• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Yêu cầu - Thắc mắc - Thảo luận về Ứng dụng cho iPhone OS 3.x & 4.x

Status
Không mở trả lời sau này.

hasitinh

giúp mình cài từ điển dầu khí vào wedictpro

mình có data từ điểu dâu khí có đuôi OilGasDict V2.03.bdc mình làm sao có thể dùng đc trên ip cũa mình không .mong các bạn giúp mình đang cần cái này lăm thanks....!

mlxx_1977

tình hình là hôm qua mình đang vào Cydia down 1 cái theme thì phụp 1 phát hiện hình quả táo, mình ấn giữ Power và Home cho mất quả táo rồi ấn Power khởi động lại máy, chờ 1 lúc lâu hơn bt máy lên được nhưng vào Cydia thì cứ văng ra ngoài, mình vào Icy xóa Cydia đi và xóa luôn cả folder Cydia.app trong máy(tức là xóa sạch sẽ đấy), sau đó vào Icy install lại Cydia nhưng ko được, ko hiểu vì lý do gì, bạn nào biết cách cài lại Cydia chỉ giúp mình cái, thanks trước(máy mình 2G FW3.0 custom)

binhcc1

Máy của Bạn bị HACK nhìu quá!:)):)):))

không phải vậy đâu :
1.khi bạn up lên 3.0 bản FW gốc thì Dict 1 = 500mb nên Dict 2 = trên 7gb
2.khi bạn up lên 3.0 bản FW cútom thì Dict 1 = 1000mb nên Dict 2 còn 6,5gb

utxixon

cho út hỏi tý nha út muốn nghe nhạc trong ip bằng bluetooth , có anh nào bít chỉ dùm út với út cám ơn

utxixon

Down Soft từ App Store là của Apple nên đương nhiên phải được, còn Bạn Down trên NET về đuôi IPA THƯỜNG là các Soft NGOÀI LUỒNG nên sẽ không Sync được! Muốn Sync được thì Add Source http://xsellize.com/cydia để cài MobileInstallation for OS3.0 = Installd sau đó sẽ Sync OK!b-)

:p Xuân Trường ơi link này bị die rồi :)) xin cho link khác nha cám ơn

AnhTu

Super V.I.P
cho út hỏi tý nha út muốn nghe nhạc trong ip bằng bluetooth , có anh nào bít chỉ dùm út với út cám ơn
Bạn có thể vào settings/ general/Bluetooth, bật ON lên rồi sẽ search được tai nghe BT.

utxixon

Bạn có thể vào settings/ general/Bluetooth, bật ON lên rồi sẽ search được tai nghe BT.

út set bluetooth nghe phone được rùi ,nhưng nghe nhạc lại hông được ,Anh Tú chỉ giúp út đi ,út cám ơn trước nha hihihihih

Chỉnh sửa cuối:
các bác ơi có bác có k@y của PM mQuickDo 3.0 cho em xin với: mã số là : ID:A9900C00EB : bác nào có úp lên cho em xin, thanhk các bác trước nhé

AnhTu

Super V.I.P
út set bluetooth nghe phone được rùi ,nhưng nghe nhạc lại hông được ,Anh Tú chỉ giúp út đi ,út cám ơn trước nha hihihihih
Muốn nghe nhạc được thì tai nghe BT phải có hỗ trợ stereo. Nếu không có thì thua.

chauhiep123

Xin phần mềm khoá file (not lock app)

Cho mình xin phần mềm dùng để khoá các file như film,music...ko phải phần mềm khoá ứng dụng nhé,lúc trước mình thấy thằng bạn xài app gì mà vào calculator gõ mấy số rồi hiện ra file dc giấu,đó là phần mềm gì vậy....?
Mình dùng 2g fw 3.0

Chỉnh sửa cuối:

Zenki

Super V.I.P
Cho mình xin phần mềm dùng để khoá các file như film,music...ko phải phần mềm khoá ứng dụng nhé,lúc trước mình thấy thằng bạn xài app gì mà vào calculator gõ mấy số rồi hiện ra file dc giấu,đó là phần mềm gì vậy....?
Bạn dùng iPhone gì? FW ver bao nhiêu?

iPhone mình nghĩ không có phần mềm nào giấu File hay Folder đâu. 1 là Lock Apps, có thể dùng để Lock các Apps Photos, Musics, iPod v...v... muốn Lock Apps nào lại cũng được. Còn giấu đi thì trước giờ chưa thấy.

vname

giúp với các bạn ơi

cả nhà pda giúp em cái này với, em dùng cydia download dtune về( install vào thì nó có 2 icon la dtune va terminal) xài thử rồi giờ em remove thì khi vào cydia chỉ thấy có cái dtune,remove nó xong rồi thì còn xót lại cai icon terminal, vào cydia thì lại kô thấy nó, có cácch nào remove lun cái terminal không cả nhà, giúp em với

N5320

Mình có 1 con Iphone 3G 16GB sau khi unlock thi ko sạc đc pin, máy lúc nào cũng nóng. Ai HD cách giải quyết với

XuanTruong

Super V.I.P
Mình có 1 con Iphone 3G 16GB sau khi unlock thi ko sạc đc pin, máy lúc nào cũng nóng. Ai HD cách giải quyết với

Nếu trước khi Restore và Unlock mà máy vẫn bình thường thì nên Restore lại hoặc Restore FW khác xem sao đã!:-?

babybk

Cai soft AppCrack 3.x xong thì IP die

Con IP của em đang dùng là up từ bản 2.1 lên 3.0.Đang chạy rất ngon lành thì em lại cài phần mềm App Crack cho IP của em.Cài xong em reboot lại thì chỉ hiện hình quả táo sau đó màn hình đen xì.Em cắm nối vào Laptop và kết nối no Wifi hoạc có Wifi qua Winscp thì vẫn okie.Nhưng itunes cảu em thì lại không nhận ra thiết bị.Thật giờ em chả biết làm sao.Có cao nhân nào giúp em với.Thanks

XuanTruong

Super V.I.P
Con IP của em đang dùng là up từ bản 2.1 lên 3.0.Đang chạy rất ngon lành thì em lại cài phần mềm App Crack cho IP của em.Cài xong em reboot lại thì chỉ hiện hình quả táo sau đó màn hình đen xì.Em cắm nối vào Laptop và kết nối no Wifi hoạc có Wifi qua Winscp thì vẫn okie.Nhưng itunes cảu em thì lại không nhận ra thiết bị.Thật giờ em chả biết làm sao.Có cao nhân nào giúp em với.Thanks

Có thể trong máy Bạn đã cài MobileInstallation hoặc Installd rồi mà lại chơi thêm thứ đó nữa nên mới vậy??? Bạn Reset lại máy vài lần xem có được không? Nếu không được thì chỉ có cách Restore lại Firmware thôi!b-)

babybk

Như bác nói,reset lại vài lần rồi nhưng con IP của em vẫn thế:(:)((.Bác chỉ cho em cách restore lại IP được không.Giờ itunes không nhận được IP của em khi em dùng dây cáp để kết nối với Laptop.NHưng em vẫn kết nối với IP của em thông qua Winscp được.Thanks bác trước nhé:D:D

Status
Không mở trả lời sau này.