• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

X-Speedy CFW [C6-5800] | by Anther (Update 16/9)

trgiang

pác Anther1991 cho hỏi file nào chỉnh Tăng thời gian ghi âm từ 1 tiếng lên 12 tiếng với chất lượng mp4 vậy pác.

thu0cl4o

anh ơi cho em hỏi ngoài lề 1 chút
1.Chế độ chạm rung messeger là gì vậy
2.Em muốn để máy chỉ rung thôi không có nhạc chuông vì em còn đi học mà thì chỉnh profile thế nào
Thanks nhiều nha.

simhoang

cho mình xin đường đẫn của Conversation đi anther. tại mình bung ra rồi theo đường đẫn đó xóa nhưng không hết, bên ngoài thì không còn biểu tượng gì nhưng khi vào trình nhắn tin của máy thì vẫn còn. và lâu rồi mình không để ý, cho mình hỏi là bàn phím đã tự full khi xoay ngang màn hình chưa?
thanks!

TungBach

pác Anther1991 cho hỏi file nào chỉnh Tăng thời gian ghi âm từ 1 tiếng lên 12 tiếng với chất lượng mp4 vậy pác.

bạn thử vọc file 101F87A3.txt xem KQ tn:D

anh ơi cho em hỏi ngoài lề 1 chút
1.Chế độ chạm rung messeger là gì vậy
2.Em muốn để máy chỉ rung thôi không có nhạc chuông vì em còn đi học mà thì chỉnh profile thế nào
Thanks nhiều nha.

bạn chỉnh chỗ âm lượng cho nhỏ tối đa, chế độ rung bật và xem KQ :| :ar!

junkun

Mình cứ chép file vào C:....\RM-356 roi flash bt thôi hả bạn , không cần fai chọn gi hết đúng không

junkun

Mình cũng làm như thế , sau khi flash xg máy không khởi động đc nũa T.T . Bạn có biết nó bị sao ko ? nếu flash lại bằng file V20 thi lại khởi động lại bt

thaingocduan1

anh anther ơi cho em hỏi tý bản fw c6 này ko cook thêm vào mấy cái màn hình chủ được à mà sao em ko thấy anh cho vào

tamdao1

Ở phần chọn ngôn ngữ soạn thảo, minh sửa lại chỉ còn A V kô, bổ những ngôn ngữ khác đi đc kô a?

tomdavid

Cho em hỏi bản nì đã được Việt hóa chưa za, nếu chưa thì liệu em có thể kết hợp bản gốc đã Việt hóa của mathanh với bản của anh được không, em chưa dám up sợ die máy