• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Yellows Neon Yong (Lite) v.100 S60v5 by Dragon459 (Support sound)

Dragon459

Manager
Yellows Neon Yong (Lite) v.100 S60v5 by Dragon459 (Support sound)
Hỗ trợ nhạc chuông và âm báo tin nhắn

Gọi là thành quả của 2 tiếng ngồi chọt chọt cũng tạo ra được 1 theme gọi là tạm tạm với khoảng hơn 30 icon thôi.
Theme có hỗ trợ đổi nhạc chuông cuộc gọi và tin nhắn.
Nhạc chuông cuộc gọi và nhạc chuông tin nhắn là các bản nokia tune được mix lại.

c188087974ff31a931c72f6eb425af5f_49383425.yellowsneonyonglitev.jpg

Link download

Yellows Neon Yong (Lite) v.100 S60v5
by
Dragon459

Radium

Moderator
theme bóng bẩy, nhẹ. icon đẹp, :D cài vào nhìn cái đt cùi cùi của mình sang trọng hẳn \-/

Dragon459

Manager
Theme này để nhạc nokia tune 2012 làm nhạc chuông vẫn là dạng nhạc chuông phổ biến nên thành ra lỡ mất mấy cuộc gọi. Điện thoại reo chuông để trong túi quần mà cứ tưởng k phải của mình. về nhà xem ms biết.
Chắc từ sau bỏ vụ nhạc chuông này ở theme quá.
đẹp quá bác rồng ơi :D! màu sắc rất ảo >:)
Mọi người thích là tốt rồi. :D
theme bóng bẩy, nhẹ. icon đẹp, :D cài vào nhìn cái đt cùi cùi của mình sang trọng hẳn \-/
Theme chỉ có hơn 30 icon. Lại là icon nhẹ nên dung lượng thực tế nếu bỏ các file âm thanh đi thì chỉ có hơn 100kb xíu thôi e.
A tính chuyển bộ icon anna vào nhưng lại thôi. làm tạm bằng ấy icon gọi là demo. Giờ mọi người đều có thể tự edit bổ sung icon nên chỉ cần có vài icon mẫu là ok.:p

Radium

Moderator
nhạc chuông tin nhắn của a khi e cài vào cấu hình im lặng mà nó vẫn giữ nguyên số lần rung mới ghê chứ (8 lần thì phải) ;;) làm e tưởng CFW bị lỗi. hú hồn! :p

Dragon459

Manager
nhạc chuông tin nhắn của a khi e cài vào cấu hình im lặng mà nó vẫn giữ nguyên số lần rung mới ghê chứ (8 lần thì phải) ;;) làm e tưởng CFW bị lỗi. hú hồn! :p
a cũng đang phân vân vụ nhạc chuông tin nhắn. Bình thường a hay dùng 1 đoạn nhạc ngắn chỉ 2s thôi. Còn trong theme này dùng đoạn nhạc 24s mà thấy nó play khá lâu. cũng gần hết đoạn nhạc này. Mà theo như a nhớ thì nếu như cài bthg thì nhạc chuông tin nhắn bị giới hạn trong 8s thì phải. :-?

Radium

Moderator
e k biết nữa. vậy co thể giảm bớt thời gian phát nhạc chuông không a?

duylinh27884

Moderator
Bộ icon đẹp quá bác rồng ớ, lâu rồi mới thấy bác post dạng icon khác ngoài anna:D côg nhận man Tình ko còn áp dụg câu hỏi ngẫu nhiên khi post bài đỡ mệt ghê,giờ chỉ tội cho nhớm mới :))

Radium

Moderator
Bộ icon đẹp quá bác rồng ớ, lâu rồi mới thấy bác post dạng icon khác ngoài anna:D côg nhận man Tình ko còn áp dụg câu hỏi ngẫu nhiên khi post bài đỡ mệt ghê,giờ chỉ tội cho nhớm mới :))

ủa vẫn còn mà a?

Dragon459

Manager
Bộ icon đẹp quá bác rồng ớ, lâu rồi mới thấy bác post dạng icon khác ngoài anna:D c
Em chơi trò "hiếm hoi ms quý" :))
Đùa chứ đây toàn là những project hồi xưa. Em làm nhưng chưa đóng gói mà toàn để đó. ý tưởng mới tuồn về nên chỉ làm chút ít cho đỡ quên ý tưởng rồi vất đó. rồi nhảy qua làm project khác.
Giờ tranh thủ thời gian fix nốt rồi post thôi bác.
côg nhận man Tình ko còn áp dụg câu hỏi ngẫu nhiên khi post bài đỡ mệt ghê,giờ chỉ tội cho nhớm mới :))
He. Chính vì thế mà e ms vô "tầng thượng" ý kiến mà:)). post trên máy tính còn thấy phiên nữa là post trên đt. Hi vọng là giảm thiểu được lượng spam. X-(
ủa vẫn còn mà a?
Có lẽ chỉ nhóm "Spam dạo" bọn a mới được ưu tiên :ar!:))=))

duylinh27884

Moderator
Em chơi trò "hiếm hoi ms quý" :))
Đùa chứ đây toàn là những project hồi xưa. Em làm nhưng chưa đóng gói mà toàn để đó. ý tưởng mới tuồn về nên chỉ làm chút ít cho đỡ quên ý tưởng rồi vất đó. rồi nhảy qua làm project khác.
Giờ tranh thủ thời gian fix nốt rồi post thôi bác.

He. Chính vì thế mà e ms vô "tầng thượng" ý kiến mà:)). post trên máy tính còn thấy phiên nữa là post trên đt. Hi vọng là giảm thiểu được lượng spam. X-(

Có lẽ chỉ nhóm "Spam dạo" bọn a mới được ưu tiên :ar!:))=))

Đội “spam dạo” đc ưu tiên, mới phát huy khả năng bác hé:))
Cái carbide.ui cho mở lại các file project vậy mà khi đóg gói lại thàh file sis lại ko cho mở file sis,phải chi nó cho mở trực tiếp file sis đỡ khổ vụ nhạc chuôg theme biết bao,phải tạo theme mới mới có thể add vào thì mất thời gian quá:(

foreverthuy

Help

Có ai kết em này thì add thêm icon đê. Mềnh đọc mà hoa hết cả mắt, Hu hu

duylinh27884

Moderator
Có ai kết em này thì add thêm icon đê. Mềnh đọc mà hoa hết cả mắt, Hu hu

Nếu nhu cầu chỉ cần add thêm icon cho theme này thì bạn chỉ cần đọc 2 bài link 1 và link 3 trog tổg số 4link mà Radium đưa là edit theme với sisconter và sửa icon đơn giản bằg ink là đc rồi mấy cái khác khỏi quan tâm chi mệt óc;;)