• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Xem Tivi trên Realplayer không cần phần mềm [14/01/2012]

saccerwin

đây là đường link liên kết xem tivi dành cho bác máy không có liên kết luồng....thực chất đây là 1 trang wed online xem tivi nhưng xem qua realplayer và cũng khá là đầy đủ kênh gồm sctv1 đến 9
kênh 18+ , 1 số kênh nước ngoài..vv.vv..tự khám phá nha
http://duongs2mai.xtgem.com/XEM_TV_ONLINE.

hdgv

tại sao mình click vô link, chuyển qua realplay đều báo như vậy. VD kênh vtv3. Mình dùng x6, mạng viettel, 3g thoải mái. Show hàng thử xem nào.

dekisugi17

đã test rồi nhé cậu....có cần mình cho hình ảnh không....

Chạy dc, có âm thanh và hình ảnh không bạn? Mình thấy đuôi là .stream, hùi đóa mình cóa sử dụng qua link .stream, chạy dc, nhưng lại chạy hok nổi!!

saccerwin

Chạy dc, có âm thanh và hình ảnh không bạn? Mình thấy đuôi là .stream, hùi đóa mình cóa sử dụng qua link .stream, chạy dc, nhưng lại chạy hok nổi!!

Có âm thanh và hình ảnh đó tuy nhiên hình ảnh kô rõ nét bằng cái trên của cậu

mybaby13

Có âm thanh và hình ảnh đó tuy nhiên hình ảnh kô rõ nét bằng cái trên của cậu

Cũng tạm ổn nhưng mình chỉ xem được có mấy kênh vtc àk.còn lại nó toàn báo la ko đủ băng thông vs ko thể phát media clip.màk nó giật wá hay la gprs ko xem nổi nhỉ.nhờ mn chỉ giáo.

saccerwin

Cũng tạm ổn nhưng mình chỉ xem được có mấy kênh vtc àk.còn lại nó toàn báo la ko đủ băng thông vs ko thể phát media clip.màk nó giật wá hay la gprs ko xem nổi nhỉ.nhờ mn chỉ giáo.
mình xem bằng 3g...lúc vào mạng thì 3.5g nên coi bình thường ah...chỉ tội hình ảnh không đẹp với lại đem cái xem tivi này chủ yếu ra đường khoe với bạn bè...ở nhà coi cáp nhà sướng hơn..vừa màn ảnh đẹp lại đỡ tốn tiền=))

mybaby13

mình xem bằng 3g...lúc vào mạng thì 3.5g nên coi bình thường ah...chỉ tội hình ảnh không đẹp với lại đem cái xem tivi này chủ yếu ra đường khoe với bạn bè...ở nhà coi cáp nhà sướng hơn..vừa màn ảnh đẹp lại đỡ tốn tiền=))

Nhắc đến tốn tiền mới nhớ.mình mới vào xem rất ok khoảng 1phút là nó bị giật thoát ra lại kiểm tra tk mất gần 2k.hjx tức wá xóa luôn.

dekisugi17

Nhắc đến tốn tiền mới nhớ.mình mới vào xem rất ok khoảng 1phút là nó bị giật thoát ra lại kiểm tra tk mất gần 2k.hjx tức wá xóa luôn.

Xài cái nì phải đăng kí trọn gói GPRS hoặc bạn xài wifi thì mới ổn!! ^^

mybaby13

Xài cái nì phải đăng kí trọn gói GPRS hoặc bạn xài wifi thì mới ổn!! ^^

Mình xài sim hsinh của viettel ko đổi gói cứơc được.màk bây jờ mình đổi sim viettel khác thì phải đăng ký gói cước nào mới trọn gói.

dekisugi17

Mình xài sim hsinh của viettel ko đổi gói cứơc được.màk bây jờ mình đổi sim viettel khác thì phải đăng ký gói cước nào mới trọn gói.

Gói trọn gói xài sim nào cũng dc mà bạn!! Hiện mình đang xài sim sinh viên viettel nà!! Bạn dzô trang web vietteltelecom.vn để xem chi tiết!!

xsamxungx

cái này xem k tốn tiền bà con dùng cho mạng mobi nha mình thấy rất là oke dùng gprs hoặc 3g không tốn dung lượng luôn free
[hide]http://www.mediafire.com/?tqs9u9ogmptgtfq[/hide]
chép vào thẻ và xem free thấy hay thì thank lấy tinh thần nha ae