• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

X1 rút tai nghe ra vẫn còn icon headphone trên máy,call ko nghe dc

hidarling

Đã thử mọi cách vậy mà vẫn không ăn thua. Mình đã tham khảo nhiều rồi. Có hai lỗi khác nhau nhưng có chỉ cùng một biểu hiện bệnh. Ai may mắn thì chỉ bị dính giắc cắm vệ sinh lại là ok trường hợp này thì trên màn hình sẽ luôn có biểu tượng đã cắm tai nghe một trường hợp nữa thì do chập chip audio rồi thì chịu. Mình thậm chí đã ... tháo luôn cả giắc cắm khỏi bo mạch mà bệnh không khỏi. Hic. Cũng đã thử chỉnh sửa regedit nhưng trong máy sao lại không có phần headset để đổi giá trị từ 1 thành 0 mới đểu chứ. Đã up cả rom 6.1 mấy lần. Hic đành bó tay thôi. Đành để em ở nhà để làm ... từ điển vậy chờ có cao thủ xuất hiện cho cao kiến thôi

AnhPheCT

Đã thử mọi cách vậy mà vẫn không ăn thua. Mình đã tham khảo nhiều rồi. Có hai lỗi khác nhau nhưng có chỉ cùng một biểu hiện bệnh. Ai may mắn thì chỉ bị dính giắc cắm vệ sinh lại là ok trường hợp này thì trên màn hình sẽ luôn có biểu tượng đã cắm tai nghe một trường hợp nữa thì do chập chip audio rồi thì chịu. Mình thậm chí đã ... tháo luôn cả giắc cắm khỏi bo mạch mà bệnh không khỏi. Hic. Cũng đã thử chỉnh sửa regedit nhưng trong máy sao lại không có phần headset để đổi giá trị từ 1 thành 0 mới đểu chứ. Đã up cả rom 6.1 mấy lần. Hic đành bó tay thôi. Đành để em ở nhà để làm ... từ điển vậy chờ có cao thủ xuất hiện cho cao kiến thôi

Sao giống con O2 Atom của Mình 2-3 năm trước vậy?! Tức quá vồ vài lần lấy cạc Jắc cam tay nghe chọc hoài mấy giờ liền tự dưng được, nhưng sau đó........Mỗi lần nhận cuộc gọi có tiếng rú lên một cái đinh tay,.....! Bán luôn.....!