• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

XIN ƯỚC NGUYỆN TRỞ THÀNH SỰ THẬT Part2

Status
Không mở trả lời sau này.

tinh_la_gi

Administrator
Ước và ước cho điều ước thành sự thật ! Giờ vẩn sẽ chỉ là ước và ước .

AnhPheCT

Ước gì sáng ngủ đậy Con HTC Touch Dual biến thành HTC Touch 3G !!!! Hoặc IPhone 3G thì còn gì bằng!!! Đang thèm quá!!! Mới dành được có 7Chai!!! Chưa đủ ha ha!!

HuynhThanh

Ước gì có 365 chú dế! Để mỗi ngày mình xài 1 cái! Điều không tưởng! Ha Ha!

Uhm quên! Còn 1 điều ước nữa là ngày mai sẽ được lên VIP. Hi.Hi

Chỉnh sửa cuối:

tinh_la_gi

Administrator
Ước cho ngày ấy thành sự thật..ước cho mọi điều được thuân lợi..ước anh em luôn bên tôi

AnhPheCT

Ôi ước Nguyện hơi bị hụt rồi!!! Tiễn con Touch Dual đi là thật nhưng Ko rướt nỗi con Touch 3G mà cỗng con Touch II về!!! HardSPL phải nhờ Bác Quang tư vấn 1 đêm qua Yahoo! Nhưng dù sao cũng xong!!! Ước gì sáng trúng luôn số.....!!!

tinh_la_gi

Administrator
hảy ước và thực hiện điều ước đi các bạn...ước sẽ có thêm nhiều điều ước nửa ...

NguyenThanhTuan

Super V.I.P
Mấy khi ước trở thành hiện thực đâu , sống sao cho vui vẻ , sống cho hết mình , sống cho bản thân , sống vì mọi người , cố gắng phấn đâu hết sức thì dù thành hay bại cũng cảm thấy ko tiếc , nhưng mà sống cũng cần ước mơ , chứ đừng nguyện cầu sẽ không thành đâu :D . Tự nhiên thấy buốn buồn nói nhảm haha

shadow141206

Ước sao cho mọi người đều có cuộc sống thoải mái hơn, và trở nên tốt hơn. Life's so complex :(:(:(

tinh_la_gi

Administrator
dem van vao du co hay ko nhung dieu uoc..
Dem nay cung ko ngoai le duoc..rat tiec time nay ol bag mobile nen ko an thank duoc..hen ngay ve se an lai..

Uoc cho coi doi nay ko ai fai buon
Posted via Mobile Device

Status
Không mở trả lời sau này.