• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Xin ý kiến về ROM cho BA :D

myGenio

Tôi làm ROM cũng vì muốn chia sẻ với cộng đồng. Nếu bạn chỉ chê bai để 'tiện mồm' hay để 'chơi' thì mong bạn không tiếp tục comment trong topic này và thay thế bằng việc cook những bản ROM như bạn nói và chia sẻ với cộng đồng người dùng Blue Angel!

Chán cho đồng chí này ghê, người ta nói một đằng lại đi hiểu một nẻo,những gì tôi nói trên là bênh vực chủ thớt cùng những ai đang dùng BA vậy mà nói tôi nói chơi. có ROM nào của bạn mà tôi ko thử dùng đâu( có thank đầy đủ mà) điều đó cho thấy là ko thích rom cua bạn thì tôi đâu có ham dùng và tets. chỉ có những người tâm huyết như bạn thì mới mất thời giờ công sức chứ, một lần nữa xin đừng hiểu lầm mất lòng thảo của nhau.

hackingtheinbox

phù ! sắp làm bài HK xong rồi. 5 ngày nữa chấm bài.
project style - windows mobile 7 ultimate incomplete - ngày mai sẽ giới thiệu vài hình ảnh demo. anh em chú ý đón đọc, góp ý, góp công.
vài thông tin:
- phát triển trên nền 28008 core 1 by tebaomang. + WAD 2.5
- 90% style Windows 7
- 2,5 Mb used
....
kêu gọi mọi người biết xài photoshop or illus chuẩn bị cống hiến cùng BA
Posted via Mobile Device

quangtran2s

phù ! sắp làm bài HK xong rồi. 5 ngày nữa chấm bài.
project style - windows mobile 7 ultimate incomplete - ngày mai sẽ giới thiệu vài hình ảnh demo. anh em chú ý đón đọc, góp ý, góp công.
vài thông tin:
- phát triển trên nền 28008 core 1 by tebaomang. + WAD 2.5
- 90% style Windows 7
- 2,5 Mb used
....
kêu gọi mọi người biết xài photoshop or illus chuẩn bị cống hiến cùng BA
Posted via Mobile Device

hay quá!
mình ko biết nhiều về ps nhưng cũng biết test:)):)):))
dạo này bỗng nhiên thấy vui vì ae ba quay trở lại khá là đông đảo!=D>=D>

hvanet

Có ra lò kịp Tết Tây không vậy bác hacking...?:-? Các ae hỗ trợ bác hacking...nhanh lên để chào năm mới đi!:))=D>

hvanet

2 bác hacking... và tebaomang, kẻ tung người hứng cứ nhá hàng mà ko cho ae xài gì hết, hic..hic..buồn ghê:(:mad:)

tebaomang

2 bác hacking... và tebaomang, kẻ tung người hứng cứ nhá hàng mà ko cho ae xài gì hết, hic..hic..buồn ghê:(:mad:)

Cứ từ từ. đang test lại. mai em xuất chuồng theme portrait. còn ROM tích hợp thì phải 2 tuần trc tết (vì em còn phải thi nữua )

hvanet

Cứ từ từ. đang test lại. mai em xuất chuồng theme portrait. còn ROM tích hợp thì phải 2 tuần trc tết (vì em còn phải thi nữua )

Tại vì ngứa ngáy tay chân mà lại "thất nghiệp" nên sốt ruột ấy mà, thông cảm nhé:D8-|

hoangyenxinhdep

Vừa thay mic mới cho BA (lâu lâu ko tháo máy ra thấy nhớ nhớ, tháo ra mà ko thay gì thì thấy thiếu thiếu). Tiện thể đợi rom mới đây.....hồi hộp quá (đúng là BA chống chỉ định với người iếu tim)