• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

X-Plore iPhone Icon Mod S60V3- Trông X-plore chắc sẽ đẹp hơn rất nhiều!

langthang0910

=D> Bốp bốp =D>
Đã cài trên N73 vào hồi 3h20'
Đã gỡ bỏ X-plore 1.22 vào hồi 3h50 phút sau 1 hồi hí hoáy, táy máy.>:)
Đã cài lại bản X-plore 1.22 (nguyên bản) vào hồi 3h55' :))

maiphutinhem

Thèm quá nhưng mà mình hack kiểu Drak gì gì đó nên X plore của mình là 1.20 không cài được.Ai có bản cho 1.20 không gửi cho mình với:(

binhseu

bạn có thẻ cài đè lên bản 1.22 được mà. Ko cài trực tiếp file mod icon cũng ok

friendship19

Thèm quá nhưng mà mình hack kiểu Drak gì gì đó nên X plore của mình là 1.20 không cài được.Ai có bản cho 1.20 không gửi cho mình với:(

Cài hẳn bản 1.3 mà dùng. Nó chỉ vướng mỗi lúc mở X-plore là phải chờ 3giây thôi, còn đâu lấy theme của máy cộng thêm icon iphone trông chắc sẽ đẹp hơn nhiều.

kykent

Ai co xplore.sis ko thoi cho em xin voi hien tai khong co phan mem nao giai nen trong may ca ma pc em cung khong co cac bac cho em xin.
P/s: duoi rar voi duoi zip thi em mom luon .sis hoac sisx cung duoc mien la cua s60v3 la duoc mod thong cam cho em voi em viet cm tren mobile nen khong dau xin dung del bai a

tien210793

Ai co xplore.sis ko thoi cho em xin voi hien tai khong co phan mem nao giai nen trong may ca ma pc em cung khong co cac bac cho em xin.
P/s: duoi rar voi duoi zip thi em mom luon .sis hoac sisx cung duoc mien la cua s60v3 la duoc mod thong cam cho em voi em viet cm tren mobile nen khong dau xin dung del bai a

Bạn tìm trog dđ có pm giải nén đuôi rar,zip đấy

vuvantuan59

trời lên bằng mobile trang 4shared.com gõ chữ xplore.sisx sau đó rồi tải .

AlyCuong

Active Member
chu topjc cho xjn laj link down cho v3 dj. To ko down dc.

Cái bài này xưa như trái đất rồi chắc cũng k còn dâu bạn, bên ngoài có mấy topic mới hơn đó. Bản mới nhất đã là 1.52 rồi.