• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

xyzMusic Control- Lắc tay chuyển nhạc dễ hơn mọi phần mềm khác

winter612

e dung con N82 nhung hieu sao khi cai keypress 1.06 vao thi may lai bao' k dc.lam tnao bi h ha cac anh,cac anh giup e voi

lephunghien

Em cài và đã dùng được trên con N95 31.0.017.nhưng mà lúc cài o Fw trước thì dùng được phím Hide còn trên Fw này thì không dùng được phím Hide.có phải lỗi này do Fw không anh, có khắc phục được không?

nhocpro

em dùng n95-2 fw31 cài vao ok nhưng khi chạy nó tự động bị bật ra. huynh nào bít giải thix giùm em cái

whitestone266

em làm đúng nhu bài hướng dẫn , cài đủ tất cả các phần mền, nhưng sao kich vào biểu tượng thì xyzMusic không chạy được, nó chỉ chớp 1 thôi ah.
xin các huynh đệ chỉ giúp.
thanks

Caominh171

em làm đúng nhu bài hướng dẫn , cài đủ tất cả các phần mền, nhưng sao kich vào biểu tượng thì xyzMusic không chạy được, nó chỉ chớp 1 thôi ah.
xin các huynh đệ chỉ giúp.
thanks

Bạn chắc đã cài đủ bộ python chưa?

Posted via Mobile Device

bep1102

anh ơi em có con N82 Down cái phần mềm đấy về không cái được cái nào.nó cứ báo chính chỉ gì gì đó.anh làm ơn giúp em với...

trieuthienlong

Mình cài theo hướng dẫn hít ùi! Sao mà khi cài megapymoulde paclk 1.51 nó cứ báo update error mãi ko hiểu nữa!! :| giúp mình với! mình xài n95

MinhThang

Manager
Mình cài theo hướng dẫn hít ùi! Sao mà khi cài megapymoulde paclk 1.51 nó cứ báo update error mãi ko hiểu nữa!! :| giúp mình với! mình xài n95

Nghĩa là trong máy bạn đã có 1 bản rồi, bạn vào App.mgr remove đi rồi mới cài được.

littlecowboyz

cho mình hỏi.mình đã cài đầy đủ tất cả,nhưng chương trình xyzmusic ko chạy.ko biết có cách nào giải quyết ko?bạn giúp mình với.mình đang dùng N82

Auto

cho mình hỏi.mình đã cài đầy đủ tất cả,nhưng chương trình xyzmusic ko chạy.ko biết có cách nào giải quyết ko?bạn giúp mình với.mình đang dùng N82
Bạn cài đúng như hd k nè!
Có thiếu chi tiết gì k, bạn thử restar đt lại đi.
Posted via Mobile Device

littlecowboyz

Bạn cài đúng như hd k nè!
Có thiếu chi tiết gì k, bạn thử restar đt lại đi.
Posted via Mobile Device

mình cài theo hướng dẫn ở cuối trang 4,cài tất cả ok nhưng trong mục Applications có tên chương trính xyzmusic nhưng ko có icon (icon trắng),bấm nút Galerry (ko biết có phải cái nút cạnh nút chụp hình bên hông máy hem ta???) thì nó ko báo gì mà chạy Gallery.Giữ nút Menu cũng ko thấy chương trình xyz đang chạy T_T.Ai giúp mình vói,thích chương trình này lắm.

Auto

mình cài theo hướng dẫn ở cuối trang 4,cài tất cả ok nhưng trong mục Applications có tên chương trính xyzmusic nhưng ko có icon (icon trắng),bấm nút Galerry (ko biết có phải cái nút cạnh nút chụp hình bên hông máy hem ta???) thì nó ko báo gì mà chạy Gallery.Giữ nút Menu cũng ko thấy chương trình xyz đang chạy T_T.Ai giúp mình vói,thích chương trình này lắm.
Bạn vào trình phát nhạc rồi ẩn nó đi, tiếp theo vào pm và chạy ẩn nó luôn ^^ rồi quay lại trình phát nhạc và lắc thử!
Đúng là nút đó rồi í!
Posted via Mobile Device

littlecowboyz

Bạn vào trình phát nhạc rồi ẩn nó đi, tiếp theo vào pm và chạy ẩn nó luôn ^^ rồi quay lại trình phát nhạc và lắc thử!
Đúng là nút đó rồi í!
Posted via Mobile Device

Hix,cái chương trình xyzMusic nó không chạy.Mình cũng bó tay.Ai có cách khắc phục hok?Help me please

white_knight_zz

mình cũng bị hiện tượng giống y chang bạn littlecowboyz luôn :( cài vào hết rồi, cả hướng dẫn của bạn gì đó ở trang 4. cài tất cả đều ok hết. trong ứng dụng cũng có xyzMusic nhưng ko thấy icon của nó, thấy mỗi cái tên. bấm nút garely thì nó vào garely luôn chứ ko on/off jì cả. giữ nút menu cũng ko thấy nó xuất hiện

maximux3000

Mình ko có file python cho S60v3 trong file down về ko có file python bạn cho mình links down nhé thanks

maximux3000

cài mà nó cứ báo lỗi cập nhật ko àh ai chỉ giúp với, đã cài cái python trên diễn đàn