• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Yêu cầu - Thắc mắc - Thảo luận về Ứng dụng cho iPhone OS 3.x & 4.x

Status
Không mở trả lời sau này.

jim3858681

Để cài đặt được các phần mềm xxx như khi ở 3.1.3 thì sau khi up lên os4, trước tiên bạn phải cài AppSync OS 4.0 lên đã. Tuy nhiên đến bây giờ không phải ứng dụng hay game nào cũng có thể tương thích với OS4. Tạm thời chỉ có một số ít làm việc được với OS4 mà thôi.

cho mình hỏi là cái AppSync ở đâu,cho mình xin cái link lun nha

kysskute

chào các bạn . ở đây mình có thể yêu cầu App " truyện tranh " được không? App này được bán 9.99$ trong app store đó . Cho mình xin App truyện đô rê mon 45 tập nữa. Cảm ơn nhiều

cudoboy

cho mình hỏi là cái AppSync ở đâu,cho mình xin cái link lun nha

Bạn vào Cydia, add source: iphone.gsm.vn hoặc heaveniphone.com/cydia. Sau đó vào 1 trong 2 source đó, tìm AppSync OS4.0 mà cài đặt là ok nhé!

muidao

cho em hỏi về đánh chữ , sao mấy ngày nay khi em soạn tin nhắn hay đánh chữ đều xuất hiện các chữ linh tinh kiểu như cài inspell đánh vậy , bữa lâu có cài , nhưng em mới FW custom restore lại sạch mà sao vẫn hiện vậy hả các các bác , nó làm làm em khó chịu mỗi khi đánh chữ, cứ nhấn dấu cách là nó ghi chữ linh tinh ,ko biết ai giúp dc em ko a

cudoboy

Bạn phải nói đang dùng máy gì, firmware bao nhiêu thì mọi người mới biết mà giúp được chứ

doananhtai

cho em hỏi về đánh chữ , sao mấy ngày nay khi em soạn tin nhắn hay đánh chữ đều xuất hiện các chữ linh tinh kiểu như cài inspell đánh vậy , bữa lâu có cài , nhưng em mới FW custom restore lại sạch mà sao vẫn hiện vậy hả các các bác , nó làm làm em khó chịu mỗi khi đánh chữ, cứ nhấn dấu cách là nó ghi chữ linh tinh ,ko biết ai giúp dc em ko a

Đó là chức năng "Auto-Correction" đó. Mới restore xong thì cái này được bật là "ON".
Vào setting->general->keyboard-> OFF cái Auto-Correction đi thì sẽ không hiện "mấy cái chữ linh tinh như inspell" nữa

ttran

Xin hỏi anh em hiện giờ iphone 4 đã có thuốc chưa ạ? có gì khác nhau giửa iphone 4 và iphone 3gs mặc dù (hình như) cả 2 đều dùng chung os
cám ơn mọi người.

bellebelle_fr

Cydia and Winterboard for Iphone 4

Chào các anh chị,
Cho em hỏi đã có cách jailbreak và cài cydia and winterboard cho Iphone 4 chưa vậy ạ?

face2face

Hi All, Moi người có ai biết chương trình HỘP Thư Thoại cho Iphone không vay? Chương trình đó có tên là gì vậy mấy Bác

hoangtomato

XIn phần mềm giải phóng bộ nhớ cho Ip bản OS 4.0

Mình up máy lên FW OS 4 h thấy máy chạy chậm mà ko mượn như trước nữa mình thấy có phần giải phóng bộ nhớ cho Ip ko bít ai có không cho mình xin với.
Mà cài đặt qua iTunes hoặc cydia ý nhé chứ mình không biết cài qua PC Suite đâu :(
tks all :X

muidao

cho em hỏi sao em set hình nền cho springbroad mãi mà ko dc , vào phần setting wallpaper thì set dc ở ngoài locksreen , cài winterboard chọn use wallpaper mà cũng ko set dc hình nền cho springboard ,ai biết chỉ em với ,hay là phải cài gì ở cydia nữa ạ

kidhack

Mình up máy lên FW OS 4 h thấy máy chạy chậm mà ko mượn như trước nữa mình thấy có phần giải phóng bộ nhớ cho Ip ko bít ai có không cho mình xin với.
Mà cài đặt qua iTunes hoặc cydia ý nhé chứ mình không biết cài qua PC Suite đâu :(
tks all :X

3G lên 4.0 chậm lắm . nó thích hợp 3Gs thui
Phần mềm giải phóng bộ nhớ cũng chả khắc phục nhiều
FreeMemory http://www.mediafire.com/?ycmw2glmtzf

hung2611

Game alphalt 5 và từ điển oxford deluxe

Các bác cho e hỏi với, e cài trò chơi alphalt 5 nhưng khi chơi chạy hết đoạn trailer đến phần chơi cứ loading là nó đẩy ra ko chơi đc.
Và cài phần mềm từ điển oxford deluxe thì chẳng có chữ nào trong từ điển cả.

Em dùng 3GS lock nex bootroom model firmware 05.12.01 version 3.1.3
Thanks

Zenki

Super V.I.P
Các bác cho e hỏi với, e cài trò chơi alphalt 5 nhưng khi chơi chạy hết đoạn trailer đến phần chơi cứ loading là nó đẩy ra ko chơi đc.
Và cài phần mềm từ điển oxford deluxe thì chẳng có chữ nào trong từ điển cả.

Em dùng 3GS lock nex bootroom model firmware 05.12.01 version 3.1.3
Thanks
Game và App này bạn cài qua iTunes hay là hàng Cr@ck tải trên mạng về :D

PHUNGHAN

Tôi đang dùng 3gs lock đã len iOS4, muốn dùng iBlueNova mà ko sao dùng được, cài vào được nhưng khi sử dụng lại bị văng ra. Mong mọi người giúp đỡ. Xin chân thành cám ơn!

m0nk3y86

Tôi đang dùng 3gs lock đã len iOS4, muốn dùng iBlueNova mà ko sao dùng được, cài vào được nhưng khi sử dụng lại bị văng ra. Mong mọi người giúp đỡ. Xin chân thành cám ơn!

Chưa có bản cho iOS4 đâu, bạn chờ đi

Status
Không mở trả lời sau này.