• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Yêu cầu - Thắc mắc - Thảo luận về Ứng dụng cho iPhone

Status
Không mở trả lời sau này.

muidao

E đang sài ios 4 , muon sync truyen comic vao mà bị lỗi, ko biet đã có comicsync hỗ trợ ios4 chưa các bác

kidhack

Giúp mình với
Khi các Bạn dùng chương trình mCoolphone để Lắc trả lời điện thoại thì sẽ gặp phải sự khó chịu về biểu tượng "cool" ở cạnh quả Pin trên góc phải trên cùng.
Các bạn chỉ cần vào:
/System/Library/CoreServices/SpringBoard.app
Bằng WinScp hoặc DiskAid và xoá hoặc thay đổi 2 file:
đổi thành 1 hình khác bạn thích.

anhkhoa0502

cho em xin cái phần mềm dấu một số ứng dụng trên thanh chưa sóng,pin ah...tức là khi mình vút qua trái trên cái thanh có biều tượng pin, dồng hồ,logo mạng thì nó hiện ra một cái bảng chứa một số phần mềm mình cất vô đó đó...em ko bik tên nó...mong các anh giúp đỡ ah...em sử dụng IP4...

thân,
cám ơn

lecuongpht

Thnk bro nhiều nhiều.Mấy app đấy dùng cho iOS4.0 tốt chứ bạn?
Bro có app nào đánh cờ tướng hay cờ vua nào tìm giúp mình luôn đc kô?

m0nk3y86

cho em xin cái phần mềm dấu một số ứng dụng trên thanh chưa sóng,pin ah...tức là khi mình vút qua trái trên cái thanh có biều tượng pin, dồng hồ,logo mạng thì nó hiện ra một cái bảng chứa một số phần mềm mình cất vô đó đó...em ko bik tên nó...mong các anh giúp đỡ ah...em sử dụng IP4...

thân,
cám ơn

Bạn vài Cydia để cài SBSetting, chính là nó đó ;-)

giangll

Mấy huynh cho em hoỉ tí. Máy em mỗi lần gọi đi hiện lên hộp thoại "Bật chuyển cuộc gọi - Bỏ" mặc dù em không để chế độ chuyển cuộc gọi, có cách nào để tắt không vậy. Máy em 3GS phiên bản quốc tế đã nâng cấp lên iso 4.01.

kidhack

Mấy huynh cho em hoỉ tí. Máy em mỗi lần gọi đi hiện lên hộp thoại "Bật chuyển cuộc gọi - Bỏ" mặc dù em không để chế độ chuyển cuộc gọi, có cách nào để tắt không vậy. Máy em 3GS phiên bản quốc tế đã nâng cấp lên iso 4.01.

Call Forwarding Active đặc biệt là khi các bạn đăng ký dịch vụ Missed Call Alert (Báo cuộc gọi nhỡ).
Bạn có thể vào Phone, nhập vào số: *#002# hay ##002#, sau đó bấm Dismiss dịch vụ đi là ok

hothinhkim743

xin hỏi mình dùng Iphone 3G đã update lên OS4 bản customer nhưng khi mở Youtube lên thì báo lỗi là không connect được mặc dù wifi vẫn bình thường

anhkhoa0502

Hiện tại em mới sử dụng con IP4 được 2 ngày..nhưgn sao em thấy pin nó mau hết wa...e nhận xét là mình để máy ko sử dụng nó cũng tự động hết pin...sáng nay em mới sạc...vọc một hồi còn 97%...e để máy ở nhà không sử dụng...sau khi đi chơi về thấy còn 88%...như vậy là sao vậy các anh...hok lẽ ko sử dụng IP4 cũng tự hết pin ah...mong được sự giúp đỡ của các anh...em cám ơn

Thân

NgocHoan

Anh zenki có cách nào hạ fw 4.0.1 suống fw 3.1.3 không giup em với máy em iphone 3GS 16g phiên bản QT .Chân thành cảm ơn anh !

kidhack

xin hỏi mình dùng Iphone 3G đã update lên OS4 bản customer nhưng khi mở Youtube lên thì báo lỗi là không connect được mặc dù wifi vẫn bình thường

Bạn cài PushFix , push doctor trong Cydia sẽ khắc phục được lổi Youtube nha

jim3858681

mình muốn syn ip trên 1 máy tính khác,nhưng muốn k để mất dữ liệu(nhạc,app...) thì phải lam` ntn,ai giúp mình với,thank nhiều

Status
Không mở trả lời sau này.