• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Yahoo Messenger - Tổng hợp các phiên bản

Status
Không mở trả lời sau này.

quangduy_xl

Cái bản update 1.3 này tôi sử dụng hay bị lỗi quá, mới cài thì vào yahoo bình thường nhưng để một thời gian vào lại thì toàn bị văng ra thôi, chắc sử dụng lại bản cũ quá./.

Zenki

Super V.I.P
Mình thấy dùng thằng eBuddy hoặc IM+ cũng hay đấy chứ :D Sao cứ phải dùng Yahoo này nhỉ :D

duyquehan

Cái bản update 1.3 này tôi sử dụng hay bị lỗi quá, mới cài thì vào yahoo bình thường nhưng để một thời gian vào lại thì toàn bị văng ra thôi, chắc sử dụng lại bản cũ quá./.

Hehe đúng là bản update 1.3 này có lỗi thiêt không ổn bằng thằng 1.2.3 giờ chỉ còn chờ bản update mới hơn thui, dù sao thì sử dụng chat yahoo vẫn thích hơn vì mình đã làm quen với nó từ thời mới biết chát, biết bao nhiêu năm rồi./.:(

m0nk3y86

Update phiên bản mới v1.3.1

Link: http://www.mediafire.com/?3zjzhjlftjw

AquaSta

Moderator
Hehe đúng là bản update 1.3 này có lỗi thiêt không ổn bằng thằng 1.2.3 giờ chỉ còn chờ bản update mới hơn thui, dù sao thì sử dụng chat yahoo vẫn thích hơn vì mình đã làm quen với nó từ thời mới biết chát, biết bao nhiêu năm rồi./.:(
Của em thì các bản kia cài vào là bi out, em cài thử thôi, bản 1.3 thì bình thường
Update phiên bản mới v1.3.1
Bác nhanh nhở, hôm kia em vừa vào iTunes có bản 1.3 mà hôm qua có bản 1.3.1 :))

m0nk3y86

Thì AppStore tự update mà, thấy báo thì đưa lên thui...cũng phải la liếm tí chứ =))

duyquehan

đúng rồi phải up bản mới thôi bản 1.3 lõi quá chừng mà. cài bản này chạy thử koi sao.

soitoc1

Theo kinh nghiệm của em thì, cái gì Free nên cài từ Apple Store là hay nhất, vì khi muốn Del cũng nhanh, chạy lai ổn định hơn.

candyvy

:( Muh hok save hết message vào được. Cũng chán. Load được có 1 đoạn hà. Thix cái message archive của máy tính. Tin nhắn hồi xửa hồi xưa mở lên đọc lại thấy vui vui

duyquehan

Đã có Yahoo Messenger phiên bản update 1.4 trên Appstone, dương như chẳng thay đổi nhiều lắm ngoại trừ chạy mượt hơn bản 1.3 các bác úp về dùng thử nhé./.

hiepkhachsitinh86

e dang xài 2G, 3.1.3
xài yahoo nào ko hỉu sao cũng cứ vào xong là bị out ra, bác nào bít bệnh zì ko, mới cài 1.4 cũng bị nốt

hungdqk

cái này khi màn hình IP tắt chuyển sang chế độ chờ rùi thì người khác mà chat tới thì IP nó có báo ko hay là khi nào mở máy lên nó mới báo vậy các bác

duyquehan

Các bác vào wifi cài bằng app Store trên iPhone cho nó lành. sau nhiều lần cài đi rồi cài lại mình thấy cài app này trên bằng appStore trên iphone là ổn định nhất. chúc các bác vui.

Status
Không mở trả lời sau này.