• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Xem Tivi trên Realplayer không cần phần mềm [14/01/2012]

dekisugi17

Gửi các bạn đường link xem TIVI miễn phí, chỉ tính phí dung lượng GPRS, (Wifi thì miễn phí :)):))). Mình đã mua 15k trên http://gotv.vn để kiếm đường link về share cho các bạn!!! >:)>:). Link Live 100%, đã test trên 2 máy C5-03 và C6-00.

Download Now!!

Hướng dẫn: Download về. Giải nén. Bỏ vào thẻ nhớ. Bật Realplayer. Liên kết Luồng. Xem :D:D

File mình gửi gồm 8 kênh:
VTV3:
VTC2:
VTC11:
FunMovie: Bao gồm các fim hài như Mr.Bean, Hỏi Xoáy Đáp Xoay, Những đoạn phim ngắn dzui nhộn...
MaxTv: Phim
MoviesTV: Phim hành động có phụ đề
Itv: Kênh ca nhạc
KidsTV: Kênh trẻ em.

Bạn nào đi xa mà muốn xem trên 3G, GPRS, thì sử dụng gói trọn gói dung lượng (40k/tháng). Bên Viettel của mình là MIMAX. Bên Mobi là gì mà quảng cáo trên TV hoài quên òi!! :)):))

Chúc các bạn thành công!!!

dekisugi17

Liên kết luồng chỗ nào mình làm thế mà chưa xem được

Có chữ "liên kết luồng" trong Realplayer đó bạn!! Bấm zô nóa dò link trong thẻ nhớ. Xong thì bấm zô mấy cái link đã kiếm là koi dc!! ^^

huyhieu901

bạn vô chỗ bạn giải nén file bấm trực tiếp vào file vừa giải nén là được !!!

dekisugi17

bạn vô chỗ bạn giải nén file bấm trực tiếp vào file vừa giải nén là được !!!
Cách này cũng dc đấy bạn!!! ^^ Hiện mình đang kiếm mấy link khác, thêm nhiều kênh, dzề quê chơi mà lúc nào chán thì mở xem tivi cũng hay!! ^^

thephuong001

Được rồi nhưng lúc nào cần xem phải mở xplorE lên cũng hơi bất tiện. Mà xem bằng gprs thì bị xước và hơi giật

huyhieu901

Được rồi nhưng lúc nào cần xem phải mở xplorE lên cũng hơi bất tiện. Mà xem bằng gprs thì bị xước và hơi giật

cần j phải bật xplore lên bạn. Bạn chưa giải nén ra ah ????

saccerwin

chủ thớt nhớ kiếm nhiều kênh nữa nha....nhiều kênh phim hài càng tốt...với phim hành động nữa...

dekisugi17

chủ thớt nhớ kiếm nhiều kênh nữa nha....nhiều kênh phim hài càng tốt...với phim hành động nữa...
Hiện mình vẫn đang kiếm!! ^^. Dzì bi h các đường link đều mã hóa dạng rtmp:// và đuôi .stream hết việc kiếm càng khó hơn!! Tại Realplayer đọc .stream đọc dở quá (Đã test, koi quá giựt và ko có tiếng). Nên kiếm link file đuôi .sdp càng khó hơn nữa!! @@

ụ, mình dùng gprs, test trên 5233 hình vụn và gjat quá :((
Đổi qua 3G đi bạn!! ^^. Chuyển thuê bao 40k/tháng!!! Sẵn dùng điện thoại làm Modem ngon lành cho Laptop lun!!! Quá tuyệt!!! Chơi Games Online vẫn tốt (Đã test trên games Audition và Warcraft Dota :D!!)