• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Yahoo Messenger trên Android (Cập nhật v1.6.0)

Kenji1992

yahoo cập nhập bản 1.2 cho android mọi người dowload về nha ... nhờ anh hân việt hóa em nó giùm

TruongHan

Super V.I.P
Cập nhật Yahoo Messenger! cho Android: Video Chat và Voice Chat

attachment.php

Yahoo vừa chính thức đưa ra phiên bản Yahoo! Messenger 1.3.0 dành cho Android. Đây là bản cập nhật hỗ trợ video chat và voice chat.Fix một số lỗi trên các bản cũ và hỗ trợ tính năng video chat khi xoay ngang màn hình.Yahoo! Messenger và Plugin các bạn vào Market tải nhé
Ps : Thời gian rảnh mình sẽ Việt Hóa bản này,cuối năm nên công việc cũng bận rộn ^^

Barcode download :

attachment.php

Kenji1992

noel gần đến rồi úp cho mọi người cái link Y!M 1.3 và email 1.3 . chúc mọi người noel vui vẽ
đã test và thấy rất ok . anh hân hok cần việt hóa em này đâu , ngôn ngữ của nó theo máy , có tiếng việt . ngôn ngữ của bản này rất chuẩn
[DOWNLOAD]http://www.mediafire.com/?ljal6mbuc6u683j[/DOWNLOAD]

cu_giong

Đã test trên Dell Streak..chạy mươt.ko bị lag là mừng lắm rồi..thanks các a.

thainguu

ứng dụng này có dành cho Symbian^1 ko bác? xài mấy cái ứng dụng chat của các hãng khác bực mình...

Kenji1992

ứng dụng này có dành cho Symbian^1 ko bác? xài mấy cái ứng dụng chat của các hãng khác bực mình...

sym v5 thì có nhiều chương trình chát lắm , như shmes , nimbuzz .... có nhiều lựa chọn cho bạn mà

nguyenvansang

Well-Known Member
Em này chạy trên Galaxy lag phải nói là k đỡ được. Hem hiểu sao lại thế nhỉ! Chắc Samsung k yêu Yahoo rồi! Bùn thế

xuankhang1201

em mới lấy HTC wildfire các anh có ứng dụng nào hay giới thiệu cho em với. thank các anh trước

sodepvietnam

Các bác nào dùng Sony X10 cho em hỏi:
Trước đó em đã vào Market và load Yahoo Messenger về chạy rất ngon. Nhưng sau đó, máy có hiện lên bộ Đếm màu đỏ trên góc trái của máy. Em Reset máy về chế độ của nhà sản xuất.

Bây giờ vào market không tìm thấy yahoo MEssenger để load về chát nữa là lý do tại sao??
Xin chỉ giúp cách khắc phục lỗi này!

Cảm ơn các bác

pvtuan88

cho mình hỏi : tại sao mình tải không được phần mềm này dù mình đã đăng ký thành viên?

yeskia

Moderator
cho mình hỏi : tại sao mình tải không được phần mềm này dù mình đã đăng ký thành viên?

1. Bài đính kèm không tải được do trước đây forum đã bị lỗi. Bạn cần thì PM cho chủ topic để nhờ hỗ trợ.
2. Bạn post bài tiếng Việt phải có dấu, theo quy định của forum, các bài không dấu sẽ bị xóa ngay.

tommy_trant20

bác có phần mềm yahoo mới nhất ko post lên dây đi bác.e sài market 3.1.3 ko tải yahoo trên đó dc.thanks