• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Yahoo Messenger - Tổng hợp các phiên bản

Status
Không mở trả lời sau này.

saurau

Đã up nhưng không thấy gì khác biệt so với 1.2.2, hình như nó nhanh hơn thôi, phải không bạn?

TraiNgheoHn

Cái này cài sao nó bắt phải đăng ký nhỉ? Mình cài từ Itunes nó bắt đăng ký.

heocoi_83

cài vào Itunes nhưng khi syn vào fone thì nó báo là "the application was not installed on the iphone because you are not authorized for it on this computer"

XuanTruong

Super V.I.P
cài vào Itunes nhưng khi syn vào fone thì nó báo là "the application was not installed on the iphone because you are not authorized for it on this computer"

Hãy "Xác thực" với iTunes bằng Account Apple Store sẽ hết báo lỗi!

hoanganht

Sao mình vao` thì nó đẩy thảng ra ngoài luôn.Không thể vào được bên trong để đăng nhập.Mình cài qua cydia.

free85vn

Có phải xài YH cho IPHONE sẽ rất tốn PIN kể cả ko vào Yahoo ko các bác nhỉ ?

duyquehan

Có phải xài YH cho IPHONE sẽ rất tốn PIN kể cả ko vào Yahoo ko các bác nhỉ ?

Không sử dụng thì làm sao mà tốn pin được, còn sử dụng thì tất nhiên là tốn rồi, và còn tốn hơn các soft khác vì bác vừa xài wifi vừa sử dụng soft nói chung sử dụng Yahoo chat rất thích vì nó quen thuộc và nhiều tiện ích./.:D

rajn87

dưới cái biểu tượng của app yahoo ở itune của em có dòng chứ social networking là sao hả các bác... e không cài đc app ym :(

duyquehan

dưới cái biểu tượng của app yahoo ở itune của em có dòng chứ social networking là sao hả các bác... e không cài đc app ym :(

Bác muốn cài đặt ổn định và dễ dàng thì nên cài bằng cách sử dụng wifi của iphone cài trên App store nhé.

TraiNgheoHn

Mình cài bản này,chẳng hiểu sao trong contac chẳng thấy list nick đâu cả, trắng trơn. Có bác nào dính phải như mình không?

Status
Không mở trả lời sau này.