• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Yêu cầu - Thắc mắc - Thảo luận về Ứng dụng cho iPhone

Status
Không mở trả lời sau này.

Zenki

Super V.I.P
Topic này để các Bạn có yêu cầu, thắc mắc, thảo luận và chia sẻ kinh nghiệm về Soft và các vấn đề NHỎ LẺ trên iPhone OS 3.x & 4.x! Các Soft đã có chủ đề RIÊNG rồi thì không thảo luận trong đây!

Chỉnh sửa cuối:

muidao

các bác cho em xin phần mềm WiFi Disk™ với ạ , em tìm mãi mà ko có ạ ,thank các bác

muidao

vậy cho em xin luôn phần mềm wifi hd chạy trên mac os với ạ ,thank anh

Zenki

Super V.I.P
vậy cho em xin luôn phần mềm wifi hd chạy trên mac os với ạ ,thank anh
Mình đã đưa Link ở trên rồi! Ở đây chỉ có Ứng dụng cho iPhone chứ làm gì có cho Mac hả bạn!

nhocsiuway

Bác cho e hỏi : Sao e cài cycorder (trình way clip cho iP) vào nó cứ văng ra wai` ko quay dc j hết máy e 3G iOS4.0(PV002). Xin bác chỉ dẫn cho e cái. Thanks bác nhìu.

Zenki

Super V.I.P
Bác cho e hỏi : Sao e cài cycorder (trình way clip cho iP) vào nó cứ văng ra wai` ko quay dc j hết máy e 3G iOS4.0(PV002). Xin bác chỉ dẫn cho e cái. Thanks bác nhìu.
Có thể ứng dụng đó chưa hỗ trợ chạy trên iOS 4 rồi :D

duysu

Mấy Huynh cho đệ hỏi nếu mình mua app tren itunes thì file app sẽ lưu lại trên pc phải không ? Và app có bản quyền đó cài trên iphone nào củng được hay là chỉ cài được cho 1 máy.
thanks

Zenki

Super V.I.P
Mấy Huynh cho đệ hỏi nếu mình mua app tren itunes thì file app sẽ lưu lại trên pc phải không ? Và app có bản quyền đó cài trên iphone nào củng được hay là chỉ cài được cho 1 máy.
thanks
App đã mua trên iTunes thì cài cho iPhone nào cũng được bạn ah! Nhưng là phải cài từ PC bạn dùng mua Apps đó chứ không thể đem sang PC khác được!

vannesszi

Anh Zenki ơi anh tìm giúp em phần mềm theo dõi trên iphone như Mobile Spy được không ạ? Em cảm ơn nhìu

j4uonline

Các bạn cho mình hỏi làm sao để ip trong lúc màn hình chờ thì vẫn bắt dc sóng wifi ?

kidhack

Không hiểu rõ ý bạn lắm,khi kết nối wifi , thì nó luôn kết nối đến khi off mà

m0nk3y86

Các bạn cho mình hỏi làm sao để ip trong lúc màn hình chờ thì vẫn bắt dc sóng wifi ?

Mình hỉu ý bạn nói, vì khi khóa máy là wifi chuyển về kỉu chế độ delay, nên mún down hay load cái j cứ phải để màn hình sáng. Mình cũng hem bít cách :-D

j4uonline

Mình hỉu ý bạn nói, vì khi khóa máy là wifi chuyển về kỉu chế độ delay, nên mún down hay load cái j cứ phải để màn hình sáng. Mình cũng hem bít cách :-D
Trong lúc chờ các bạn trả lời mình đã tìm ra cách khắc phục, các bạn chỉ cần cài phần mềm Insomnia pro và enable nó lên là dc, vào cydia add sounce của gms và search. Phần mềm này nó giữ cho IPhone vẫn nhận wifi vẫn mở khi màn hình chờ.

nguyetgiangcoda

các bác cho em xin phần mềm báo pin đầy cho iphone (giống green charging í), em thank các bác nhiều lắm (nhớ cho em xin "thuốc" luôn nha he he)

santa_cruise

các bro cho hỏi nếu cài các app crack lấy trến diễn đàn hoặc cydia mà bị lỗi bay về safemode thì khi remove có gỡ hết được ko và có ảnh hưởng gì đến tính ổn định của máy ko nhỉ. Tình hình là một số bro trên này giới thiệu app mới khi chỉ đọc thông tin/lấy từ nguồn nào đó giới thiệu mà chính họ chưa cài nên một số app bị lỗi vẫn được upload lên, đành rằng họ đã đóng góp tìm kiếm app crack cho diễn đàn nhưng bọn gà mờ như bọn em thỉnh thoảng bị làm ginea pigs cũng ức chế thật!

Zenki

Super V.I.P
các bác cho em xin phần mềm báo pin đầy cho iphone (giống green charging í), em thank các bác nhiều lắm (nhớ cho em xin "thuốc" luôn nha he he)
Bạn chi tiết 1 chút được không? Tên chính xác của App bạn cần chẳng hạn, vì chả ai dùng những App kiểu này, mặc định iPhone khi sạc Pin nó báo đầy thì để thêm 1-2 tiếng là nó sẽ đầy, chả cần phải dùng App nữa đâu!

các bro cho hỏi nếu cài các app crack lấy trến diễn đàn hoặc cydia mà bị lỗi bay về safemode thì khi remove có gỡ hết được ko và có ảnh hưởng gì đến tính ổn định của máy ko nhỉ. Tình hình là một số bro trên này giới thiệu app mới khi chỉ đọc thông tin/lấy từ nguồn nào đó giới thiệu mà chính họ chưa cài nên một số app bị lỗi vẫn được upload lên, đành rằng họ đã đóng góp tìm kiếm app crack cho diễn đàn nhưng bọn gà mờ như bọn em thỉnh thoảng bị làm ginea pigs cũng ức chế thật!
App nào bị lỗi cứ Remove đi thì sẽ hết bạn ah! Cũng không hẳn các anh em giới thiệu App trên này không TEST trước mà có khi do Apps bạn cài vào bị đụng với App nào đó có sẵn trong iPhone của bạn nên mới bị vậy! Ngoài ra các App trên đây đa số là Cr@ck nên tính ổn định không cao, điều đó là dễ hiểu mà :D

j4uonline

Hu hu, cài phần mềm Appstore của gms vào, vào phần setting chọn sync itunes, cắm Iphone vào laptop rồi đi ra ngoài 1 lát, vào lại thấy toàn bộ phần mềm và game hơn 200 cái bị remove khỏi Iphone sạch sẽ. hu hu

m0nk3y86

Hu hu, cài phần mềm Appstore của gms vào, vào phần setting chọn sync itunes, cắm Iphone vào laptop rồi đi ra ngoài 1 lát, vào lại thấy toàn bộ phần mềm và game hơn 200 cái bị remove khỏi Iphone sạch sẽ. hu hu

ko tìm hỉu trước khi làm, kêu j nữa

kidhack

Chia buồn , bạn cài Installous 3.2.2 chho nó ko mất ứng dụng ,iphone PC suice cũng được ....

Status
Không mở trả lời sau này.