• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

xyzMusic Control- Lắc tay chuyển nhạc dễ hơn mọi phần mềm khác

lephunghien

làm như bạn vẫn bị update error, chẳng hiểu sao nữa, máy đã hack rồi mà
làm theo từng bước chủ topic hướng dẫn chưa bạn? thử format máy làm lại xem,nếu không thì dùng Pyunintall xóa hết các pm đã cài đi(trừ pythol)
bản xyz lắc tay chuyển nhạc việt hóa down về ở đây nhé
Mã:
[URL="http://pdaviet.net/showpost.php?p=642132&postcount=201"]http://pdaviet.net/showpost.php?p=642132&postcount=201[/URL]

minhtien1810

sao máy mình cài python và megapy... rồi mà cài không được nhĩ, giải nén ra được 4 cái , mà may có sẵn megapy... rồi , 3 cái kia , xyzwr... thì cài được , mấy cái kia báo lỗi

lephunghien

sao máy mình cài python và megapy... rồi mà cài không được nhĩ, giải nén ra được 4 cái , mà may có sẵn megapy... rồi , 3 cái kia , xyzwr... thì cài được , mấy cái kia báo lỗi

Bạn tìm pythol 1.45 cho đỡ bị lỗi.nhớ bỏ dấu tick ở chỗ keypress đi.nếu không làm được thì lát mình sẽ share cho bộ cài đã test ok trên máy mình nhé.đầy đủ

omtky7512_cc2

ban oi tất cả các phần mình đã cài trong app.mng na :
XML data binding,RGA APIS and repositoryfiles,setteingwizard,welcome,openC LIBSSL,standard C++library,mrtgaming ib3lib,webgate utils library, Advanced device locks,AOA,N-game,discover N-game,NCD engine,symbian Os P,symbian Os Pips,symbianOS STDIOSERVER,N-gage intall,NGIWEBKIT,sytem Rush,worms world, RDAccelerometer DLL,standard C ++library common,OPen C liBSSL common,KMS7,PIPs intall,love -LB 9nh2s3,AXYZ,ROMPATCHER,keypress,private C and S guard,pikachu,
hic !!!! hết rùi đó bạn ,ban xem mình cần xóa cái nào chỉ giúp mình zới !!!
mình seach PM Pyunintall trên diễn đàn của mình mà ko thấy thông tin ,nếu các pro có thì giúp e 1 vé ,hic e khổ zới cái này lám oy
với lại sẵn tiện các pro cho e hỏi xíu về các file đong gói trên diễn đàn tài về co bao giờ bị tích họp virus trong đó ko ?vì cứ mỗi lần mình cài cái hack BT là lại bị virus lại phỉa 4mat lại máy bùn ghe lun zậy đó ,hiC!!!!
các pro giải quyết giúp e ,thanks các pro nhiều lám

Auto

ban oi tất cả các phần mình đã cài trong app.mng na :
XML data binding,
RGA APIS and repositoryfiles,
setteingwizard,
welcome,
openC LIBSSL,
standard C++library,
mrtgaming ib3lib,
webgate utils library,
Advanced device locks,
AOA,
N-game,
discover N-game,
NCD engine,
symbian Os P,
symbian Os Pips,
symbianOS STDIOSERVER,
N-gage intall,
NGIWEBKIT,
sytem Rush,
worms world,
RDAccelerometer DLL,
standard C ++library common,
OPen C liBSSL common,
KMS7,
PIPs intall,
love -LB 9nh2s3,
AXYZ,
ROMPATCHER,
keypress,
private C and S guard,
pikachu,
hic !!!! hết rùi đó bạn ,ban xem mình cần xóa cái nào chỉ giúp mình zới !!!
mình seach PM Pyunintall trên diễn đàn của mình mà ko thấy thông tin ,nếu các pro có thì giúp e 1 vé ,hic e khổ zới cái này lám oy
với lại sẵn tiện các pro cho e hỏi xíu về các file đong gói trên diễn đàn tài về co bao giờ bị tích họp virus trong đó ko ?vì cứ mỗi lần mình cài cái hack BT là lại bị virus lại phỉa 4mat lại máy bùn ghe lun zậy đó ,hiC!!!!
các pro giải quyết giúp e ,thanks các pro nhiều lám
Bạn xóa RDAccelerometer DLL đi rồi cài thử mega xem!
@ KMS đã tới 8 rồi mà :D
Posted via Mobile Device

minhtien1810

không biết cài bản 1.45 lên có bị gì không , tại mình đang xài những soft có liên wan đến python va megadu...., vậy nếu bõ cài python1.44 và cài cái 1.45 lên thì có bị gì không, vậy bạn cho mình bản cài mà bạn đang xài đi , cám ơn nha.Mình có sài cái tự cài đặt mà nó nằm ở thẻ nhớ ,nếu cài bằng cái d0o1 chắc nó vô trong thẻ nhớ lun , cài tùng cái sao hok được, mình phải cài theo thứ tự ah, mình cài được 1 cái nhung no chỉ xuất hiên chữ xyzMusic , nhưng ko có icon

omtky7512_cc2

Bạn viết hết list trong app mng ra đây!
Mình chỉ bạn xóa ;)
Viết hết nhé
Posted via Mobile Device

