• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Xem Tivi trên Realplayer không cần phần mềm [14/01/2012]

Xmen86

GPRS yếu quá, load k nổi

Nếu bạn dùng mobi thì trong số link mình up có cả cho 2G nữa đó, để tiện lợi thì nên giải nén live 2G thôi. Tốc độ chỉ 76 kbit/s nhưng xem cũng tương đối mượt, còn 3G thì 105 kbit/s khá nét, rất ít khi nhoè hình.

Chỉnh sửa cuối:

kakavedau88

:-?thanh bac nhe! e dung con c5-03. bua gio di tim phan mem xem tivi ma khong co pm nao chay dc ca! may nho co bac! nhung bac co thm link cac kenh khac nua khong?;;)
Khi mình bam vào file để xem thì máy mình baảo:"xác định điểm truy cập mậc định trc" vậy là sao? Có ai júp mình với...mình dùng N97 xem bằng wifi...

minh ddung con c5-03 minh vao bang 3g chay muot tuyet voi do! neu nhu bn vo bang wifi thi ban phai vao quanlyketnoi xac dinh diem truy cap da
vui lòng viết tiếng việt có dấu

Last edited by a moderator:

Boybuontg

cái này là cái liên kết luồng , lúc trước mình sưu tầm được 20 kênh mà xem tốn dung lượng kinh lắm .

nobita17

bác hướng dẩn mình download trên wapru bằng dt với. Mình down hoài ko dc

giacmobennguoi

Đã test.good thật. xem bang 3g mobifone tốc độ 256kb(do đã hết 400Mb free) mà ko bị giật. Thanks chủ thớt

minhhoboi

Con gà chết I8910 chả xem được kenh nào hết cứ báo không kết nối được

chán chán chán quá:((

có cái nào cho riêng thằng I8910 này hem chủ thớt...

dekisugi17

Con gà chết I8910 chả xem được kenh nào hết cứ báo không kết nối được

chán chán chán quá:((

có cái nào cho riêng thằng I8910 này hem chủ thớt...

Thường thì Nokia thì mặc định có chương trình Realplayer. Còn máy bạn Samsung nên mình cũng hok bik giúp sao h? :D!!

minhhoboi

Máy SS i8901 HD củng hổ trợ Realplayer Version ( S60 HX cvs_210_20090331:22:00:00utc 31 Mar 2009 4:00 (5)
Hay do phiên bản mình sài quá củ.Có thể up lên bản khác không mấy bạn...

Kitmit

Mình Flash fw này rồi sao vô realplayer không thấy mục liên kết luồng nữa.