• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Xem tivi online các đài truyền hình Việt Nam trên s60v3 bằng Skyfire

Status
Không mở trả lời sau này.

langthang123

trọn gói thì phải là thuê bao trả sau phải khônh nhở??
thui dùng wifi khỏi phải tốn>:)

linhvnvip

updade enrror.bực mình thật máy em nó lại báo như thế mới đểu chứ em dùng N81 còn cài trên n95 lại ok.bác nào test thử trên N81 rồi cho em ý kiến với ức chế thật

luongxuanthai

cai nay ko dung tren N73 thi fai em cai vao chay thi no bao loi, chac chi may co wifi moi dung dc chan that.

Viết bài bằng tiếng Việt có dấu đầy đủ nhé!

Last edited by a moderator:

nguyenpa

Super V.I.P
Ko tốn tiền mới sợ dùng wifi mà báo kbs ào ào, nên dùng wifi ko nên dùng gprs ko thì bị viên màng túi :p

MinhThang

Manager
Ko tốn tiền mới sợ dùng wifi mà báo kbs ào ào, nên dùng wifi ko nên dùng gprs ko thì bị viên màng túi :p

Máy anh không nhận wifi được chắc do mạng yếu mới down file về sửa kết nối GPRS mà nghe em nói hú hồn,cái này đúng hay nhưng chắc chơi nó không xong.=))=))=))

viettranvtpt

Máy anh không nhận wifi được chắc do mạng yếu mới down file về sửa kết nối GPRS mà nghe em nói hú hồn,cái này đúng hay nhưng chắc chơi nó không xong.=))=))=))

Không xong quá đi chứ,em mới vào chưa đầy phút mà load hết 1126kB đây này:(,kiểm tra tiền thấy nó vẫn chưa trừ.Cái này mà dùng gprs chắc chết tiền.
:((

Zenki

Super V.I.P
Không xong quá đi chứ,em mới vào chưa đầy phút mà load hết 1126kB đây này:(,kiểm tra tiền thấy nó vẫn chưa trừ.Cái này mà dùng gprs chắc chết tiền.
:((

Chắc nó dồn 1 lần nó trừ cho khỏe đó mà :D Coi cho sướng đi rồi cuối tháng trả tiền cho sướng :D

die_for_love_vn

Mình hôm nay cả ngày thử thấy ok. Các bác ở trong nước dùng GPRS công nhận la tốn thật:(. Nói chung là pm này hay, lâu lắm rồi kô được nghe VOV. Hôm nay nghe thật đã quá. Thanks Nguyenpa

vnpt1706

Những máy không có wifi thì dùng GPRS chủ yếu cho biết thôi (50 đồng /10kb lận đấy)

hnt20042000

bữa nay vittel có 1/1kb thôi bác ạ. xài cho lồi mắt ra đề rồi cũng chết, free wifi tốt hơn

vthnhon

Sao không cài được cho N81 8G nhỉ . Nó báo lỗi cập nhật là thế nào .

nguyenvansang

Well-Known Member
Ơ em tưởng GPRS trọn gói thì xem tẹt ga mờ! Mobi 137k/th - Viteo =... ko biết luôn :D

vthnhon

2 bạn Nguyên Ba và Minh Thắng ơi máy mình cũng đã hack rồi - cũng chưa cài bản nào hết mà vẫn bị lỗi cập nhật .

Status
Không mở trả lời sau này.