore này cứ ra bản mới liên tục ấy nhỉ?Ko biết có j mới ko?M thì thấy vẫn thế cả thôi.

Auto

Cái xplore này cứ ra bản mới liên tục ấy nhỉ?Ko biết có j mới ko?M thì thấy vẫn thế cả thôi.
Tại k dùng thường xuyên thành thạo nên mới nghĩ thế thế!
Ver mới copy, paste gần 100mb nhanh ào ào, tr0ng khi copy chạy ẩn vẫn đc!
Posted via Mobile Device

bluedragon0307

Có thể chủ toipc xóa bớt file ngôn ngữ đi đó bạn, chỉ để mỗi file TV thôi.

hvnh

em nghĩ mod icon thì ko hợp lí lắm vì bình thường 1 icon khoảng trên dưới 10kb mà lại còn thêm phần lang (gần 9kb) còn việc xóa bớt file ngôn ngữ thì em chưa kiểm tra :D ( có thể là lí do ở đây:-?)

Auto

em nghĩ mod icon thì ko hợp lí lắm vì bình thường 1 icon khoảng trên dưới 10kb mà lại còn thêm phần lang (gần 9kb) còn việc xóa bớt file ngôn ngữ thì em chưa kiểm tra :D ( có thể là lí do ở đây:-?)
nguyên bộ icon .dta tr0ng private ý mà!
Icon đẹp -> nặng
Icon dõm -> nhẹ
Posted via Mobile Device

hvnh

chẳng hỉu sao máy em dùng theme (trên 2mb đã cài vào bộ nhớ của máy) thấy cái icon của bản xplore nào cũng như nhau:(

Mr_Sulla

đó là icon mặc định của theme đó dành cho xplore. Bạn dùng theme gốc của máy sẽ thấy khác ngay hj :) mình thử trên 5700 thấy vậy
Posted via Mobile Device

BuuPhucCT

Well-Known Member
chẳng hỉu sao máy em dùng theme (trên 2mb đã cài vào bộ nhớ của máy) thấy cái icon của bản xplore nào cũng như nhau:(

Muốn thay đổi các icons trong Xplore thì phải can thiệp vào thay đổi các file icons trong gói PM thì khi bung ra mới có các icons mới. Còn theme thì chỉ làm thay đổi các icons bên ngoài của các PM thôi bạn. 2 cái này hoàn toàn khác nhau.;;);;)