• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

YÊU CẦU - THẮC MẮC - THẢO LUẬN VỀ SOFT CHO IPHONE

lvclarks

MCleaner 1.6.4 không filter được nữa

Sao cái MCleaner này ko filter được tin nhắn rác nữa các bác nhẩy, tuần trước em dùng vẫn ngon, đợt này ko ngăn được tin rác nữa...
Làm sao đây ???

XuanTruong

Super V.I.P
Sao cái MCleaner này ko filter được tin nhắn rác nữa các bác nhẩy, tuần trước em dùng vẫn ngon, đợt này ko ngăn được tin rác nữa...
Làm sao đây ???

Cài phiên bản mới nhất 1.7.0 thử xem!

haiquy

Bác Trường cho mình hỏi thăm một chút,số là máy mình là 2G mình đả nâng cấp lên từ FW.2.2.0 lên FW.2.2.1 (bản gốc) nhưng theo mình bản gốc còn nhiều lổi quá vì thế nên mình muốn lên bản Custom của FW.2.2.1 nhưng mình không biết phải làm như thế nào và trình tự bắt đầu tù đâu mong bác chỉ dẩn và hướng dẩn giúp mình để mình có thể tự làm và học hỏi .Mong bác giúp cho ,Mình cảm ơn nhiều.

XuanTruong

Super V.I.P
Bác Trường cho mình hỏi thăm một chút,số là máy mình là 2G mình đả nâng cấp lên từ FW.2.2.0 lên FW.2.2.1 (bản gốc) nhưng theo mình bản gốc còn nhiều lổi quá vì thế nên mình muốn lên bản Custom của FW.2.2.1 nhưng mình không biết phải làm như thế nào và trình tự bắt đầu tù đâu mong bác chỉ dẩn và hướng dẩn giúp mình để mình có thể tự làm và học hỏi .Mong bác giúp cho ,Mình cảm ơn nhiều.

Đã có ở đây => http://pdaviet.net/showthread.php?t=45353 Không thảo luận FW trong Topic này nhé!

levuphong

cho hỏi cía clippy còn dùng dc cho ịpone 3.0 ko vậy(tại cần dùng để tra thông tin của mcallshow

levuphong

tại mình dùng mcallshow đó.chép clippy để xem thông tin.nhưng trren6 cydia họ để là ko xài dc cho 3.0 :((

danhvogiacmo

bác nào có phần mền Mobile Banking của DongA Bank cho em xin với

ngày trước em đang dùng con đt nokia cài phần mền này ngon, có thể chuyển tiền, mua thẻ trả trước cho điện thoại, nhiều tiện ích lắm,nhưng khi dùng iphone lại ko thể cài được, tìm trong diễn đàn nó chỉ bỗ trợ cho BB, bác nào có cho em xin với nhé licnk của nó đây http://www.dongabank.com.vn/service/2,5,332.html

lamthuyetminh

Về phần mềm chép danh bạ từ ip vào sim???

Mình hiện xài Ip Fr 2.2.1, không biết hiện nay có phần mềm nào có thể chép danh bạ điện thoại từ ip vào sim được không vậy các bác??? Mình đã bị mất sim nên bây giờ làm sim khác thì không còn danh bạ nữa. Mong các bác giúp mình. Cảm ơn các bác nhiều!!!:):):)

XuanTruong

Super V.I.P
Mình hiện xài Ip Fr 2.2.1, không biết hiện nay có phần mềm nào có thể chép danh bạ điện thoại từ ip vào sim được không vậy các bác??? Mình đã bị mất sim nên bây giờ làm sim khác thì không còn danh bạ nữa. Mong các bác giúp mình. Cảm ơn các bác nhiều!!!:):):)

Hiện tại thì chưa có đâu Bạn! Phải dùng máy của các hãng khác để làm việc này!

tokiet

hỏi? mình cài chương trình chặn cuộc gọi mcleaner, xài được 15 ngày, nay nó không cho xài nữa, vậy xin hỏi có cách nào xài tiếp được không? mong các sư huynh chỉ giúp.

honganhN95

Cho em hỏi là iphone của em đang dùng thì bị đơ thì phải xử lý thế nào ạ?

vskiet

không biết hỏi đâu nên vô đây hỏi vậy. mình đang dùng theme inav, chơi game nữa chừng là cứ bị out ra hoài.có ai biết cách khắc phục không vậy?đang xài iphone 2g 16Gb, firm 2.2.1. thanks nhiều

longgiang81

Super V.I.P
Dùng Theme iNAV tốn PIN và RAM lắm nên chơi game giữa chừng out là chuyện bình thường bạn ạ.

astoreviola

em mới sử dụng 1 con 2G version 2.2
em nghịch ngợm cài nhiều ứng dụng quá nên nó hơi chậm
các anh chỉ em cách để remove hay restore lại cái
vì giữ cho nó rung rồi xóa thì chỉ xóa dc 1 vài cái nhiều cái ko xóa dc mà em thì muốn nó quay lại ngon lành như cũ. các bác dạy em cái
Thanks nhiều nhiều

longgiang81

Super V.I.P
Nhấn giữ Icon cho đến khi rung rung mà xóa đc thì đó là những ứng dụng đc cài từ iTunes, còn những ứng dụng ko xóa đc là cài từ Cydia, bạn có thể vào Cydia/Manager rồi Uninstall là xong. Còn nếu cảm thấy máy chạy chậm hoặc thích lên Firmware cao hơn bạn có thể Restore lại, 2G thì rất đơn giản, mời bạn qua đây tham khảo nhé :D

anhkhoa0502

em mới lên 2.2.1, em muốn tìm soft đổi tên logo mạng nhưng tìm hoài ko thấy nên nhờ mấy anh chỉ giúp em tìm nó ở đâu.Cám ơn mấy anh nhiều...

trungnhoc123

sau khi nâng cấp iphone lên 2.2. bản custom xong em vô phần iphone pc suite cài game thì game pxl cài dc nhưng ipa cài vô dc nhưng khi mở nó báo là ko thể mở dc em đả cài mobile intaller 2xxx nhưng vẫn ko dc miong dc các ca thủ chíu cố