• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

XEM HÌNH, ĐOÁN NGƯỜI ... CÓ THƯỞNG $

Status
Không mở trả lời sau này.

Vietvnn

Super V.I.P
Các mem vào đây post ảnh và cùng nhau tổ chức cuộc thi xem anh đoán người có thưởng đi.:D

Ban tổ chức xin thông báo về cơ cấu giải thưởng và thời hạn cũng như cách thức tham gia!

* Muốn tham gia phải trả lời 3 câu hỏi sau:

1- Người trong hình là ai?

2- Bao nhiêu tuổi rồi?

3- Có bao nhiều người đoán như bạn?

* Thời hạn là 1 tuần kể từ khi đăng hình lên!
:))

* Giải thưởng:

-
50$ cho bạn bài đoán trúng cả 3 câu
- 20$ cho bạn nào đoán trúng 2 câu đầu tiên
- 1 điểm lô cho bạn nào đoán trúng 1 câu đầu tiên! :D

Last edited by a moderator:

Vietvnn

Super V.I.P
Mở hàng đây:

- Hắn ta là ai?

- Bao nhiêu tuổi?

- Số người trả lời như bạn?

50$ cho người trả lời đúng nhất:D

....... nhanh lên đi bà con ới:D b-) :p

hạn chót cuộc thi là 23h59p ngày 30/11/2006

(Lệ phí tham gia : 5$ cho một lần dự đoán)

Chỉnh sửa cuối:

ironheart

"Hắn ta" khoảng 26 tuổi
Hình như "hắn ta" làm nghề... gác rừng:))
Có 2 người đoán giống tui.

Vietvnn

Super V.I.P
Mod có được tham gia không ku, ai làm giám khảo ?

Ặc ặc... Mod mà chơi thì MOD nói em đưa tiền cho Mod xài luôn cho rồi:D :p
tiếp tục đi mọi ngừoi ơi.........................

diepviendvh007

nhưng thời hạn kết thúc giải là khi nào mới được chứ ? nếu ko thì làm sao dự đoán được số người tham gia

Utxd

BTC chơi gì không công bố thời hạn kết thúc cuộc thi gì hết mà lại tuyên bố tiền lại về túi mình rồi :p.

Không biết có còn thời hạn không, nhưng gợi ý tí: xem trong Thread "Ảnh thành viên", chú ý tí sẽ thấy tấm ảnh này của ai :))

nokia_tcx

Toàn đưa hình lính hải đảo ra đây thì anh em sao biết đc chứ :| .Chắc cửa hàng này ế quá .Có đưa thì đưa hình mod lên rồi anh em đoán tên , tuổi ...

Utxd

Toàn đưa hình lính hải đảo ra đây thì anh em sao biết đc chứ :| .Chắc cửa hàng này ế quá .Có đưa thì đưa hình mod lên rồi anh em đoán tên , tuổi ...

Hình trên là của 1 Mod nhà ta đấy nokia_tcx à :))

nokia_tcx

có cần phải nói tên kô anh ? Em đoán là Mod utxd :)) .Nghề săn bắt thủy hải sản :)) .Tuổi 32 :)) .

yingzhou

Sai oài! Mỗi ngày chỉ được đoán 1 lần! Và Trong vòng 1 tuần không có ai đoán ra thì tiền thưởng sẻ trở về Mod quản lý! :)) Đưa 50$ tiền thuế đây anh Việt ơi! Không được biểu diễn thời trang trốn thuế!

Vietvnn

Super V.I.P
Sai oài! Mỗi ngày chỉ được đoán 1 lần! Và Trong vòng 1 tuần không có ai đoán ra thì tiền thưởng sẻ trở về Mod quản lý! :)) Đưa 50$ tiền thuế đây anh Việt ơi! Không được biểu diễn thời trang trốn thuế!
Châu ơi, anh không thấy điều lệ đóng thuế ở đâu cả? với lại trong điều kiện cuộc thi củng có nêu ai post bài phải đóng tiền đó => Châu phải đóng tiền cho anh.:)) :)) :))
@a Út chơi kiểu này nếu mem thắng thì anh Út phải chung độ đó:)) :p

nokia_tcx

Trò này khó quá anh em ơi :p , hay là đổi mục khác đi nhé ! Vì nhiều người kô biết mặt Mod mà :)) . Anh em làm trò đoán tuổi tác với nghề nghiệp thôi .

Utxd

Trò này khó quá anh em ơi :p , hay là đổi mục khác đi nhé ! Vì nhiều người kô biết mặt Mod mà :)) . Anh em làm trò đoán tuổi tác với nghề nghiệp thôi .

Đã gợi ý như thế rồi mà không tìm ra được, dỡ quá :))

Status
Không mở trả lời sau này.