• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

XIN ƯỚC NGUYỆN TRỞ THÀNH SỰ THẬT Part2

Status
Không mở trả lời sau này.

tinh_la_gi

Administrator
TLG biết các bạn sẽ hỏi ước nguyện của TLG là gì ?
Nhưng xin cho TLG giử lai.

TLG lập topic này rất mong anh em vào và chia sẽ cho TLG 1 chút ước nguyện của anh em ... để ước nguyện của TLG được thành sự thật ... nhưng nêu không thể thành sự thật TLG củng sẽ xin gửi lời cảm ơn đến những anh em đã chia sẽ 1 phần ước nguyện của mình cho TLG

@P.A TLG treo lên chú ý đến ngày đó TLG sẽ tự tay đưa xuống...cám ơn P.A

Part 2
Có thể bạn không tin vào việc chia sẽ ước mơ nhưng TLG tin và điều đó vậy nên TLG tiếp tục open lại topic này
Nếu một ngày nào đó có anh em nào vào đây và cảm nhận được niềm tin đó hãy tiếp tục chia sẽ ước mơ của mình

TLG

Auto

E ước sáng mai là 2010 :)
Sáng mốt là 2011 ;)
Ước sao 2năm trôi wa thật nhanh :(
Posted via Mobile Device

tinh_la_gi

Administrator
Cám ơn anh em đã vào....xin hảy chia sẽ ước nguyện của bạn ... để cầu cho Ước Nguyện của TLG thành sự thật...

Một lần nửa cám ơn các anh em

AnhTu

Super V.I.P
Ước nguyện của mình là mọi điều ước của tất cả các bạn sẽ trở thành hiện thực.

Kojiro

Super V.I.P
Ước gì mọi người đều hoàn mỹ, không có hỉ nộ ái ố. Mọi người được đối xử ngang nhau và công bằng.

Ước thì nhiều, chỉ xin tóm lại "xin ước nguyện thành sự thật"

ttvn91

Ước gì mọi thứ trên đời này đều mang 1 kết cục có hậu được như phim!

Caohieu88

Lễ cả năm không bằng rằm tháng giêng. Mỗi người có tâm ắt sẽ có thành công và đạt được điều mình mong muốn!

HHN

Well-Known Member
Mình ước tất cả các điều ước của các bạn đều thành sự thật, đó là điều mình ước. :)

phamcongli

Ước gì mình tăng được 15kg .
Ước gì mình tìm được " một nửa " của mình .
Ước gì mình trúng vé số 20 triệu .
Ước gì các tất cả các điều ước trên của mình và các bạn đều trở thành sự thật .
Hix , có lẽ mình hơi tham nhỉ , nhưng dù gì thì mình cũng mong muốn các điều trên sẽ thành sự thật ...

PhuongAnh

Ước gì cho cuộc sống luôn được bình an.
Ước gì 1 tháng trôi qua thật là nhanh.
Ước gì cho mình được gặp lại 1 người.

Status
Không mở trả lời sau này.