• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

xyzMusic Control- Lắc tay chuyển nhạc dễ hơn mọi phần mềm khác

MinhNguyen_4984

bó tay roài ... bác chủ topic oy ... tớ làm đầy đủ hết các bước rồi ... nhung cái Icon của PM chỉ có tên chứ ko có hình nhấn vào thì nó đơ đơ lun ... vào Gallery chạy ẩn rồi vài PM cũng ko đc ... lắc mún rớt cái điện thoại roài :((

Caominh171

bó tay roài ... bác chủ topic oy ... tớ làm đầy đủ hết các bước rồi ... nhung cái Icon của PM chỉ có tên chứ ko có hình nhấn vào thì nó đơ đơ lun ... vào Gallery chạy ẩn rồi vài PM cũng ko đc ... lắc mún rớt cái điện thoại roài :((

Ngộ nhỉ, máy mình vừa 4mat nè, cài lại vẫn đc như thường :-?

hu hu không ai trả lời em hết. Em mới từ Wimo chuyển sang đây nên còn thắc mắt vài chỗ như là phần mêm này nó hoạt động bằng cách nào ( em thấy trên mạng nó nói là nhờ vào con sesor cam ứng ánh sáng nên không đc hiểu cho lắm) nhờ các bác nào biết rõ giải đáp cho mình, thanks nhiều

tu2179

Mình cài trên N82 bản việt hóa của Kiều Phong thì khi ấn vào nó không vào được. Nó đẩy ra luôn, Có ai biết tại sao không.

cesc_1891

Với những máy cài lần đầu thì thực hiện các bước sau, các bạn chú ý làm đủ nhé:

- Cài python bản 1.41 trở lên vào bộ nhớ máy.
- Cài keypress 1.06 vào bộ nhớ máy.
- Cài megapymoulde paclk 1.51 hoặc bản cao hơn, mình luôn khuyến khích cài bản 1.51 để ít bị lỗi. Khi cài megapy thì sẽ có một bảng hiện ra các ô có dấu tick, bạn tìm dòng keypress rồi bỏ dấu tích ở đó đi để tránh update error.
- Cài tiếp xyzwrs vào bộ nhớ máy.

Máy em là E65 ... chưa có chương trình nào của anh nói ở trên ... các anh có thể gửi em mấy cái link down dc ko ?

quyhutmau

Máy 6110 đã hack thành công cài có được ko mấy anh :D Em cài rùi mà sao ko mở lên được ???

manh1507

Cài megapymoulde em cài nó cứ bị báo là lỗi cập nhập anh ạ, mà nó cứ cài thằng luôn, ko hỏi cài vào máy hay thẻ j cả, ai biết chỉ em

sontrang8387

Em da download được về nhưng cài Keypress_1.06 lại báo lỗi cập nhật là sao, em đang dùng máy N96 đã hack.:-?:-?

mylovebabylove

Help me

Mình xài N95 - 8G V31.0.0.015
Máy đã hack rồi, mình cũng làm theo hướng dẫn của bạn từng bước, cũng nhận,cũng lên icon, cũng chạy trong nền, mở nhạc ra lắc muốn bay điện thoại mà vẫn không thấy gì hết. Ai biết chỉ giúp mình với
Mình ở TPHCM phone 0937 309930. Mình tên Đức

HEPL ME !!!:-/

nguyenson_44

Tính năng thì hay thật. Nhưng điều khiển chưa quen nên bị treo máy tới 02 lần. Bùn wa gỡ ra lun òi.