• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Xem Tivi trên Realplayer không cần phần mềm [14/01/2012]

máy 5233 có đăng kí được 3G để xem không các b nhỉ?mình định đăng kí mak k bít có dùng được k? :(

wuslion

5233 gprs xem vẫn ngon :)) (chắc tại sóng chỗ mình mạnh) nhưng lâu lâu vẫn chờ buff :p
nếu mà nét chắc khỏi xem quá :D
mà sao mình thấy trên site gotv có yantv, yeah1, htv7... mà sao ko thấy stream nhỉ, hay tại họ chưa cung cấp mấy kênh này :-?

dekisugi17

5233 gprs xem vẫn ngon :)) (chắc tại sóng chỗ mình mạnh) nhưng lâu lâu vẫn chờ buff :p
nếu mà nét chắc khỏi xem quá :D
mà sao mình thấy trên site gotv có yantv, yeah1, htv7... mà sao ko thấy stream nhỉ, hay tại họ chưa cung cấp mấy kênh này :-?

Hiện mình vẫn chưa có mấy kênh này!!! Mới có 8 kênh à!! Nếu có mình sẽ update thêm sau!! :D.

Loveanhia

Thank, đã test trên 5230, mình dùng gói 40k/tháng xem khá mượt ;)). Hình như CFW thì RealPlayer không có Liên kết luồng. Còn máy chạy OFW thì mới có Liên Kết luồng

chipheoc6

chính xác là CFW k có liên kết luồng.hihi x6 xem muot chứ làm gì giật đâu mà bác nào ở trên nói giât nhỉ?minh xài 3G tháng 25k thui:D

deconleonui

bạn ơi , mình dùng 5233 mà xem giật wa . có cách nào xem mượt hơn đc ko ? cho mình hỏi cách đăng ký dùng gói 40k/tháng luôn . mình dùng viettel
:(

a2king

Khi mình bam vào file để xem thì máy mình baảo:"xác định điểm truy cập mậc định trc" vậy là sao? Có ai júp mình với...mình dùng N97 xem bằng wifi...

congocontra

Đã test thành công trên 5800 chạy mượt chất lượng hình ảnh khá tốt cỡ các nhà mạng đang cung cấp.

Loveanhia

hix, máy của mình chạy mượt, nhưng tất cả các kênh đều không xem nổi 20s.
Lúc đầu nó loading và chạy trơn chu, sau khoảng hơn 10s thì nó dừng và load tiếp. Sau đoạn đó thì " Kết nối bị ngắt, bạn có muốn kết nối lại ? ".
Có 2 lựa chọn có và không thì đều như nhau, bấn vào có hay không thì nó đều đẩy ra ngoài @@!
Có bác nào bị như mình ko ?
Mình vẫn xem trên Youtube bình thường

Xmen86

Um, Mình cũng thỉnh thoảng bị như vậy, chắc mất kết nối hay đường truyền yếu thì phải

dekisugi17

Mình xem vẫn bình thường!! Mún chạy mượt,bạn nên nâng cấp 3G cho ngon!! ^^

Xmen86

Mình xem vẫn bình thường!! Mún chạy mượt,bạn nên nâng cấp 3G cho ngon!! ^^

mình đang dùng gói 40k mobi, cột sóng lúc nào cũng 3.5G và luôn đầy, xem youtube tương đối được, còn với cái này thỉnh thoảng bị văng, đã thiết lập thời gian không giới hạn trong cài đặt luồng rồi.

dekisugi17

mình đang dùng gói 40k mobi, cột sóng lúc nào cũng 3.5G và luôn đầy, xem youtube tương đối được, còn với cái này thỉnh thoảng bị văng, đã thiết lập thời gian không giới hạn trong cài đặt luồng rồi.

Cái này mình cũng hok rõ!! Bạn thử 1 chương trình tốc độ đường truyền là bao nhiêu xem? Nếu số lượng Download, Upload >40kb/s là đang 3g. Còn <30kb/s là vẫn EDGE đó!!!