• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

XEM LẠI TIN NHẮN ĐÃ XÓA VÀ THÔNG TIN CUỘC GỌI

MinhThang

Manager
Một PM thật hoàn hảo sẽ giúp bạn xem lại những thông tin(tin nhắn đã xóa &thông tin các cuộc gọi)
Các bạn download về cài đặt và làm theo hình minh họa. Chú ý nơi lưu chính là data trên phone:

Dùng quản lý file để xem thông tin:

Chỉnh sửa cuối:

MinhThang

Manager
sao chẳng thấy hình đâu vậy

Bạn bị làm sao vậy hình gì? bài mình có hình minh họa đàng hoàng bạn không thấy hả hay mạng bên bạn bị sao? vào xem lại đi mình kiểm tra chính xác mà.

Kojiro

Super V.I.P
Cài này ình như chỉ xem lại được các tin nhắn và cuộc gọi (log) sau khi mình save thôi hen. Còn các log mà chưa save thì bó tay (dựa vào hình ảnh, mình nghĩ thế) :D

MinhThang

Manager
Cài này ình như chỉ xem lại được các tin nhắn và cuộc gọi (log) sau khi mình save thôi hen. Còn các log mà chưa save thì bó tay (dựa vào hình ảnh, mình nghĩ thế) :D

Bạn tex thử xem sao mình chưa nghiên cứu kỹ về phần đó vì thời gian hơi bận một tí. Có gì thông tin thêm cho anh em biết để sử dụng dễ dàng hơn.

nguyenquocbaao

Bạn tex thử xem sao mình chưa nghiên cứu kỹ về phần đó vì thời gian hơi bận một tí. Có gì thông tin thêm cho anh em biết để sử dụng dễ dàng hơn.

Em cũng đồng ý kiến với anh Kojiro.Bồ này chắng có chút thông tin gì hết,chưa test nữa sao lại đem ra thế.Phải test thế nào mới đưa ra cho mọi người dùng chứ.Không thì phải nói là bản demo hay gì chứ.

Sai nguyên tắc post bài là không nêu tên phần mềm mà chỉ đưa công dụng. Cái này có đọc được SMS đâu:|
Muốn xem SMS đã xoá thì kết nối PCsuit rồi ấn vào tin nhắn, nó còn lưu trong đó đó, may ra còn đọc đựoc:)

MinhThang

Manager
Sai nguyên tắc post bài là không nêu tên phần mềm mà chỉ đưa công dụng. Cái này có đọc được SMS đâu:|
Muốn xem SMS đã xoá thì kết nối PCsuit rồi ấn vào tin nhắn, nó còn lưu trong đó đó, may ra còn đọc đựoc:)

Bạn đã tex chưa mà nói vậy bạn đọc kỹ tiêu đề chưa,cứ thử đi sao không xem được,những tn bạn xóa sẽ coi lại được mình nghĩ mình không sai như bạn nói đâu.Bài mình post lên trong PV không có bài nào mà mình không tex thử cả mình cũng không bao giờ lấy hình minh họa của ai ngoài máy của mình, còn mình và Kojiro chỉ trao đổi là tn lưu hay không lưu thôi,cái này nằm ngoài chủ đề của mình mong các bạn hiểu cho.
(Tin Nhắn trong ô màu đỏ đó bạn)

Chỉnh sửa cuối:

anhxike

uh, minhthang200679 ơi. nếu như mà mình chưa cài PM này mà các tin nhắn mình đã xóa trước kia, sau khi cài pm này thì nhưng tin nhắn trước đó có xem lại được không? cho mình hỏi thêm format máy rồi cài pm này có xem lại đc tin nhắn đã bị format ko?cám ơn bài post của bạn.

MinhThang

Manager
uh, minhthang200679 ơi. nếu như mà mình chưa cài PM này mà các tin nhắn mình đã xóa trước kia, sau khi cài pm này thì nhưng tin nhắn trước đó có xem lại được không? cho mình hỏi thêm format máy rồi cài pm này có xem lại đc tin nhắn đã bị format ko?cám ơn bài post của bạn.

PM này sau khi cài vào bạn sẽ xem được tn đã xóa trước đó vì mình tex thử thấy lượng tn quá nhiều nên không biết rõ là tin còn sau khi 4mat.Mình có một pm khác xem được tn sau khi máy đã 4mat nếu bạn cần mình sẽ gởi cho.

thienchanh99

minhthang200679 ------> Mình có một pm khác xem được tn sau khi máy đã 4mat nếu bạn cần mình sẽ gởi cho.
Bạn cho mình xin cái soft này với. thank bạn nhiều nhiều

MinhThang

Manager
minhthang200679 ------> Mình có một pm khác xem được tn sau khi máy đã 4mat nếu bạn cần mình sẽ gởi cho.
Bạn cho mình xin cái soft này với. thank bạn nhiều nhiều

Bạn tex thử xem có đúng lời quảng cáo không mình chưa tex,có gì thông báo lại nha.

2 phần mềm trên mình đã dùng thử. Thật là tuyệt vời.Các bạn xem tốt nhất trên máy tính bằng Office Excel

binhseu

Cho em hỏi làm thế nào để đổi font chữ cho cả xplore đấy, em xài cách đổi mà Mass memory ko bị sao cả. Chỉ được mỗi font hệ thống thôi !

MinhThang

Manager
Cho em hỏi làm thế nào để đổi font chữ cho cả xplore đấy, em xài cách đổi mà Mass memory ko bị sao cả. Chỉ được mỗi font hệ thống thôi !

Em mở X-Plore xong vào menu/tools/about/bấm 8/0/0 là ok.

sathu7888

MINHTHANG ơi,giúp mình chút nhé.mình rất thích bài này của cậu nhưng mình không biết cai đặt như thế nào,mình down về bung ra được một file,dùng thế nào đây giúp với nhé,cám ơn bạn nhiều nhé

Kojiro

Super V.I.P
MINHTHANG ơi,giúp mình chút nhé.mình rất thích bài này của cậu nhưng mình không biết cai đặt như thế nào,mình down về bung ra được một file,dùng thế nào đây giúp với nhé,cám ơn bạn nhiều nhé

Bung ra được 1 file thì bạn chép file đó vào máy, dùng FlieMan của máy cài đặt bình thường thôi mà. Đừng nói bạn chưa từng cài PM nào nha :D

MinhThang

Manager

Bạn chép pm vào thẻ nhớ điện thoại rồi mở trình quản lý file để tiến hành cài đặt, hoặc nối điện thoại với mấy tính bằng cap usb qua PC suite để cài.

sathu7888

nói thật mình cũng gà lắm.hướng dẫn cho mình nhé.pm là phần mềm gì,mà download ơ đâu,cho mình link nhé,mình đang rất cần vì chuyện riêng,cám ơn nhiều nhé