• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

xyzMusic Control- Lắc tay chuyển nhạc dễ hơn mọi phần mềm khác

donguyenhuan

cái n82 của mình ko cài dc Cài megapymoulde paclk 1.51 vì sao thế pro
cho kết quả sơmnhe1 mình đang đợi hihihi
thenk

donguyenhuan

hack hết cả rồi mà hihi
mình hack tọn gói rồi nhưng ko hiểu sao cài ko dc nhỉ
mong sự giúp đỡ pro thenk!!!!!!

nhoemnhieu111

Sao em cài đúng theo thứ tự như pác chỉ mà ko dc. Cứ đến cái megapymodule là no báo "update erro" mặc dù trong máy chưa có cái megapy nào cả.
Em xài N95 8gb.
Pác nào chỉ giúp e với

MinhThang

Manager
Sao em cài đúng theo thứ tự như pác chỉ mà ko dc. Cứ đến cái megapymodule là no báo "update erro" mặc dù trong máy chưa có cái megapy nào cả.
Em xài N95 8gb.
Pác nào chỉ giúp e với

Mã:
[B]Cài python bản 1.41 trở lên vào bộ nhớ máy.
- Cài keypress 1.06 vào bộ nhớ máy.
- Cài megapymoulde paclk 1.51 hoặc bản cao hơn, mình luôn khuyến khích cài bản 1.51 để ít bị lỗi. Khi cài megapy thì sẽ có một bảng hiện ra các ô có dấu tick, bạn tìm dòng keypress rồi bỏ dấu tích ở đó đi để tránh update error.
- Cài tiếp xyzwrs vào bộ nhớ máy.[/B]

Chính xác chưa bạn kiểm tra lại xem.

nhoemnhieu111

Mình cài vào hết rùi thì nó hiện lên icon rất rõ, nhưng khi open nó thì nó lại nhảy ra ngoài menu lại là sao, mình ko hiểu.
Mình đã cài theo thứ tự và cài dc tất cả
Hix

ch0kjuv0

Em cài đúng theo thứ tự rồi, cài đầy đủ, máy em đã hack rồi. Vậy mà sao khi chọn cái icon của phần mềm lắc tay đổi nhạc nó không vô chương trình mà chỉ nháy màn hình một cái rồi thoát ra ngoài menu luôn chứ không thấy chạy gì hết vậy nè. Giúp em với

nhoemnhieu111

Em cài đúng theo thứ tự rồi, cài đầy đủ, máy em đã hack rồi. Vậy mà sao khi chọn cái icon của phần mềm lắc tay đổi nhạc nó không vô chương trình mà chỉ nháy màn hình một cái rồi thoát ra ngoài menu luôn chứ không thấy chạy gì hết vậy nè. Giúp em với

bị giống y chang của bạn, chẳng hiểu vì sao :-??

southsea

em cũng bị giống như mấy anh mấy bạn ở trên ạ, em cứ chạy chương trình thì nó chỉ nháy màn hình rồi lại thoát ra luôn, mà sao cái icon trong máy của em nó chỉ có mỗi chứ xyzmusic chứ ko thấy hình icon đâu cả. Em đang dùng nokia 6120 classic. Em cảm ơn.

hhkkll

Mấy bạn cứ remove hết những j liên quan đến megapymodul và python đi. sau đó cài lại tất cả vào bộ nhớ máy. trình tự chưa hẳn là vấn đề nha mấy bạn. Bạn có thể đảo ngc lại, cài xyz trước, sau đó cài megapymodul ( nhớ bỏ dấu tick ở Keypress ) sau đó cài tiếp Keypress 1.06 và cuối cùng hãy cài python 1.45 vào máy. làm như thế này mấy bạn sẽ hok gặp Update error khi cài megapy và keypress. mấy bạn cứ thử đi. Mình từng bị như thế và khi cài ngc lại như thế này thì thành công. Chương trình lắc rất nhạy, nghiêng máy xíu là qua bài liền.

PS: àh cho mình hỏi Giot_tinh_cay_dang có cách nào vừa cài xyz vừa cài shack sms (lắc đọc tn) hok nhỉ. mình hok thể nào cài đồng thời cả 2 dù đã thử rất nhìu lần. Thanks. Anh chọ em nào có kinh nghiệm về cái này thì cũng góp ý cho e nha.

azn13579

theo mình thì mình cài shakeme,chỉ cần 1 file duy nhất.thế là lắc nhẹ nhàng!chắng cần python.nhanh gọn mà lác sướng lắm:))
mấy đứa bạn nhìn thấy mà lè lưỡi hoài!=))

happytoon

vậy a có thể cho e bit mấy nào có accelerometer hok a??ại mới xài mấy s60 3rd nên hok rành lắm..n81 cài dc hok??tks nhiu nha...

Auto

vậy a có thể cho e bit mấy nào có accelerometer hok a??ại mới xài mấy s60 3rd nên hok rành lắm..n81 cài dc hok??tks nhiu nha...
Hiện giờ là.
82, 95, 96, 97, 9... Nhiu đó đó
:D
Posted via Mobile Device

ch0kjuv0

Cho em hỏi máy nokia 6120c có camera trước thì có cài được không ạ.
HIện giờ em cài cái phần mềm lắc súc xắc thì sử dụng được cảm biến. Mà sao cài cái phần mềm lắc tay đổi nhạc này mà xai không được. Cài rất nhiều cách rồi mà no chi len biểu tượng thôi, khi chọn chuơng trình để mở nó nháy phát rồi out ra chẳng vô được. mấy anh giúp em với di.

Auto

Cho em hỏi máy nokia 6120c có camera trước thì có cài được không ạ.
HIện giờ em cài cái phần mềm lắc súc xắc thì sử dụng được cảm biến. Mà sao cài cái phần mềm lắc tay đổi nhạc này mà xai không được. Cài rất nhiều cách rồi mà no chi len biểu tượng thôi, khi chọn chuơng trình để mở nó nháy phát rồi out ra chẳng vô được. mấy anh giúp em với di.
Máy phải có accelerometer mới đc bạn ơi.
Cái kia thì cảm biến wa camera.
Cái pm này lại dùng cảm biến của accele...mà!
Posted via Mobile Device

hhkkll

Hok có bồ nào giúp mình trong vụ cài song song XYZmusic với Shake SMS ah:( chán quá đi:H