Bạn xóa RDAccelerometer DLL đi rồi cài thử mega xem!
@ KMS đã tới 8 rồi mà :D
Posted via Mobile Device

hic !!! bạn oi đã xóa accele vẫn báo lỗi cập nhật ko cài dc ,bạn có PM Pyunintall hay biết o dau có chỉ mình tải ze cung dc ,thanks bạn nhìu
cái KMS 8 đó chưa có full mà với lại tải ze đóng gói file .sis khó lám nên thôi chịu khó sài cái KMS 7 lúc nào có KMS 8 full thì cái sau zậy ,àh bạn cho mình hỏi lun là cái power MP 3 của mình sao từ hồi xóa di cài lại đến giờ nó cứ bị tình trạng mỗi lần cập nhật thêm BH mới nó cứ bị báo lỗi 11( mới cập nhật tới bài 11 tự động thoát ra luôn ) nên ko sử dụng dc ,dạo này máy bị khìn khìn chăc phải di chạy lại FW lun wa ,hic!!!!:(:)(:)((

Auto

hic !!! bạn oi đã xóa accele vẫn báo lỗi cập nhật ko cài dc ,bạn có PM Pyunintall hay biết o dau có chỉ mình tải ze cung dc ,thanks bạn nhìu
cái KMS 8 đó chưa có full mà với lại tải ze đóng gói file .sis khó lám nên thôi chịu khó sài cái KMS 7 lúc nào có KMS 8 full thì cái sau zậy ,àh bạn cho mình hỏi lun là cái power MP 3 của mình sao từ hồi xóa di cài lại đến giờ nó cứ bị tình trạng mỗi lần cập nhật thêm BH mới nó cứ bị báo lỗi 11( mới cập nhật tới bài 11 tự động thoát ra luôn ) nên ko sử dụng dc ,dạo này máy bị khìn khìn chăc phải di chạy lại FW lun wa ,hic!!!!:(:)(:)((
Đâu nhất thiết phải chạy lại fw đâu, cùng lắm là 4mat thôi à :D
Pm py unintall thì tr0ng box vh có đó bạn.
@ Power mp3 thì thua, vì mình k dùng nên k chỉ đc ^^
Posted via Mobile Device

omtky7512_cc2

auto oi nick yahoo của bạn là gì zậy ?de mình tiện trao đổi bên ngoài lun ,hihi:)), sory chu top đã nói chuyện riêng ko liên quan tới top nhen :)

lephunghien

Đây là bản lắc tay đổi nhạc máy mình đang sử dụng, có cả việt hóa và ENG.đầy đủ từ a>z các bác test thử xem.em đang xài rất good đấy
Link
Mã:
[URL="http://www.mediafire.com/?myohuzzlgtg"]http://www.mediafire.com/?myohuzzlgtg[/URL]

tux4892

5320 dùng được hôk nhỉ. Hôm nào phải test thử hôk hiểu nó dùng cảm biến gì nhỉ
Posted via Mobile Device

Auto

5320 dùng được hôk nhỉ. Hôm nào phải test thử hôk hiểu nó dùng cảm biến gì nhỉ
Posted via Mobile Device
cảm ứng chuyển động, máy bạn k có xài đc đâu à!

trongkham

sao em cài keypress 1.06 báo lỗi hệ thống,em đang dùng máy n82,bác nào biết xin giúp em với.thanks nhiều.

maihuudan

a oi test lai dum em di e cai keypress 1.06 may bao la ko the truy cap ung dung e bam xem chi tiet file thi may bao la ko co dung luong,con cai megapymoulde paclk 1.51 thi may bao la chung chi het han

e dang xai n95 thuong

MinhThang

Manager
a oi test lai dum em di e cai keypress 1.06 may bao la ko the truy cap ung dung e bam xem chi tiet file thi may bao la ko co dung luong,con cai megapymoulde paclk 1.51 thi may bao la chung chi het han

e dang xai n95 thuong

Phải Hackphone hoặc Sign trước khi cài bạn nhé!

Chú ý bài viết phải có dấu tiếng Việt đầy đủ!!!