• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

XEM HÌNH, ĐOÁN NGƯỜI ... CÓ THƯỞNG $

Status
Không mở trả lời sau này.

HuuTien

Trò này khó quá anh em ơi :p , hay là đổi mục khác đi nhé ! Vì nhiều người kô biết mặt Mod mà :)) . Anh em làm trò đoán tuổi tác với nghề nghiệp thôi .

Không chịu vào theard "ảnh thành viên "mà tham khảo gì hết :D

tinh_la_gi

Administrator
Qua tuần mới rồi mà sao không thấy có tấm hình nào khác để đón kiếm thêm tiền uống cafe thế ta ?!

mdapro

Biết roài: Bạn của Admin, tuổi = số nếp nhăn trên mặt, có ngần nấy người dự đoán như em...limit :D

nokia_tcx

Yêu cầu anh em Mod cho cái hình mới vào nhé :)) . Để anh em còn kiếm tí $ về cho vợ cho con chứ :)) .

yingzhou

Đố các bạn! Ai đây! :D Hãy trả lời theo dạng trong bài đầu tiên!

Gợi ý: Mod kỳ cựu của Diễn đàn! :D

Tom_codon

Super V.I.P
Anh Châu đố thế mà cũng đố

Người câu cá chứ ai =)) =)) =))

không đúng thì thôi nha đừng cho em lĩnh sẹo :-?? :-?? :-??

yingzhou

Anh Châu đố thế mà cũng đố

Người câu cá chứ ai =)) =)) =))

không đúng thì thôi nha đừng cho em lĩnh sẹo :-?? :-?? :-??

Cái này đáng warn 30% vì spam sai bét! :| Đề nghị mọi người làm theo trang 1 , bài 1!X-(

Utxd

Thể lệ, cơ cấu giải thưởng và thời hạn kế thúc cuộc thi ra sao không thấy nói gì hết vậy :-??

BatKid

Super V.I.P
Oái, cái tên dở hơi câu cá trông quen nhờ :D , ai muốn lĩnh xiền thì donate cho BK :p 20$ được rùi :p :p

yingzhou

Đã nói ở trang 1 rồi mà anh út! :D Xem lại nha! 1 tuần từ ngày đăng hình đó! :D

Hungpdahl

Well-Known Member
chơi chò này khó quá các bác gợi ý thêm chút đi em nghĩ mãi k ra hu>........................

Utxd

Đã nói ở trang 1 rồi mà anh út! :D Xem lại nha! 1 tuần từ ngày đăng hình đó! :D

Còn thể lệ thì sao, ai được tham gia, không nói các Mod nhà ta trả lời thì lộ hết ráng chịu à :))

@hungpdahl: Không quá khó đâu nếu đã đi off 1 lần :D

oanhngo

Mình gơi ý thêm 1 chúc !!!;;) ;;) ;;) cái tên dở hơi câu cá đóa đi câu cá mà hỏng bít bơi !!!! =)) =)) =)) nhỡ mà trượt chân rớt xuống cái hồ đóa thì:)) :)) .......ọc ọc!!! ghê wá ko dám nghĩ nữa :O hiiiiiiiiii!!!=)) nên cứ đứng trên cây cầu ko hà! làm sao mà câu được cá :-?? :-?? :-?? =)) =)) =)) =)) ai nhờ gợi ý này mà đoán trúng nhớ chia cho tui 50% nha!!!=)) =))

Chỉnh sửa cuối:

yingzhou

Câu đố quá dễ mà sao hông có ai đoán hết trơn vậy? :( Tội nghiệp anh chàng câu cá này quá!

melshan

hehe!lấy bản quyền trò"đố hình" ở bên kia wa!!!:))
Đề nghị mấy mod trả "xiền"bản quyền cho MelShan đê...đê........(Để lấy tiền chơi đỏ đen nào)
Đoán:
1/Ng trong hình là :ng đi qua cầu
2/Tuổi khoảng từ 1->99 tuổi(bảo đảm sẽ về đúng 1 con số-giống đánh bao lô wa'-há há)
3/Ng này đang đứng ở cầu để lượm dép vì lỡ chân đánh rơi xuống dưới .....
:D

yingzhou

hehe!lấy bản quyền trò"đố hình" ở bên kia wa!!!:))
Đề nghị mấy mod trả "xiền"bản quyền cho MelShan đê...đê........(Để lấy tiền chơi đỏ đen nào)
Đoán:
1/Ng trong hình là :ng đi qua cầu
2/Tuổi khoảng từ 1->99 tuổi(bảo đảm sẽ về đúng 1 con số-giống đánh bao lô wa'-há há)
3/Ng này đang đứng ở cầu để lượm dép vì lỡ chân đánh rơi xuống dưới .....
:D

Bạn này trả lời sai câu cuối cùng! Đành rớt xuống sông thôi! =))

BatKid

Super V.I.P
Xời mấy ông đố toàn cái dễ ẹc nên mem kg thèm trả lời đóa :))

Nhìn câu đố của BK đây:

1- Đây là ai??? nick trong PDAVIET.NET và tên thật ngoài đời ???

2- Thời điểm chụp ảnh là ở nước nào? địa chỉ và tên ???

3- Lúc chụp thì trên bàn có bao nhiêu cái mobile :)) (bật mí là trong đó nhiều hơn 2 cái PPC :p)

Tất cả mọi người : Admin, Man, Mod, TriMod, Vip, Mem đều có quyên tham gia trả lời .
---------------
Ai trả lời chính xác 100% thì BK tặng ngay 500 $

@ Mọi người nhẩy vô bào túi tiền của BK đi >:) >:) >:)

Status
Không mở trả lời sau này.