• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

YÊU CẦU - THẮC MẮC - THẢO LUẬN VỀ SOFT CHO IPHONE

tinh_la_gi

Administrator
cái icomposer mình vẫn không làm sao soạn nhac được, chỉ có một cách duy nhất là soạn bài nhạc từ sau soạn tới mà thôi. mà hình như nốt thấp nhất của nó là nốt có thêm 1 gạch dưới dòng nhạc hay sao đó. chán
Cái này thì lạ ...
Mình vừa lại test trên 3G FW 2.2 ... về nhạc lý thì mình không biết gì .. nhưng thêm bao nhiêu nốt dài bao lâu đổi tông tùm lum thế nào củng được !! Không thấy giới hạn và lồi gì !! :-??
Chắc xung đột với phần mềm nào đó !

hachithanh091

Phần mền Iphone

cho em hỏi có phần mềm nào đặt mật khẩu cho iphone lúc mở màn hình không( nghĩa là lúc trượt để vào màn hình giao diện chính thì nó sẽ yêu cầu nhập mật khẩu)

longgiang81

Super V.I.P
Mặc định iPhone có sẵn rồi mà bạn, đâu cần cài thêm gì vào đâu. Trên iPhone bạn vào Settings/General/Passcode Lock để cài đặt mật khẩu nhé!

Mặc định iPhone sẽ cho bạn nhập 4 số, nhưng nếu bạn dùng iPhoneConfigUltility thì sẽ đc nhiều hơn và cả kí tự lẫn số nữa, bạn để lại Mail ở đây cho mình, mình gửi vào Mail cho bạn, chỉ cần vào Settings kích hoạt là OK.

Chỉnh sửa cuối:

Zenki

Super V.I.P
Mặc định iPhone có sẵn rồi mà bạn, đâu cần cài thêm gì vào đâu. Trên iPhone bạn vào Settings/General/Passcode Lock để cài đặt mật khẩu nhé!

Mặc định iPhone sẽ cho bạn nhập 4 số, nhưng nếu bạn dùng iPhoneConfigUltility thì sẽ đc nhiều hơn và cả kí tự lẫn số nữa, bạn để lại Mail ở đây cho mình, mình gửi vào Mail cho bạn, chỉ cần vào Settings kích hoạt là OK.

longgiang81 để qua mail cho mình 1 cái nha "trunghuy@gmail.com"

BruceNguyen

anh Trường ơi em đang tìm cái soft "Midomi Ultra", công cụ tìm kiếm nhạc rất hay nhưng em tìm không thấy. Anh Trường có hay biết cái soft này thì cho em nha. cám ơn anh rất nhiều

hoanglam84

Các bạn ơi, mình mới xài Iphone nên chưa biết cách cài app cho Iphone thông qua wifi, qua Itunes thì mình biết rồi, làm thế nào để tìm 1 app rồi cài vô Iphone, làm thế nào để vào thư mục trong iphone để set quyền và cài vào, mình lục lọi nãy giờ trên diễn đàn mà chưa tìm ra nơi hướng dẩn, bạn nào có cho mình xin link của mấy câu hỏi ở trên của mình. Mình xin chân thành cảm ơn các bạn nhiều

À quên, mình đang xài Iphone Fw 2.2 2g 16gb thanks các bạn

Last edited by a moderator:

ThAngNgO_

Các bạn ơi, mình mới xài Iphone nên chưa biết cách cài app cho Iphone thông qua wifi, qua Itunes thì mình biết rồi, làm thế nào để tìm 1 app rồi cài vô Iphone, làm thế nào để vào thư mục trong iphone để set quyền và cài vào, mình lục lọi nãy giờ trên diễn đàn mà chưa tìm ra nơi hướng dẩn, bạn nào có cho mình xin link của mấy câu hỏi ở trên của mình. Mình xin chân thành cảm ơn các bạn nhiều

qua đây tham khảo nhé :D

lamnt0702

Mình xin được hỏi 1 vấn đề như sau:

Mình cài Mobile Files Pro để đọc file *.ppt (Power Point),file *.ppt của mình nặng 25mb,và khi dùng Mobile Files Pro để đọc thì chương trình thông báo "This's a large file and can take a long time to dowload and view - Continue anyway?" thì mình chọn Continue và trương trình loading,nhưng được 1 lúc thì bị văng ra ngoài :( Xin hỏi có cách nào khắc phục được tình trạng này ko? :( Xin cảm ơn các bạn!

thanhnh091

Skype không hoạt động khi sử dụng chung với MobileLog.

Hi các Bác mình rất thích sử dụng 2 PM này nhưng Skype khi thực hiện chat và call thì lại bị văng ra X-((mình sử dụng IP 3G Wolrd Fw 2.2.1).Bác nào có cách chữa trị hiệu quả thì giúp mình cái nhé.Thanks;;)

XuanTruong

Super V.I.P
Hi các Bác mình rất thích sử dụng 2 PM này nhưng Skype khi thực hiện chat và call thì lại bị văng ra X-((mình sử dụng IP 3G Wolrd Fw 2.2.1).Bác nào có cách chữa trị hiệu quả thì giúp mình cái nhé.Thanks;;)

Bạn thử xóa đi rồi cài lại xem sao? Trước đây Mình dùng thấy OK hết có sao đâu?:-?

thanhnh091

Bạn thử xóa đi rồi cài lại xem sao? Trước đây Mình dùng thấy OK hết có sao đâu?:-?

Ko được Bác ơi đã thử mấy cách rồi gỡ cái này trước cài cái kia sau nói chung vẫn bế tắc.Ko biết bị crash chỗ nào nữa.:-??