• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

X-plorer v1.33 Việt hóa + Mod icon iPhone by dangduc_SymPViet

dangduc

Chắc bác ý sản xuất ra X-plorer :)) ! Toàn người nước ngoài họ crack rồi VN lấy về dùng, mấy phiên bản gần đây crack đùe là fake của bản OEM trước nên bị thế, mình thấy bản này crack khác của mấy bản kia nên mình đăng lên thôi, nếu bạn không thử coi như bạn mất 1 cơ hội.

quyhopha1

Cứ thanks cái đã rồi dùng sau.Bạn dangduc đã có công post thì mọi người thanks ủng hộ ko về sau việt hóa ai việt hóa cho các cụ dùng :"Có voi đòi Hai Bà Trưng" còn thích xịn bỏ tiền ra mua kkk ko thi thôi dùng bản cũ vậy.

hunter19000

Posted via Mobile DeviceSao mình không chỉnh tiếng Việt trong Confugation được vậy Ko có ngôn ngữ tiếng Việt

hunterviet

Well-Known Member
dangduc nói chí phải, dùng hay ko là tùy ở mọi người, chứ người ta mắc công việt hóa cho các bồ hỏi vặn ah. Có đi có lại mới toại lòng nhau mà đúng ko anh dangduc??

dangduc

Bản tiếng anh bạn tìm bên box ứng dụng nhé

Chỉnh sửa cuối:

hunterviet

Well-Known Member
Có ai text kỹ chưa vậy? ra vào bn lần thì die, nếu ko bị uot ra thì hay wá còn gì

hunter19000

Posted via Mobile Device Được rồi. Bạn nào không thấy tiếng Việt thì làm theo nha. Mình cài phần mềm vào ổ C của máy (5700) Trong ổ C có thư mục LCG lang di chuyển sang ổ E là ok..

dangduc

Đó là do đặc điẻm máy của bạn thôi ! Mình cài trên máy mình bình thường, thư mục LCGLang mình để ổ đĩa là ngẫu nhiên nếu có bị thế chỉ do máy bạn

nguyenson_44

Cứ test cái đã. Khi nào out thi gỡ và cài bản trial. Lo gì đâu.:-/:-/
Mong sao nó Ko out nhu bản 1.30 ...b-)

dangduc

Phần mềm thường cài vào ổ E. Bạn lại cài vào ổ C đến lúc lỗi lại bảo bản của mình không có tiếng việt, chẳng hiểu thế nào

nguyenson_44

Chay thử số lần =18 vẫn OK. "Không biết sau này sẽ ra sao" :D:D.
Duy chỉ có 01 điều: Lúc mới khởi động pm --> vào menu thì hơi bị lâu (cũng mất khoảng 3s) nên hơi bị khó chịu thôi. Còn các vấn đề khác thì không thấy có gì khác biệt với bản trial.

dangduc

Vì mình thấy nó có cách crack khác với phiên bản khác nên mới pack, còn vào vào đợi khoảng 3s thì bạn thử xem có dùng KMS 8.0 ko, nếu có thì Disable nó đi là vào ok mà. Hi vọng sẽ dùng tốt

2356

Vì mình thấy nó có cách crack khác với phiên bản khác nên mới pack, còn vào vào đợi khoảng 3s thì bạn thử xem có dùng KMS 8.0 ko, nếu có thì Disable nó đi là vào ok mà. Hi vọng sẽ dùng tốt

Khác ở chỗ nào vậy bác dangduc??? Mình thấy nó vẫn nhang nhác như bản 1.30 mà, vẫn xem được File ẩn, vẫn là số Imei của máy khác chớ hok phải là Imei của máy mình mừ??? Bác có thể nói rõ được hok ^^!

nguyenson_44

Rồi ... tèo ... èo ... rồi bạn Đức ơi. Tình hình là đến phút này (không biết là lần khời động pm thứ bao nhiêu) thì không vào được nữa. Không biết có bạn nào bị như mình không. Chán thật

dangduc

Bạn thử làm lại theo bước này xem :

Mã:
1. Tải về ( tải rồi thì không cần làm bước này nữa )
2. Vào công cụ ---> Device info và nhập vào số đăng ký
3. Go to C: \private \ a0000bcd \ key. bin và xóa key.bin
4. Thoát khỏi xplore và nhập lại. Xplore của bạn là phiên bản unregister, nhưng đừng lo lắng về điều đó, hãy để mua và mở khóa và đưa chìa khóa.
5. Không thoát X-plore, chỉ cần cài đè bản xplore 1,33 trial . Xong.
6. Ok của bạn X-plore bây giờ làm việc 100%.

hoặc :

Mã:
1. Tải về ( tải rồi thì không cần làm bước này nữa )
2.Vào Tool / Device infor và nhập số IMEI vào Kygen
3. Vào C:\private\a0000bcd\ và xoá key.bin
4. Thoát X-Plorer rồi vào lại . Menu / Tool / Buy and unlock / nhập key ( bất kỳ )
5.Đừng thoát X-Plorer , chỉ cài lại X-Plorer thêm 1 lần nữa
6. Ok . X-Plorer 100% .