• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

X-Plore iPhone Icon Mod S60V3- Trông X-plore chắc sẽ đẹp hơn rất nhiều!

friendship19

X-Plore iPhone Icon Mod S60V3​

Nhìn hình là thấy tất cả. Chỉ cần cài đặt với một file.sis là xong.

X-Plore iPhone Icon Mod S60V3:http://www.zshare.net/download/56867284252233ea/

Mọi người cứ thắc mắc mãi. Cài đặt đơn giản thôi mà. Chỉ cần install *.sis tương ứng với bản X-plore mình dùng là xong thôi. Không phải restart hay gì hết. Nó hỗ trợ thêm icon của X-plore.Mình đã test và ok! Chọn UI font size là 2 chắc nhìn sẽ đẹp nhất. Giờ X-plore đã trở nên thật sự đỉnh trong quản lý file. Icon iphone vẫn là đẹp nhất. Vista sao bằng chứ mấy bạn (giối mắt lắm).

X-Plore iPhone Icon Mod S60V5: http://www.zshare.net/download/56867284252233ea/

Enjoy it now!

Chỉnh sửa cuối:

nhanotc

Bản này có Crack không vậy, chả thấy key đâu cả. dùng đc bao lâu thế?

MinhThang

Manager
Đã có cài Xplore giờ cài file nào vậy mấy bác, thấy 2 file, 1 lớn 1 nhỏ? Cái này hơi cẩn thận vì không khéo lại bị Check mạng là toi. Sợ lắm!:((

kennho

Đã có cài Xplore giờ cài file nào vậy mấy bác, thấy 2 file, 1 lớn 1 nhỏ? Cái này hơi cẩn thận vì không khéo lại bị Check mạng là toi. Sợ lắm!:((

Cái này hình như chỉ cài đè lên để mod icon thôi môt cái cho bản 1.22 một cái cho bản 1.03 nhưng có đúng không chủ topic làm ơn nói rỏ dùm :))

Kojiro

Super V.I.P

A dùng bản 1.22 á, check mạng thì ráng chịu :)) Ko biết nó có Mod trên bản dùng đến 2030 ko nữa :-?

MinhThang

Manager
A dùng bản 1.22 á, check mạng thì ráng chịu :)) Ko biết nó có Mod trên bản dùng đến 2030 ko nữa :-?

Thôi không dùng Mod miếc gì nữa, sợ lắm chờ khi nào Forrmat thử luôn.:D

Kojiro

Super V.I.P
Thôi không dùng Mod miếc gì nữa, sợ lắm chờ khi nào Forrmat thử luôn.:D

Cách đơn giản để anh và các bạn thay đổi icon là chép folder sau vào Private (bộ nhớ cài Xplore)

E test trên N95 chỉ hiện được cái icon chỗ thông tin còn icon các mục khác thì mất tiêu hết :)

tiny1990

Cách đơn giản để anh và các bạn thay đổi icon là chép folder sau vào Private (bộ nhớ cài Xplore)

E test trên N95 chỉ hiện được cái icon chỗ thông tin còn icon các mục khác thì mất tiêu hết :)

Đúng thế. có lẽ là treo đầu dê bán thịt cầy rồi. em cài vào chả thấy icon gì hết. chỉ thấy cái mũi tên sổ xuống là màu xanh lá cây thôi

nhanotc

Đã check thử trên N73. em đang xài bản 1.22 nên khi giải nén chọn bản 1.22 và cài đè lên bản 1.22 đang dùng. Dùng ngon lành. Không phải check mạng. cài xong nhớ khởi động lại máy

Có điều cái giao diện màu đen ở hình 1 bác lấy ở đâu thế. em cài vào chỉ thay đổi icon chứ không thay đổi skin màu đen như bác. Có thì shara cho em nhá

CongVoi

Super V.I.P
Có điều cái giao diện màu đen ở hình 1 bác lấy ở đâu thế. em cài vào chỉ thay đổi icon chứ không thay đổi skin màu đen như bác. Có thì shara cho em nhá

Hehe cái bản này thay đổi theo Theme mà bạn.Bạn chọn theme nào màu tương tự nó cũng ra màu đó mà

heomimi

N82 cài xong chỉ thấy mấy mũi tên xanh thôi còn hình thì trống trơn không thấy gì hết

Caominh171

N82 cài xong chỉ thấy mấy mũi tên xanh thôi còn hình thì trống trơn không thấy gì hết

Bạn thử khởi động lại máy xem có thay đổi gì ko?:-?
Với lại khi cài,đến chỗ có 2 cái tick,bạn bỏ tick trong ô dưới thì nó mới hiện icon lận
Chúc thành công!
Hehe cái bản này thay đổi theo Theme mà bạn.Bạn chọn theme nào màu tương tự nó cũng ra màu đó mà

Àh a CongVoi cho e hỏi,làm thế nào nó mới dùng theme trùng với máy đc,e cài vào mà ko thấy thay đổi gì hết :-/

Chỉnh sửa cuối: