• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

XIN ƯỚC NGUYỆN TRỞ THÀNH SỰ THẬT Part2

Status
Không mở trả lời sau này.

tinh_la_gi

Administrator
uoc nguyen cung se chi la uoc nguyen..cam on all ae..
Nho ai do khoa topic va ha chu y giup.
Posted via Mobile Device

tinh_la_gi

Administrator
Part 2
Có thể bạn không tin vào việc chia sẽ ước mơ nhưng TLG tin và điều đó vậy nên TLG tiếp tục open lại topic này
Nếu một ngày nào đó có anh em nào vào đây và cảm nhận được niềm tin đó hãy tiếp tục chia sẽ ước mơ của mình

TLG

abcviet

Bổ xung!
Ước rằng
:
đừng vì tiền mà bạc tình!
đừnng vì bạc mà bội nghĩa!

poison071089

Ước gì những điều chúng ta ước ko còng là điều ước nữa!
Posted via Mobile Device

Anhtoitb

Nếu ai đó muốn ước nguyện trở thành sự thật hãy đọc Thông điệp may mắn mà mình đính kèm theo đây nhé!

PhuongAnh

Ước gì đừng có chuyện gì xảy ra với mình nữa
Ước gì trên trái đất chỉ còn mình mình :((
:((

tinh_la_gi

Administrator
Nếu ai đó muốn ước nguyện trở thành sự thật hãy đọc Thông điệp may mắn mà mình đính kèm theo đây nhé!
Ui một thông điệp thật hay và thật ý nghĩa...đọc rất hay..giá mà kông có phần bắt phải tuyên truyền tiếp 20 bản thì sẽ có nhiều giá trị hơn...
Xin gửi thông điệp này đến các bạn sẽ vào topic này sau bài viết của TLG

tinh_la_gi

Administrator
Ước gì sẽ không còn ai phải ước vì khi ấy mọi thức đểu hoàn mỹ và tốt đẹp !!! Cuộc sống đúng là cuộc sống :((

AnhPheCT

Ước gì con HTC Kiaser về đến Cần Thơ với Rom mới!! Đợi hơi bị lâu!! Chúc sức khỏe mọi người!!

PhuongAnh

Ước gì sẽ không còn ai phải ước vì khi ấy mọi thức đểu hoàn mỹ và tốt đẹp !!! Cuộc sống đúng là cuộc sống :((

Nếu không ai có điều ước thì đó không còn là cuộc sống nữa em ah.Cuộc sống luôn luôn không theo những gì ta muốn hết cả.Chúc em ngày càng vui vẻ và hạnh phúc.

AnhPheCT

Xin chia sẽ!! Hoàn cảnh của Mod. SonBlack!!

SonBlack: Đây là hình ảnh gia đình Sơn bây giờ (Sơn, mẹ và anh trai cùng mẹ khác cha)
Sơn thì ở Sài Gòn.
Mẹ Sơn ở Bệnh Viện (mất trí nhớ tuổi già)
Ba Sơn thì đã mất tháng 5/2005 rồi!
Còn nhà thì để trống.
Trời kêu ai nấy dạ! Điều quan trọng là mình chỉ muốn cho mọi người biết bây giờ gia đình Sơn như vậy mà thôi!
Còn nước còn tát, hết nước thì tát sình vậy!

Các ACE ơi có nhận ra ai đây ko??...!!

http://diendan.nguyenduyhieu8790.net/viewthread.php?tid=66

Chúc Bác mau lành bệnh và khoẻ!! Chúc Mod luôn lạc quan hơn trong cuộc sống!! Cảm ơn rất nhiều!! về tấc cả!!

Chỉnh sửa cuối:

tinh_la_gi

Administrator
Có một lúc nào đó tôi hay bạn..mà chắc tôi .. ngay lúc này đây...đang nghe một ca khúc tôi nghe "Love You Forever" và rồi chọt nhói tim đau khi thấy rằng ca khác đang hát về chính cuộc đời mình... hay có một điều gì đó rất lạ - một chút đồng cảm - một chút gần - một chút xa ...

Bạn có như tôi lúc này !!!

Nếu ca khúc không làm tôi có cảm xúc ấy chắc tôi đã ko ước
Nếu có phải vô tình nghe lại ca khúc ấy tôi củng xin được nghe

HotelHoangMinh

ƯỚC GÌ...ƯỚC GÌ...THÔI KHÔNG ƯỚC VÌ MÌNH BIẾT ƯỚC MƠ VẪN CHỈ LÀ MƠ ƯỚC KHÔNG BAO GIỜ TRỞ THÀNH HIỆN THỰC. NÊN BẰNG LÒNG VỚI THỰC TẠI THÌ SẼ THẤY CUỘC ĐỜI NÀY ĐẸP VÀ ĐÁNG QUÝ BIẾT BAO.

Status
Không mở trả lời sau này.